close

తాజా వార్తలు

నడిరోడ్డులో మహిళపై కత్తితో దాడి

జనం అప్రమత్తతతో తప్పిన ముప్పు

విజయవాడ నడిబొడ్డున మొగల్రాజపురంలో అందరూ చూస్తుండగా నడిరోడ్డుపై మహిళ పీక కోసేందుకు యత్నించాడో వ్యక్తి. గురువారం సాయంత్రం జరిగిన సంఘటన కలకలం రేపింది.
కరెన్సీనగర్‌, నేరవార్తలు(విజయవాడ): మొగల్రాజపురానికి చెందిన మహిళ (40) స్థానికంగా కొండపైన నివాస ఉంటోంది. ఆమె గాయత్రీనగర్‌లోని పలు ఇళ్లలో పని  చేస్తూ జీవిస్తోంది. ఆమెకు ఇద్దరు కొడుకులు. ఓ కుమారుడికి నాలుగేళ్ల క్రితం వివాహమైంది. రెండో కుమారుడికి ప్రస్తుతం పెళ్లి సంబంధాలు చూస్తున్నారు. ఆమె భర్త ఏడేళ్ల క్రితం చనిపోయాడు. అప్పటి నుంచి అదే ప్రాంతానికి చెందిన నాగేశ్వరరావు (50) అనే వ్యక్తితో కలిసి ఉంటోంది. ప్రస్తుతం సిద్ధార్థ కూడలిలో చెప్పులు కుట్టుకుంటూ ఆయన నివసిస్తున్నాడు. ఇటీవల నాగేశ్వరరావుకు సహజీవనం చేస్తున్న మహిళతో గొడవలు జరిగాయి. ఆమె తన ఇంటికి రావద్దని హెచ్చరించింది. ఆస్తిని తన మొదటి భార్య పేరున రాసేందుకు ప్రయత్నించడమే ఇందుకు కారణం. తనను ఇంటికి రానీయడం లేదని మహిళపైనా కక్ష పెంచుకున్నాడు. అమ్మ కల్యాణ మండపం కూడలి వద్ద కాపు వేసి నడిచి వస్తున్న ఆమెపై కత్తితో దాడి చేశాడు. మెడ కుడిభాగంలో బలమైన గాయమైందని ప్రత్యక్షసాక్షులు వెల్లడించారు. ఈ లోగా గాయపడిన మహిళ కేకలు వేయటంతో చుట్టుపక్కల ఉన్న జనం ఆమెను 108 వాహనంలో ప్రభుత్వాసుపత్రికి పంపించారు. తీవ్రగాయాలతో ఆమె చికిత్స పొందుతోంది.

పెద్దాస్పత్రిలో బాధితురాలి బంధువుల రోదనలు
కరెన్సీనగర్‌, న్యూస్‌టుడే: తీవ్ర రక్తస్రావంతో పడి ఉన్న బాధితురాలిని 108 సిబ్బంది ప్రభుత్వ ఆస్పత్రి క్యాజువాల్టీకి తీసుకొచ్చారు.  విధుల్లో ఉన్న హౌస్‌సర్జన్లు, పీజీలు వైద్యం అందించారు. మెడభాగంలో నరాల నుంచి రక్తం పోతున్నా వారు  ఏమీ చేయలేకపోయారు. వైద్యాధికారులు ఫోన్లలోనే చికిత్స వివరించడంతో జూనియర్‌ వైద్యులు కుస్తీలు పడ్డారు. రక్తం తీసుకురావాలని బాధితురాలి కుటుంబీకులు చెప్పారు. పరిస్థితి చేయిదాటి పోతుందనే తరుణంలో రెండు గంటల సమయం గడిచిన తర్వాత క్యాజువాల్టీ పక్కనే ఉన్న అత్యవసర శస్త్రచికిత్స విభాగంలోకి తీసుకెళ్లారు. అయినా సర్జరీ విభాగం వైద్యులు కనపడలేదు. సాయంత్రానికి పనులు చేసి ఇంటి అలసిపోయి వచ్చే తల్లి ఆస్పత్రిలో చావుబతుకుల మధ్యన కొట్టుమిట్టాడుతుండడంతో కొడుకులు, బంధువుల రోదనలతో క్యాజువాల్టీ దద్దరిల్లింది. ఒక వైపున పోలీసులు వివరాలు సేకరించడం, మరో వైపున వైద్యులు రక్తం తీసుకురావాలని చెప్పడంతో వారికి దిక్కుతోచలేదు. మాచవరం ఇన్‌ఛార్జి సీఐ సత్యనారాయణ పరిస్థితిని పరిశీలించి వెంటనే రక్తం అందేలా చర్యలు తీసుకున్నారు. నిందితుడిని అదుపులోకి తీసుకొని విచారిస్తున్నామని ఆయన తెలిపారు.


Tags :

బిజినెస్‌

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.