close

తాజా వార్తలు

భార్య, కుమారుడిని చంపి.. నిప్పంటించి

ఆత్మహత్యగా చిత్రీకరించేందుకు యత్నం

నాగల్‌గిద్ద, మనూరు: కట్టుకున్న భార్యను.. కన్న కుమారుడిని అత్యంత దారుణంగా హత్య చేశాడో కిరాతకుడు. వ్యవసాయ భూమిని అమ్ముదామంటే అడ్డు వస్తోందనే కోపంతో ఆమెను ఏకంగా అంతమొందించాడు. ఈ అకృత్యాన్ని కళ్లారా చూసిన కుమారుడు ఎవరికైనా చెబుతాడేమోననే భయంతో పసివాడి ఉసురూ తీశాడు. అనంతరం మృతదేహాలపై కిరోసిన్‌ పోసి నిప్పంటించి, ఏమీ తెలియనట్లు ఇంటికి గడియవేసి వెళ్లిపోయాడు. ఈ హృదయ విదారక ఘటన సంగారెడ్డి జిల్లా నాగల్‌గిద్ద మండలం కరస్‌గుత్తిలో జరిగింది. స్థానిక ఎస్‌ఐ శేఖర్‌ తెలిపిన వివరాల ప్రకారం .. మహారాష్ట్రలోని బెజుల్‌వాడికి చెందిన కవిత(28)కు కరస్‌గుత్తికి చెందిన చింతకి వెంకట్‌రెడ్డితో పదేళ్ల క్రితం వివాహమైంది. వారికి కుమారుడు దినేష్‌రెడ్డి(4) ఉన్నాడు. వెంకట్‌రెడ్డి మద్యానికి బానిసై తరచూ భార్యతో గొడవ పడేవాడు. చివరికి ఎకరా భూమిని ఇటీవల దాదాపు రూ.20 లక్షలకు విక్రయించాడు. వచ్చిన డబ్బులను జల్సాలకు వాడుకోవడంతోపాటు ఒక వాహనాన్ని తీసుకొచ్చి, కొన్ని రోజులు నడిపాడు. విపరీతంగా అప్పులు చేశాడు. మిగిలిన నాలుగెకరాలనూ అమ్మేస్తాడేమోనని భయపడిన కవిత దాన్ని పెద్దల సమక్షంలో తన పేరు మీద పట్టా చేయించుకుంది. ఆ భూమిని సైతం విక్రయిద్దామంటూ భార్యతో గొడవపడేవాడు. భవిష్యత్తులో కుమారుడికి ఉపయోగపడుతుందని ఆమె ఒప్పుకోలేదు. తనకు భూమి దక్కాలంటే భార్యను అడ్డుతొలగించడమే మార్గమంటూ పథకం వేశాడు. బుధవారం మధ్యాహ్నం ఆమె గొంతు నులిమి హత్య చేశాడు. అది చూసిన దినేష్‌రెడ్డి ఎవరికైనా చెబుతాడని భావించి, అతన్ని కూడా గొంతు నులిమే చంపేశాడు. రెండు మృతదేహాలపైనా కిరోసిన్‌ పోసి నిప్పంటించాడు. అనంతరం ఏమీ తెలియనట్టు ఇంటికి గడియవేసి గ్రామంలో తిరిగాడు. శివారులో పిల్లలు క్రికెట్‌ ఆడుతుండగా సరదాగా వీక్షించాడు. రాత్రి ఇంటికి వచ్చి తన భార్య, కొడుకు నిప్పంటించుకొని చనిపోయారని పెద్దగా ఏడ్వడం ప్రారంభించాడు. అనుమానం వచ్చిన కొందరు... వెంకట్‌రెడ్డే వారిని హత్య చేసి ఆత్మహత్యగా చిత్రీకరించాడంటూ పోలీసులకు సమాచారమిచ్చారు. వారు చేరుకొని నిందితుడిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.