close
126 మందితో తెదేపా జాబితా

మొత్తం నియోజకవర్గాలు: 175
ఖరారు: 126, పెండింగ్‌: 49

జిల్లాల వారీగా...

శ్రీకాకుళం

మొత్తం: 10, ఖరారు: 9, పెండింగ్‌: 1
ఇచ్చాపురం: బెందాళం అశోక్‌
పలాస: గౌతు శిరీష
టెక్కలి: కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు
నరసన్నపేట: బగ్గు రమణమూర్తి
ఆముదాలవలస: కూన రవికుమార్‌
శ్రీకాకుళం: గుండ లక్ష్మీదేవి
రాజాం: కోండ్రు మురళీ మోహన్‌
ఎచ్చెర్ల: కిమిడి కళా వెంకట్రావు
పాతపట్నం: కలమట వెంకటరమణ
పెండింగ్‌: పాలకొండ

విజయనగరం

మొత్తం: 9, ఖరారు: 7, పెండింగ్‌: 2
బొబ్బిలి: సుజయ్‌కృష్ణ రంగారావు
ఎస్‌.కోట: కోళ్ల లలిత కుమారి
సాలూరు: ఆర్‌.పి.భంజ్‌దేవ్‌
పార్వతీపురం: బొబ్బిలి చిరంజీవులు
కురుపాం: జనార్దన్‌ థాట్రాజ్‌
గజపతినగరం: కొండపల్లి అప్పలనాయుడు
చీపురుపల్లి: కిమిడి నాగార్జున
పెండింగ్‌: నెల్లిమర్ల, విజయనగరం

విశాఖపట్నం

మొత్తం: 15, ఖరారు: 10, పెండింగ్‌: 5
విశాఖపట్నం తూర్పు: వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
విశాఖపట్నం దక్షిణం: వాసుపల్లి గణేశ్‌కుమార్‌
విశాఖపట్నం పశ్చిమం: పీజీవీఆర్‌ నాయుడు (గణబాబు)
యలమంచిలి: పంచకర్ల రమేశ్‌బాబు
నర్సీపట్నం: చింతకాయల అయ్యన్నపాత్రుడు
అరకు: కిడారి శ్రావణ్‌ కుమార్‌
పాడేరు: గిడ్డి ఈశ్వరి
పాయకరావుపేట: డా. బుడుమూరి బంగారయ్య
విశాఖ ఉత్తరం: గంటా శ్రీనివాసరావు
అనకాపల్లి: పి.గోవింద సత్యనారాయణ
పెండింగ్‌: భీమిలి, గాజువాక, మాడుగుల, చోడవరం, పెందుర్తి

తూర్పుగోదావరి

మొత్తం: 19, ఖరారు: 16, పెండింగ్‌: 3
కాకినాడ పట్టణం: వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు
కాకినాడ గ్రామీణ: పిల్లి అనంతలక్ష్మి
పెద్దాపురం: నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
తుని: యనమల కృష్ణుడు
జగ్గంపేట: జ్యోతుల నెహ్రూ
ప్రత్తిపాడు: వరుపుల జోగిరాజు (రాజా)
రాజానగరం: పెందుర్తి వెంకటేశ్‌
రాజమండ్రి రూరల్‌: గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి
అనపర్తి: నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
మండపేట: వెేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
రామచంద్రాపురం: తోట త్రిమూర్తులు
రాజోలు: గొల్లపల్లి సూర్యారావు
కొత్తపేట: బండారు సత్యానందరావు
ముమ్మడివరం: దాట్ల సుబ్బరాజు
రాజమండ్రి అర్బన్‌: ఆదిరెడ్డి భవాని
పి.గన్నవరం: నేలపూడి స్టాలిన్‌ బాబు
పెండింగ్‌: అమలాపురం, పిఠాపురం,రంపచోడవరం

పశ్చిమగోదావరి

మొత్తం: 15, ఖరారు: 11, పెండింగ్‌: 4
ఏలూరు: బడేటి కోట రామారావు (బుజ్జి)
దెందులూరు: చింతమనేని ప్రభాకర్‌
ఆచంట: పితాని సత్యనారాయణ
ఉండి: వేటుకూరి వెంకట శివరామరాజు
తణుకు: ఆరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
పాలకొల్లు: నిమ్మల రామానాయుడు
భీమవరం: పులవర్తి రామాంజనేయులు
తాడేపల్లిగూడెం: ఈలి నాని
కొవ్వూరు: వంగలపూడి అనిత
చింతలపూడి: కర్రా రాజారావు
గోపాలపురం: ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
పెండింగ్‌: పోలవరం, నర్సాపురం, నిడదవోలు, ఉంగుటూరు

కృష్ణా

మొత్తం: 16, ఖరారు: 14, పెండింగ్‌: 2
విజయవాడ తూర్పు: గద్దె రామ్మోహన్‌రావు
విజయవాడ సెంట్రల్‌: బోండాఉమామహేశ్వరరావు
విజయవాడ వెస్ట్‌: షబానా ఖాతూన్‌
జగ్గయ్యపేట: శ్రీరాం తాతయ్య
నందిగామ: తంగిరాల సౌమ్య
మైలవరం: దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు
గన్నవరం: వల్లభనేని వంశీ
పెనమలూరు: బోడె ప్రసాద్‌
అవనిగడ్డ: మండలి బుద్ధప్రసాద్‌
బందరు: కొల్లు రవీంద్ర
గుడివాడ: దేవినేని అవినాష్‌
తిరువూరు: కొత్తపల్లి జవహర్‌
కైకలూరు: జయమంగళ వెంకటరమణ
నూజివీడు: ముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావు
పెండింగ్‌: పామర్రు, పెడన

