close

తాజా వార్తలు

వార్నర్‌ లేని ఒంటరిపోరాటం

ముంబయి: వార్నర్‌ లేని సన్‌రైజర్‌ హైదరాబాద్‌.. ప్లేఆఫ్‌ బెర్త్‌ లక్ష్యంగా కీలక సమరానికి సన్నద్ధమవుతోంది. ముంబయి వేదికగా గురువారం ముంబయి ఇండియన్స్‌తో సన్‌రైజర్స్‌ హైదరాబాద్‌ తలపడనుంది. ప్లేఆఫ్స్‌ బెర్తు ఖాయం చేసుకోవడానికి ఇరు జట్లుకు ఈ మ్యాచ్‌ కచ్చితంగా కీలకమే. పాయింట్ల పరంగా చూస్తే ప్రస్తుతం సన్‌రైజర్స్‌ కంటే ముంబయి ఇండియన్స్‌ మెరుగైన స్థానంలోనే ఉంది. ఒకవేళ ఈ మ్యాచ్‌లో ముంబయి విజయం సాధిస్తే 16పాయింట్లతో దాదాపు ప్లేఆఫ్‌ బెర్తు ఖరారైనట్లే.  దీంతో హైదరాబాద్‌ మాత్రం తర్వాతి మ్యాచ్‌లో తప్పక గెలిచి.. కోల్‌కతా, పంజాబ్‌ విజయాలపైన ఆధారపడాల్సి వస్తుంది.

ఒత్తిడిలో సన్‌రైజర్స్‌‌..
ఈ సీజన్‌ ఆరంభం నుంచి సన్‌రైజర్స్‌ వార్నర్‌-బెయిర్‌ స్టో జోడీపైనే ఆధారపడుతూ వచ్చింది. ముఖ్యంగా ఓపెనర్‌ వార్నర్‌ జట్టు విజయాల్లో కీలకపాత్ర పోషించాడు. ఆడిన 12మ్యాచ్‌ల్లో ఒక శతకం, ఎనిమిది అర్థశతకాలతో మొత్తం 692పరుగులు సాధించాడు. అయితే ప్రపంచకప్‌ నేపథ్యంలో వార్నర్‌ జట్టును వీడాల్సి వచ్చింది. దీంతో కీలక మ్యాచ్‌లో అతను జట్టుకు అందుబాటులో లేకపోవడం ప్రతికూలాంశమే. అతని స్థానంలో మార్టిన్‌ గఫ్తిల్‌ను బరిలోకి దిగినా.. ఈ సీజన్‌లో ఇప్పటివరకూ ఒక్క మ్యాచ్‌ కూడా ఆడని అతను ఏ మేరకు రాణిస్తాడో చూడాలి. మరోవైపు ప్రస్తుతం జట్టులో మనీశ్‌ పాండే మాత్రమే ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. కెప్టెన్‌ కేన్‌ విలియమ్సన్‌, ఆల్‌రౌండర్‌ విజయ్‌ శంకర్‌, యూసఫ్‌ పఠాన్‌ నామమాత్రపు ప్రదర్శనకే పరిమితమవుతున్నారు. ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో సన్‌రైజర్స్‌ భారీ స్కోరు సాధించడం కష్టంతో కూడకున్న పనే. 
ఇక బౌలింగ్‌ విషయానికొస్తే స్పిన్‌ సంచలనం రషీద్‌ ఖాన్‌పైనే సన్‌రైజర్స్‌ ఆశలన్నీ. అతనితో పాటు భువనేశ్వర్‌ కుమార్‌, సందీప్‌ శర్మ, ఖలీల్‌ అహ్మద్‌ రాణిస్తే ముంబయిని తక్కువ పరుగులకే కట్టడి చేయవచ్చు.


 

జోరు మీద ముంబయి..
సన్‌రైజర్స్‌తో పోలిస్తే ఈ మ్యాచ్‌లో ముంబయిదే పైచేయి అనడంలో ఎలాంటి సందేహం లేదు. జట్టు నిండా మ్యాచ్‌ విన్నర్లే ఉన్నారు. ఓపెనర్లు రోహిత్‌ శర్మ, డికాక్‌ మంచి ఆరంభమే ఇస్తున్నారు. మిడిలార్డర్‌లో కీరన్‌ పొలార్డ్‌, హార్ధిక్‌ పాండ్య విధ్వంసక ఇన్నింగ్‌లతో మెరుస్తూనే ఉన్నారు. ముఖ్యంగా హార్ధిక్‌ పాండ్య భారీ సిక్సర్లతో స్కోరుబోర్డును పరుగులు పెట్టిస్తున్నాడు. కోల్‌కతాతో మ్యాచ్‌లో అతను ఆకాశమే హద్దుగా చెలరేగిపోయాడు. జోరు మీదున్న అతని నుంచి మరో భారీ ఇన్నింగ్స్‌ ఆశించవచ్చు. 
బౌలింగ్‌లోనూ జస్ప్రీత్‌ బుమ్రా, లసిత్‌ మలింగ, కృనాల్‌ పాండ్య, రాహుల్‌ చాహార్‌ రూపంలో మెరుగైన లైనప్‌ ఉంది. సొంత మైదానంలో ఆడటం ముంబయికి బాగా కలిసొచ్చే అంశం. ఇన్ని ప్రతికూల పరిస్థితుల్లో ముంబయిని సన్‌రైజర్స్‌ ఏవిధంగా నిలువరిస్తుందో చూడాలి.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.