close

తాజా వార్తలు

టాప్ 10 న్యూస్‌ @ 9 PM

1. ఓ వైపు ఆంక్షలు.. మరోవైపు ప్రభుత్వ లాంఛనాలా?

 మాజీ స్పీకర్‌ కోడెల శివప్రసాదరావును కడసారి చూసుకోవడానికి కూడా వీల్లేకుండా ఆయన అభిమానులను ఇబ్బంది పెట్టడానికే నరసరావుపేట పోలీస్ సబ్ డివిజన్ పరిధిలో రాష్ట్ర ప్రభుత్వం 144 సెక్షన్ పెట్టిందని తెదేపా అధినేత చంద్రబాబు విమర్శించారు. 30 పోలీస్ యాక్ట్ కూడా అమలు చేస్తున్నారని ఆయన మండిపడ్డారు. ఈ మేరకు చంద్రబాబు ట్వీట్‌ చేశారు. ఓ వైపు ఆంక్షలు పెట్టి, మరోవైపు ప్రభుత్వ లాంఛనాలతో కోడెల అంత్యక్రియలు చేస్తామంటున్నారని.. ఇదంతా వారి దుశ్చర్యలను కప్పిపుచ్చుకోడానికేనని ఆయన దుయ్యబట్టారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

2. ఎందుకు అధికారికంగా నిర్వహించరు?:జోషి

వేలాదిమంది త్యాగాలతో వచ్చిన తెలంగాణ విమోచన దినాన్ని రాష్ట్ర ప్రభుత్వం అధికారికంగా ఎందుకు నిర్వహించడం లేదని కేంద్ర మంత్రి ప్రహ్లాద్‌జోషి ప్రశ్నించారు. కేంద్రం ఏ సంక్షేమ పథకం తీసుకొచ్చినా రాష్ట్ర ప్రభుత్వం దాన్ని అమలు చేయడం లేదని ఆయన ఆరోపించారు. హైదరాబాద్‌ శివారులోని పటాన్‌చెరులో భాజపా ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించిన విమోచన దినోత్సవ సభలో ప్రహ్లాద్‌జోషి మాట్లాడారు. కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టు వ్యయం రూ.30వేల కోట్ల నుంచి రూ.80 వేల కోట్లకు.. ఆ తర్వాత రూ.లక్ష కోట్లకు ఎందుకు చేరిందో ప్రజలే ఆలోచించాలన్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

3. కోడెల గది సీజ్‌..ఫోన్‌ డేటా విశ్లేషణ

తెదేపా సీనియర్‌ నేత, మాజీ స్పీకర్‌ కోడెల శివప్రసాదరావు ఆత్మహత్య చేసుకున్న గదిని పోలీసులు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. ఆత్మహత్యకు గల కారణాలేంటి?బలవన్మరణానికి ముందు ఎవరితోనైనా మాట్లాడారా అనే అంశాలపై విచారణ కొనసాగిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ క్రమంలో కోడెల మొబైల్‌ ఫోన్‌ కాల్‌ డేటాను పోలీసులు విశ్లేషిస్తున్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

4. ఇకపై మహారాష్ట్రలోనూ తెరాస!

తెరాస అధినేత, సీఎం కేసీఆర్‌ను మహారాష్ట్రకు చెందిన వివిధ పార్టీల నేతలు కలిశారు. నాందేడ్‌ జిల్లాలోని పలు నియోజకవర్గాల నుంచి తెరాస అభ్యర్థులుగా తాము పోటీ చేస్తామని సీఎం కేసీఆర్‌కు తెలిపారు. మహారాష్ట్రలోనూ తెరాస ఏర్పాటుకు అనుమతి ఇవ్వాలని నేతలు ఆయనకు విజ్ఞప్తి చేశారు. దీనిపై సానుకూలంగా స్పందించిన కేసీఆర్‌.. అక్కడ తెరాస ఏర్పాటుకు అనుమతించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

5. అఫ్గాన్‌లో వరుస పేలుళ్లు.. 24 మంది మృతి

కొద్ది రోజుల్లో అఫ్గానిస్థాన్‌లో అధ్యక్ష ఎన్నికలు జరగనున్న దృష్ట్యా ప్రచార కార్యక్రమంలో జరిగిన బాంబు పేలుళ్లు కలకలం సృష్టించాయి. మంగళవారం అఫ్గాన్‌ ప్రధాని అష్రఫ్‌ ఘనీ నిర్వహిస్తున్న ఎన్నికల ప్రచార ర్యాలీలో జరిగిన బాంబు పేలుడులో కనీసం 24 మందికిపైగా పౌరులు చనిపోయారు. పదుల సంఖ్యలో జనం గాయపడ్డారు. మృతుల సంఖ్య ఇంకా పెరిగే అవకాశమున్నట్లు ఆరోగ్యశాఖ వెల్లడించింది. పేలుడు సమయంలో ప్రధాని అష్రఫ్‌ ఘనీ అక్కడే ఉండడం గమనార్హం. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

