close

తాజా వార్తలు

వృత్తి..టెన్నిస్‌ కోచింగ్‌.. ప్రవృత్తి: చోరీలు

జైలుకు వెళ్లొచ్చినా మారని యువకుడు
తాజా కేసులో కేపీహెచ్‌బీ పోలీసులకు చిక్కాడు..

హైదరాబాద్‌: అతడి గతం చోరీలే.. కొంతకాలంగా రూటు మార్చి ఓ టెన్నిస్‌ కోచింగ్‌ సెంటర్‌లో పనిచేస్తున్నాడు.. అలాగని తన పాత అలవాటును మాత్రం మానలేదు.. గత నెలలో కూడా ఓ చోరీకి పాల్పడి తాజాగా పోలీసులకు చిక్కాడు. గత నెల 27వ తేదీన కేపీహెచ్‌బీ ఠాణా పరిధి సర్ధార్‌పటేల్‌నగర్‌లో ఓ ఇంట్లో జరిగిన చోరీ కేసును కేపీహెచ్‌బీ పోలీసులు ఛేదించారు. సదరు నిందితుడు గతంలో కూడా ఇళ్లల్లో చోరీలు చేసి జైలు పాలైనట్లు విచారణలో తేలింది. వివరాలను బుధవారం కేపీహెచ్‌బీ ఠాణా పరిధిలో ఏర్పాటుచేసిన విలేకరుల సమావేశంలో మాదాపూర్‌ జోన్‌ డీసీపీ వెంకటేశ్వరరావు కూకట్‌పల్లి ఏసీపీ సురేందర్‌రావు, కేపీహెచ్‌బీ సీఐ లక్ష్మీనారాయణతో కలిసి వెల్లడించారు. రాజమండ్రి వైజంక్షన్‌కి చెందిన కోమలి రామకృష్ణ(24) ఆలియాస్‌ బాబీ ఇంటర్మీడియట్‌ పూర్తిచేశాడు. ఇతని అమ్మమ్మకు కుమారులు లేకపోవడంతో రామకృష్ణనే కొడుకులా పెంచింది. 2012లోనే ఇతను రాజమండ్రిలో ఓ ఇంట్లో చోరీ చేసిన కేసులో జువైనల్‌ హోమ్‌కు వెళ్లొచ్చాడు. తర్వాత కూడా ఇతని తీరు మారలేదు. దొంగతనాలను కొనసాగించాడు. రాజమండ్రి మూడో టౌన్‌, ధవళ్వేశరం, రాజనగరం ఠాణాలో మొత్తం ఇతనిపై ఆరు కేసులు నమోదయ్యాయి. జైలుశిక్ష అనుభవించి బయటకు వచ్చాడు. 2017లో నగరానికి చేరుకున్నాడు. నిజాంపేట ప్రాంతంలో బంధువుల ఇంట్లో ఉంటూ కూరగాయలు విక్రయించేవాడు. ఇక్కడ ఉండగానే స్థానికంగా ఉన్న వర్టెక్స్‌ అపార్ట్‌మెంట్‌ ఎదుట 2018లో ఓ ఇంట్లో టీవీ, మిక్సీ, బైక్‌ అపహరించి జైలు పాలయ్యాడు. గత ఏడాదిగా కేపీహెచ్‌బీ ఠాణా పరిధి జలవాయు విహార్‌లో ఓ అకాడమీలో టెన్నిస్‌ అసిస్టెంట్‌ కోచ్‌గా పనిచేస్తున్నాడు. ఈ క్రమంలో తన పంథాను మాత్రం రామకృష్ణ మానలేదు.. పరిచయమున్న వారి ఇళ్లకు వెళుతూ.. వారు ఇళ్లకు తాళం వేసి తాళంచెవి ఎక్కడ పెడుతున్నారో గమనించేవాడు. తర్వాత ఆయా ఇళ్లలో చోరీలు చేసేవాడు. ఇదే చిట్కాను టెన్నిస్‌ కోచింగ్‌కు వస్తున్న ఓ బాలుడు వద్ద ఉపయోగించాడు. సర్ధార్‌పటేల్‌నగర్‌కు చెందిన ఓ వైద్యుడు తన కుమారుడిని రామకృష్ణ పనిచేస్తున్న టెన్నిస్‌ కోచింగ్‌ అకాడమీలో చేర్పించారు. కోచింగ్‌ పూర్తయ్యాక బాలుడిని రామకృష్ణే స్వయంగా ఇంటి వద్ద దింపేవాడు. ఈ క్రమంలో బాలుడు తాము ఊరెళుతున్నామని చెప్పడంతో రామకృష్ణ ఆ ఇంటిపై కన్నేశాడు. వైద్యుడు తన కుటుంబంతో కలిసి గతనెల 25న యాత్రకు వెళ్లారు. 27న వారి ఇంట్లో చోరీ జరిగింది. ఈ విషయమై వైద్యుడి తండ్రి పోలీసులకు ఫిర్యాదుచేశారు. రెండురోజుల కిందట సర్ధార్‌పటేల్‌నగర్‌ పరిసర ప్రాంతాల్లో పోలీసులకు రామకృష్ణ తారసపడ్డాడు. అదుపులోకి తీసుకుని విచారించగా వైద్యుడి ఇంట్లో తానే దొంగతనానికి పాల్పడినట్లు ఒప్పుకున్నాడు. బాలుడి వద్ద కొట్టేసిన తాళంచెవితో ఇంటి ప్రధాన ద్వారం తెరిచి వివిధ రకాల బంగారు నగలు దొంగిలించాడు. అతడినుంచి సుమారు రూ.5లక్షల విలువైన బంగారు, వెండి నగలతో సహా టీవీ, మిక్సీ, అపాచీ బైక్‌ను స్వాధీనం చేసుకుని రిమాండ్‌కు తరలించినట్లు డీసీపీ చెప్పారు. కేసు ఛేదనలో ప్రతిభచూపిన డీఐ సైదులు, డీఎస్‌ఐ రాంచందర్‌, కానిస్టేబుల్‌ నవీన్‌కాంత్‌ను డీసీపీ అభినందించారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
ఛాంపియన్

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.