close

తాజా వార్తలు

ప్రపంచకప్‌: ఇకపై మణికట్టు మాయ

ముంబయి: ఐసీసీ వన్డే ప్రపంచకప్‌ మలి దశలో టీమిండియా మణికట్టు మాంత్రికులు యుజువేంద్ర చాహల్‌, కుల్‌దీప్‌ యాదవ్‌ విధ్వంసకరంగా మారతారని ఆసీస్‌ మాజీ ఆటగాడు మైకెల్‌ హస్సీ అన్నాడు. రానురాను పిచ్‌లు మందకొడిగా మారుతుండటం, మిస్టరీ స్పిన్నర్లు ఉండటం భారత్‌కు అనుకూలమని వెల్లడించాడు. టోర్నీలో చాహల్‌ ఇప్పటి వరకు 8 వికెట్లు తీయగా కుల్‌దీప్‌ 3 వికెట్లు పడగొట్టాడు.ఫైనల్‌ చేరొచ్చు

‘టీమిండియాను చూస్తే చాలా సమతూకంగా ఉంది. అన్ని విభాగాల్లోనూ వారు బాగున్నారు. ఎక్కువ ఉపయోగించడం వల్ల పిచ్‌లు మందకొడిగా మారుతున్నాయి. స్పిన్నర్లు అత్యంత కీలకం అవుతారు. అందుకే ఇతర జట్లతో పోలిస్తే కోహ్లీసేనకు ఎంతో లాభం. భారత్‌ అమ్ముల పొదిలో నాణ్యమైన ఇద్దరు మణికట్టు స్పిన్నర్లు ఉన్నారు. వారు మ్యాచ్‌లను గెలిపించగలరు. ప్రస్తుతం కోహ్లీసేన దుర్భేద్యంగా ఉంది. వారు కచ్చితంగా సెమీస్‌ చేరతారు. ఫైనల్‌ సైతం చేరొచ్చు’ అని హస్సీ అన్నాడు.రాగానే కష్టం

‘భారత జట్టుకు ధోనీ కీలకం. మిస్టరీ స్పిన్నర్ల బౌలింగ్‌లో రాగానే బ్యాటు ఝుళిపించడం, స్ట్రైక్‌ రొటేట్‌ చేయడం సవాల్‌తో కూడిన పని. బంతి ఎటువైపు టర్న్‌ అవుతుందో ఊహించలేం. మందకొడి పిచ్‌లపై బ్యాటింగ్‌ కష్టం. ఇతర ఆటగాళ్లూ అఫ్గాన్‌ మ్యాచులో ఇబ్బంది పడ్డారు. ఫాస్ట్‌ బౌలర్లను ధోనీ త్వరగా ఎదుర్కొంటాడు. సులభంగా స్ట్రైక్‌ రొటేట్‌ చేస్తాడు. ఎంఎస్‌ లాంటి వారికి అఫ్గాన్‌తో మ్యాచ్‌ ఇబ్బందికరమే’ అని హస్సీ అన్నాడు. చెన్నై సూపర్‌ కింగ్స్‌ సహాయ బృందంలో హస్సీ పనిచేశాడు.ఎలా గెలవాలో తెలుసు

‘ఆస్ట్రేలియాకు ఇప్పుడు మంచి అవకాశం ఉంది. వారిప్పటికే సెమీస్‌ చేరారు. బాగా ఆడుతున్నారు. టాప్‌ ఆర్డర్‌ అద్భుతంగా ఆడుతోంది. మిచెల్‌ స్టార్క్‌ బంతితో అద్భుతాలు చేస్తున్నాడు. ఆసీస్‌ నాలుగు, ఐదో బౌలింగ్‌ అవకాశాలపై నేను కాస్త ఆందోళన పడ్డాను. జేసన్‌ బెరెన్‌డార్ఫ్‌, నేథన్‌ లైయన్‌ రాణించారు. ప్రపంచకప్‌ చరిత్రలో ఆసీస్‌కు తిరుగులేని రికార్డు ఉంది. పెద్ద మ్యాచ్‌లు గెలవడం ఎలాగో వారికి తెలుసు. టాప్‌ ఆర్డర్‌పై ఆసీస్‌ మాత్రమే కాదు అన్ని జట్లూ ఆధారపడుతున్నాయి. భారత్‌ రోహిత్‌, కోహ్లీపై, న్యూజిలాండ్‌ విలియమ్సన్‌పై ఎక్కువగా ఆధారపడున్నాయి. ఆసీస్‌లో ఖవాజా, స్టీవ్‌స్మిత్‌, మాక్స్‌వెల్‌ చక్కగా రాణించారు. స్టాయినిస్‌కూ ఓ రోజు వస్తుంది. అప్పుడు తనెంత విధ్వంసకరంగా ఆడతాడో అందరికీ తెలుస్తుంది. వార్నర్‌, ఫించ్‌, స్మిత్‌ స్థాయికి తగ్గట్టు రాణిస్తుండటంతో ఇతరుల అవసరం అంతగా ఉండటం లేదు’ అని హస్సీ అన్నాడు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.