6. అస్త్ర క్షిపణి పరీక్ష విజయవంతం

భారత వైమానికా దళం ఎయిర్‌-టు-ఎయిర్‌ క్షిపణి అయిన అస్త్ర పరీక్షను మంగళవారం విజయవంతంగా నిర్వహించింది. దేశీయ పరిజ్ఞానంతో రూపొందించి అస్త్రను సుఖోయ్‌-30 ఎంకేఐ యుద్ధ విమానానికి అమర్చి గగనతలంలో ఈ పరీక్ష నిర్వహించినట్లు భారత రక్షణ శాఖ ఓ ప్రకటన విడుదల చేసింది. ఒడిశా తీర ప్రాంతం ఈ పరీక్షకు వేదికైంది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

7. రూ. కోటి పలికిన మోదీ కానుకలు

గుజరాత్‌ ముఖ్యమంత్రి విజయ్‌ రూపానీ ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోదీకి కానుకగా ఇచ్చిన వెండి కలశం వేలంలో రూ. కోటిపైనే పలికింది. మోదీ చిత్రంతో ఉన్న ఫొటో స్టాండ్‌ కూడా రూ.కోటికి అమ్ముడుపోయింది. దేశ, విదేశాల పర్యటనల సందర్భంగా ప్రధానికి వచ్చిన జ్ఞాపికలు, కానుకలను ఆన్‌లైన్‌ ద్వారా వేలం వేస్తున్న విషయం తెలిసిందే. సెప్టెంబరు 14 నుంచి ఈ ఇ-వేలం ప్రారంభమైంది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

8. ‘జకీర్‌ నాయక్‌ని అప్పగించమని మోదీ కోరలేదు’

ఇస్లాం మత వివాదాస్పద ప్రబోధకుడు జకీర్‌ నాయక్‌ను అప్పగించేందుకు భారత్ నుంచి బలమైన అభ్యర్థన రాలేదని మలేషియా ప్రధాని మహతీర్‌ మహ్మద్‌ అన్నారు. రష్యాలో తనతో ఇటీవల భేటీ అయిన భారత ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ.. జకీర్‌ నాయక్‌ అంశంపై చర్చించలేదన్నారు. ఆ దేశానికి చెందిన ఓ రేడియో షోలో మాట్లాడుతూ ఆయన ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

9. ‘శివసేనలోకి ఊర్మిళ’ వార్తలపై నటి క్లారిటీ

సినీ రంగం నుంచి రాజకీయాల్లోకి అడుగుపెట్టిన ప్రముఖ బాలీవుడ్‌ నటి ఊర్మిళ మతోంద్కర్‌ కాంగ్రెస్‌లో చేరిన ఐదు నెలలకే ఆ పార్టీని వీడారు. అయితే ఆమె శివసేనలో చేరనున్నట్లు గత కొంతకాలంగా వార్తలు వస్తున్నాయి. కాగా.. వీటిపై నేడు ఊర్మిళ క్లారిటీ ఇచ్చారు. తాను ఏ పార్టీలో చేరట్లేదని స్పష్టం చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

10. కోహ్లీ నుంచి ఆ విషయాలు నేర్చుకున్నా

టీమిండియా కెప్టెన్‌ విరాట్‌ కోహ్లీ నుంచి నిబద్ధత, ఆలోచనా విధానాన్ని అలవర్చుకున్నానని యువ బ్యాట్స్‌మన్‌ మయాంక్‌ అగర్వాల్‌ పేర్కొన్నాడు. మైదానంలోని పరిస్థితులను ఎలా అర్థం చేసుకోవాలో కోహ్లీ నుంచి నేర్చుకున్నానన్నాడు. కెప్టెన్‌గా జట్టును ముందుండి నడపడంతో పాటు ఆటగాళ్లలో కొత్త ఉత్తేజాన్ని తీసుకొస్తాడని కొనియాడాడు. దక్షిణాఫ్రికాతో టెస్టు సిరీస్‌కు ఎంపికైన మయాంక్‌.. ఆస్ట్రేలియా, వెస్టిండీస్‌ టూర్ల నుంచి ఎంతో నేర్చుకున్నానని తెలిపాడు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి 


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.