close

తాజా వార్తలు

ఆ రెండుచోట్లా ప్రజల్ని కలవలేకపోయా: పవన్‌

సెప్టెంబర్‌ నుంచి పత్రిక తేవాలని జనసేనాని నిర్ణయం

మంగళగిరి: ఇటీవల జరిగిన అసెంబ్లీ, లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో ఓటమి తమకు ఓ అనుభవమని జనసేన అధినేత పవన్‌ కల్యాణ్‌అన్నారు. ఓటమిని ఓటమిగా కాకుండా ఓ అనుభవంగా తీసుకుంటామని చెప్పారు. గురువారం మంగళగిరిలో ఆయన పార్టీ నేతలతో సమావేశమయ్యారు. ఈ సందర్భంగా పవన్‌ మాట్లాడుతూ.. నాలుగేళ్ల జనసేన పార్టీకి లక్షలాది మంది ఓటు వేయడాన్ని తాము ఓ విజయంగానే భావిస్తున్నామన్నారు. పార్టీని ఎదగనీయకుండా కొన్ని బలమైన శక్తులు పనిచేయడంతోనే వ్యతిరేక ఫలితాలు చూడాల్సి వచ్చిందని వ్యాఖ్యానించారు. పార్టీకి బలీయమైన క్యాడర్‌ ఉందని ఈ ఎన్నికల్లో నిరూపితమైందన్నారు. ఓటమికి వ్యక్తులను కారణంగా చూపరాదన్నారు. పార్టీకి జనబలం ఉందని, ఆ బలాన్ని పార్టీ కోసం వినియోగించుకోవడమే ప్రస్తుతం తమ ముందున్న కర్తవ్యమని నేతలకు సూచించారు. తుదిశ్వాస ఉన్నంత వరకు పార్టీని ముందుకు తీసుకెళ్తూనే ఉంటానని స్పష్టంచేశారు. ఒక్కోసారి ఊహించని ఫలితాలు చూడాల్సి ఉంటుందని, అలాంటి వాటిని ఎదుర్కోవాలంటే దీర్ఘకాలిక ప్రణాళిక, ముందుచూపు అవసరమన్నారు. గాజువాక, భీమవరం రెండు చోట్లా తాను పోటీ చేసినప్పటికీ సమయాభావంవల్ల ఏ నియోజకవర్గంలోనూ పూర్తిస్థాయిలో ఓటర్లను కలుసుకోలేకపోయానని చెప్పారు.

స్థానిక సంస్థల ఎన్నికలపై దృష్టి!
ప్రస్తుతం ఉన్న రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ కాల పరిమితి ముగియడంతో కొద్ది రోజుల్లోనే కొత్త కమిటీని నియమిస్తామని పవన్‌ అన్నారు. రానున్న స్థానిక సంస్థల ఎన్నికల్ని దృష్టిలో పెట్టుకొని మరో కమిటీని నియస్తామని చెప్పారు. స్థానిక సంస్థల ఎన్నికల్లో అనుసరించాల్సిన వ్యూహాలు, ప్రణాళికలు, అభ్యర్థుల ఎంపిక వంటివాటిపై దృష్టి పెడతామన్నారు. పార్టీ భావజాలం, నిర్ణయాలు, ప్రణాళికల్ని కార్యకర్తలు, ప్రజలకు ఎప్పటికప్పుడు తెలియజేసేందుకు ఓ పక్షపత్రిక తీసుకురావాలని పవన్‌ నిర్ణయించారు. ఈ పత్రికలో  రాష్ట్ర, దేశ, విదేశాలకు చెందిన పాలసీలు, నిర్ణయాలు, అభివృద్ధి రంగాలకు చెందిన సమాచారాన్ని పొందుపరుస్తామన్నారు.  పత్రిక తొలి ప్రతిని సెప్టెంబర్‌లో విడుదల చేయనున్నట్టు పవన్‌ తెలిపారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.