గుంటూరు

మొత్తం: 17, ఖరారు: 14, పెండింగ్‌: 3
రేపల్లె: అనగాని సత్యప్రసాద్‌
వేమూరు: నక్కా ఆనంద్‌బాబు
పొన్నూరు: ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర
తెనాలి: ఆలపాటి రాజేంద్ర ప్రసాద్‌
చిలకలూరిపేట: ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
గురజాల: యరపతినేని శ్రీనివాస్‌
వినుకొండ: జీవీ ఆంజనేయులు
పెదకూరపాడు: కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్‌
సత్తెనపల్లి: కోడెల శివప్రసాదరావు
మంగళగిరి: నారా లోకేశ్‌
తాడికొండ: శ్రీరామ్‌ మాల్యాద్రి
పత్తిపాడు: డొక్కా మాణిక్యవర ప్రసాద్‌
గుంటూరు పశ్చిమ: మద్దాల గిరి
గుంటూరు తూర్పు: మహ్మద్‌ నజీర్‌
పెండింగ్‌: నరసరావుపేట, మాచర్ల, బాపట్ల

ప్రకాశం

మొత్తం: 12, ఖరారు: 10, పెండింగ్‌: 2
యర్రగొండపాలెం: బూదాల అజితరావు
ఒంగోలు: దామచర్ల జనార్దన్‌
గిద్దలూరు: ముత్తుముల అశోక్‌రెడ్డి
అద్దంకి: గొట్టిపాటి రవికుమార్‌
పర్చూరు: ఏలూరి సాంబశివరావు
సంతనూతలపాడు: బి.విజయ్‌కుమార్‌
కొండెపి: బాల వీరాంజనేయస్వామి
మార్కాపురం: కందుల నారాయణరెడ్డి
కందుకూరు: పోతుల రామారావు
చీరాల: కరణం బలరాం
పెండింగ్‌: దర్శి, కనిగిరి

నెల్లూరు

మొత్తం: 10, ఖరారు: 6, పెండింగ్‌: 4
నెల్లూరు నగరం: పి.నారాయణ
నెల్లూరు గ్రామీణం: ఆదాల ప్రభాకర్‌రెడ్డి
సర్వేపల్లి: సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి
కోవూరు: పోలంరెడ్డి శ్రీనివాసులరెడ్డి
ఆత్మకూరు: బొల్లినేని కృష్ణయ్య
గూడూరు: పాశం సునీల్‌
పెండింగ్‌: కావలి, ఉదయగిరి, సూళ్లూరుపేట, వెంకటగిరి

కడప

మొత్తం: 10, ఖరారు: 7, పెండింగ్‌ : 3
రాజంపేట: బత్యాల చెంగల్రాయుడు
రాయచోటి: రెడ్డప్పగారి పల్లి రమేశ్‌కుమార్‌రెడ్డి
మైదుకూరు: పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌
కమలాపురం: పుత్తా నరసింహారెడ్డి
జమ్మలమడుగు: పొన్నపురెడ్డి రామసుబ్బారెడ్డి
పులివెందుల: సింగారెడ్డి వెంకట సతీశ్‌రెడ్డి
బద్వేలు: ఓబులాపురం రాజశేఖర్‌
పెండింగ్‌: ప్రొద్దుటూరు, రైల్వేకోడూరు, కడప

కర్నూలు

మొత్తం: 14, ఖరారు: 9, పెండింగ్‌: 5
డోన్‌: కేఈ ప్రతాప్‌
పత్తికొండ: కేఈ శ్యామ్‌బాబు
మంత్రాలయం: పి.తిక్కారెడ్డి
ఎమ్మిగనూరు: బీవీ జయనాగేశ్వరరెడ్డి
ఆళ్లగడ్డ: భూమా అఖిలప్రియ
పాణ్యం: గౌరు చరితారెడ్డి
శ్రీశైలం: బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి
ఆదోని: మీనాక్షి నాయుడు
ఆలూరు: కోట్ల సుజాతమ్మ
పెండింగ్‌: కర్నూలు అర్బన్‌, నందికొట్కూరు, కోడుమూరు, బనగానపల్లె, నంద్యాల.

అనంతపురం

మొత్తం: 14, ఖరారు: 5, పెండింగ్‌: 9
హిందూపురం: నందమూరి బాలకృష్ణ
రాప్తాడు: పరిటాల శ్రీరామ్‌
ధర్మవరం: గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ
పెనుకొండ: బీకే పార్థసారథి
పుట్టపర్తి: పల్లె రఘునాథరెడ్డి
పెండింగ్‌: గుంతకల్లు మడకశిర, అనంతపురం పట్టణం, తాడిపత్రి, ఉరవకొండ, రాయదుర్గం, కళ్యాణదుర్గం, శింగనమల, కదిరి

 

చిత్తూరు

మొత్తం: 14, ఖరారు: 8, పెండింగ్‌ : 6
పీలేరు: నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌రెడ్డి
పుంగనూరు: అనూషరెడ్డి
కుప్పం: నారా చంద్రబాబు నాయుడు
పలమనేరు: ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి
చంద్రగిరి: పులపర్తి వెంకట మణిప్రసాద్‌ (నాని)
తిరుపతి: ఎం.సుగుణమ్మ
శ్రీకాళహస్తి: బొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డి
నగరి: గాలి భానుప్రకాష్‌
పెండింగ్‌: మదనపల్లె, పూతలపట్టు, సత్యవేడు, తంబళ్లపల్లి, గంగాధర నెల్లూరు, చిత్తూరు
 
- ఈనాడు, అమరావతి

 

 

ముఖ్యాంశాలు

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

రుచులు
+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.