close

తాజా వార్తలు

ఇంత విచిత్రంగా ఎవరూ ప్రపోజ్‌ చేసుండరు:శర్వానంద్‌

‘అవార్డు వస్తుందని చేయలేదు’

ఇంత విచిత్రంగా ఎవరూ ప్రపోజ్‌ చేసుండరు:శర్వానంద్‌

హైదరాబాద్‌: యువ కథానాయకుడు శర్వానంద్‌ గత ఏడాది ‘మహానుభావుడు’ సినిమాతో మంచి హిట్‌ అందుకున్నారు. దీని తర్వాత ఆయన నటించిన చిత్రం ‘పడి పడి లేచె మనసు’. సాయిపల్లవి కథానాయిక. హను రాఘవపూడి దర్శకత్వం వహించారు. శ్రీ లక్ష్మీ వెంకటేశ్వర సినిమాస్‌ సంస్థ నిర్మించింది. శుక్రవారం ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది. ఈ చిత్ర ప్రచారంలో భాగంగా శర్వానంద్‌ బుధవారం హైదరాబాద్‌లో విలేకరులతో మాట్లాడారు. తన సినిమా విశేషాలు పంచుకున్నారు.

* ‘‘పడి పడి లేచె మనసు’ అనే టైటిల్‌ వినగానే పొయెటిక్‌గా ఉంటుందనేం అనుకోలేదు. ప్రేమకథ కాబట్టి అందరికీ కనెక్ట్‌ అవుతుందనుకుని ఈ టైటిల్‌ పెట్టాం. ‘మళ్ళీ మళ్ళీ ఇది రాని రోజు’ సినిమాకు దీనికి చాలా తేడా ఉంది. ఆ సినిమాలో కంటెంట్‌ వేరు.. ఇది యూత్‌, ఫ్యామిలీకి కనెక్ట్‌ అయ్యేలా ఉంటుంది. స్క్రిప్ట్‌‌, ఎమోషన్స్‌ పరంగా‌ రెండూ వేర్వేరు సినిమాలు. నాకు తెలిసి ఈ సినిమాలో చేసినంత విచిత్రంగా ఏ అబ్బాయి.. అమ్మాయికి ప్రపోజ్‌ చేసి ఉండడు. ఎన్నిసార్లు ప్రపోజ్‌ చేశాడు, ఎన్నిసార్లు పడేశాడనేది తెలుసుకోవాలంటే సినిమా చూడాల్సిందే’.

* ‘హను మంచి సాంకేతిక నిపుణుడు‌. తనను అందరూ జూనియర్‌ సుకుమార్‌ అని అంటుంటారు. టెక్నికల్‌గా తను చాలా స్ట్రాంగ్‌. ఓ మంచి టెక్నీషియన్‌గా తనకు రావాల్సిన గుర్తింపు రాలేదనేది నా ఫీలింగ్‌. పదిహేనేళ్లుగా నాకు తను మంచి స్నేహితుడు‌. నాతో సినిమా చేయమని ఎప్పటి నుంచో అడుగుతున్నా. చివరికి మూడు యాక్షన్‌ సినిమాల కథలు చెప్పాడు. అవేం వద్దని లవ్‌ సినిమా చేసి పెట్టమని అన్నాను’.

* ‘నేను సాయిపల్లవిని డామినేట్‌ చేసినా, సాయిపల్లవి నన్ను డామినేట్‌ చేసినా లవ్‌స్టోరీలోని అందం పోతుంది. ఒకరినొకరు అనుసరించి పోతేనే అందమైన కెమిస్ట్రీ పండుతుంది. తను అద్భుతమైన నటి‌. తనతో నటనను సౌకర్యంగా ఫీలయ్యా. మా మధ్య కెమిస్ట్రీయే సినిమాకు హైలైట్’‌.

* ‘డబ్బులే సంపాదించుకోవాలంటే వరుస సినిమాలు చేయొచ్చు. కానీ నేనలా కాదు. ఓ సినిమా అనుకుంటే వంద శాతం కష్టపడి పనిచేస్తా. మిగిలినది దేవుడి దయ. నేను సినిమాలను, దర్శకులను నమ్ముకున్నాను. వారు నాకెంతో మంచి సినిమాలనే ఇచ్చారు’.

ఇంత విచిత్రంగా ఎవరూ ప్రపోజ్‌ చేసుండరు:శర్వానంద్‌

* ‘సుధీర్‌ వర్మ దర్శకత్వంలో నేను చేస్తున్న సినిమా 50 శాతం పూర్తయ్యింది. మరో షెడ్యూల్‌ చేస్తే సినిమా మొత్తం పూర్తవుతుంది. 1980లో, ప్రెజెంట్‌లో జరిగే ఓ గ్యాంగ్‌స్టర్‌ స్టోరీ ఇది. ఈ సినిమా విషయంలో చాలా ఉత్సాహంగా ఎదురుచూస్తున్నా. ‘96’ సినిమా రీమేక్‌ చర్చలు జరుగుతున్నాయి. అన్నీ కుదిరిన తర్వాత ప్రకటిస్తాం’.

* ‘నా సినిమా విడుదల రోజే వరుణ్ తేజ్‌ ‘అంతరిక్షం’ వస్తోంది.‌ అతడూ నా తమ్ముడే కదా. ఈ రెండు సినిమాలూ ఆడాలి. దసరా, సంక్రాంతి, క్రిస్మస్‌ పండుగలకు ఎక్కువ సినిమాలు వచ్చినా మంచి సినిమాలు సక్సెస్‌ను సాధించాయి. ‘అంతరిక్షం’ వంటి సినిమాలు అరుదుగా ఉంటాయి’.

* ‘‘శతమానం భవతి’ సినిమా చేసేటప్పుడు నేషనల్‌ అవార్డు వస్తుందని చేయలేదు. మంచి సినిమా చేయాలనే చేశాం. అవార్డు కొట్టాలని చేస్తే ఏ సినిమా ఆడదు’.

 


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.