close

తాజా వార్తలు

వ్యక్తులే మారారు..వ్యవస్థ అలాగే ఉంది: కన్నా

గుంటూరు: వైకాపా అధికారంలోకి వచ్చాక వ్యక్తులు మారడం తప్ప వ్యవస్థ అలాగే ఉందని ఏపీ భాజపా రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు కన్నా లక్ష్మీనారాయణ ఆరోపించారు. ప్రజలు మంచి మార్పు కోరుకొని జగన్‌కు అవకాశం ఇచ్చారని, అధికారంలోకి వచ్చిన ఆయన గత ఐదేళ్ల సంగతే మాట్లాడుతున్నారుగానీ, ప్రస్తుత పరిస్థితి ఏంటో చెప్పాలని డిమాండ్‌ చేశారు. గుంటూరులో నిర్వహించిన విలేకరుల సమావేశంలో కన్నా మాట్లాడారు. జగన్‌ గతంలో చెప్పిన మాటలకు చేస్తున్న పనులకు పొంతన లేదని ఆయన అన్నారు. వంద రోజుల్లోనే సీఎం జగన్‌ పరిపాలనపై పట్టు కోల్పోయారని ఎద్దేవా చేశారు. రాష్ట్రంలో అభివృద్ధికి అవకాశం లేకుండా చేస్తున్నారని, రైతులకు రూ.12 వేలు పెట్టుపడి నిధి ఇస్తామని చెప్పి, కేంద్రం ఇచ్చే డబ్బులు అందులో కలిపారని చెప్పారు. సహకార రంగంలో ఎన్నికలు జరిపే ధైర్యం కూడా వైకాపా ప్రభుత్వానికి లేకపోయిందని ఆరోపించారు.

భవననిర్మాణ కార్మికుల ఆకలి కేకలను ప్రభుత్వం పట్టించుకోవట్లేదని కన్నా అన్నారు. ‘‘ ఇప్పటికీ ఇసుక దొరకడం లేదు. ఆన్‌లైన్‌ విధానం పని చేయడంలేదు. ప్రజలను ఇబ్బందులు పెట్టడమే వైకాపా నాయకులు పనిగా పెట్టుకున్నారు. రివర్స్‌టెండరింగ్‌ పేరుతో రాష్ట్ర ఆర్థికవ్యవస్థను కుదేలు చేశారు. రాయలసీమలో తాగునీరు కూడా లేకుండా ఇబ్బందులు పడుతుంటే అక్కడి ప్రాజెక్టులను నింపడంపై దృష్టి పెట్టడం లేదు’’ అని ఆరోపించారు. జన్మభూమి కమిటీల పేరు మార్చి గ్రామవాలంటీర్లను తీసుకొస్తున్నారని, అది కేవలం పార్టీ కార్యకర్తలకు ఉపాధి మాత్రమే అని మండిపడ్డారు. ప్రభుత్వ ఉద్యోగమైతే రాత పరీక్ష ఎందుకు నిర్వహించలేదని ప్రశ్నించారు. ఇవన్నీ ప్రభుత్వంపై భారం పడే నిర్ణయాలు తప్ప మరొకటి కాదని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు.

పాఠశాలను నిర్వీర్యం చేసేలా వైకాపా ప్రభుత్వ చర్యలు చేపడుతోందని కన్నా రోపించారు. పోలవరం ప్రాజెక్టు విషయంలో ఇష్టారాజ్యంగా నిర్ణయాలు తీసుకునే అధికారం ఎవరిచ్చారని ప్రశ్నించారు. ‘‘మీరు తీసుకున్న నిర్ణయాలతో రాష్ట్రం ఎటు పోతుందో అర్థం కావడం లేదు. ఉపాధి హామీ క్రింద గత మూడు నెలల్లో 18 వందల కోట్లు కేంద్రం ఇచ్చింది. కానీ పాత బకాయిలు కూడా ఇంకా చెల్లించలేదు. వంద రోజుల్లో రాష్ట్ర అభివృద్ధి కోసం ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నామని ఒక్కటైనా చెప్పగలరా?75 శాతం ఉద్యోగాలు స్థానికులకు ఇవ్వాలనే నిర్ణయం పారిశ్రామికీకరణకు అవరోధం. ఇది మీ అవగాహన రాహిత్యాన్ని బట్టబయలు చేస్తోంది. ఇప్పటికైనా మీరు తీసుకున్న నిర్ణయాలను సమీక్షించాల్సిన అవసరం ఉంది’’ అని కన్నా అన్నారు. తమ కార్యకర్తల పైనా దాడులు జరుగుతున్నాయని, ఈనెల 16న భాజపా ఆధ్వర్యంలో ధర్నా చేయబోతున్నామని ఆయన చెప్పారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.