close

ఖమ్మం

  • తెరాస

    నామా నాగేశ్వరరావు

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    రేణుకా చౌదరి
  • భాజపా

    వాసుదేవరావు
  • ఇతరులు

    -

మల్కాజ్‌గిరి

  • తెరాస

    రాజశేఖర్‌రెడ్డి
  • కాంగ్రెస్‌

    రేవంత్‌రెడ్డి

    గెలుపు

  • భాజపా

    రామచంద్రరావు
  • ఇతరులు

    బి.మహేందర్‌రెడ్డి(జనసేన)

చేవెళ్ల

  • తెరాస

    గడ్డం రంజిత్‌రెడ్డి

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    కొండా విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి
  • భాజపా

    జనార్దన్‌రెడ్డి
  • ఇతరులు

    -

మహబూబాబాద్‌(ఎస్టీ)

  • తెరాస

    మాలోతు కవిత

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    పి.బలరాం నాయక్‌
  • భాజపా

    హుస్సేన్‌ నాయక్‌
  • ఇతరులు

    -

హైదరాబాద్‌

  • తెరాస

    పుస్తె శ్రీకాంత్‌
  • కాంగ్రెస్‌

    ఫిరోజ్‌ఖాన్‌
  • భాజపా

    భగవంతరావు
  • ఇతరులు

    అసదుద్దీన్‌ ఒవైసీ(ఎంఐఎం)

    గెలుపు

జహీరాబాద్‌

  • తెరాస

    బి.బి.పాటిల్‌

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    మదనమోహనరావు
  • భాజపా

    బాణాల లక్ష్మారెడ్డి
  • ఇతరులు

    -

వరంగల్‌(ఎస్సీ)

  • తెరాస

    పసునూరి దయాకర్‌

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    దొమ్మాటి సాంబయ్య
  • భాజపా

    చింతా సాంబమూర్తి
  • ఇతరులు

    -

నల్గొండ

  • తెరాస

    వేమిరెడ్డి నర్సింహారెడ్డి
  • కాంగ్రెస్‌

    ఎన్‌.ఉత్తమ్‌కుమార్‌రెడ్డి

    గెలుపు

  • భాజపా

    జి.జితేంద్ర కుమార్‌
  • ఇతరులు

    మల్లు లక్ష్మి(సీపీఎం)

కరీంనగర్‌

  • తెరాస

    బి.వినోద్‌కుమార్‌
  • కాంగ్రెస్‌

    పొన్నం ప్రభాకర్‌
  • భాజపా

    బండి సంజయ్‌

    గెలుపు

  • ఇతరులు

    -

భువనగిరి

  • తెరాస

    బూర నర్సయ్యగౌడ్‌
  • కాంగ్రెస్‌

    కోమటిరెడ్డి వెంకటరెడ్డి

    గెలుపు

  • భాజపా

    పి.వి.శ్యాంసుందర్‌
  • ఇతరులు

    -

పెద్దపల్లి(ఎస్సీ)

  • తెరాస

    వెంకటేశ్‌ నేత

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    ఎ.చంద్రశేఖర్‌
  • భాజపా

    ఎస్‌.కుమార్‌
  • ఇతరులు

    -

మహబూబ్‌నగర్‌

  • తెరాస

    మన్నె శ్రీనివాసరెడ్డి

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    చల్లా వంశీచంద్‌రెడ్డి
  • భాజపా

    డీకే అరుణ
  • ఇతరులు

    -

సికింద్రాబాద్‌

  • తెరాస

    తలసాని సాయికిరణ్‌
  • కాంగ్రెస్‌

    అంజన్‌కుమార్‌ యాదవ్‌
  • భాజపా

    కిషన్‌రెడ్డి

    గెలుపు

  • ఇతరులు

    నేమూరి శంకర్‌గౌడ్‌(జనసేన)

మెదక్‌

  • తెరాస

    కొత్త ప్రభాకర్‌రెడ్డి

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    గాలి అనిల్‌కుమార్‌
  • భాజపా

    రఘునందన్‌రావు
  • ఇతరులు

    -

నిజామాబాద్‌

  • తెరాస

    కె.కవిత
  • కాంగ్రెస్‌

    మధుయాస్కీ గౌడ్‌
  • భాజపా

    ధర్మపురి అర్వింద్‌

    గెలుపు

  • ఇతరులు

    -

ఆదిలాబాద్‌(ఎస్టీ)

  • తెరాస

    గోడెం నగేశ్‌
  • కాంగ్రెస్‌

    రమేష్‌ రాఠోడ్‌
  • భాజపా

    సోయం బాపురావు

    గెలుపు

  • ఇతరులు

    -

నాగర్‌కర్నూల్‌(ఎస్సీ)

  • తెరాస

    పి.రాములు

    గెలుపు

  • కాంగ్రెస్‌

    మల్లు రవి
  • భాజపా

    బంగారు శ్రుతి
  • ఇతరులు

    -

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Designed & Developed by Margadarsi Computers.
For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net