close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్ @ 9 PM

1. ఆంధ్రాబ్యాంకు కొనసాగాలనేదే సీఎం ఆకాంక్ష: హరీశ్

ఆంధ్రాబ్యాంకు, స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ హైదరాబాద్ లను  తెలుగు ప్రజలు తమ బ్యాంకులుగా భావిస్తారని విలీనంతో ఆంధ్రాబ్యాంకు పేరు పోవడం బాధగా ఉందని ఆర్థికశాఖా మంత్రి హరీష్ రావు అన్నారు. ఆంధ్రాబ్యాంకు కొనసాగాలని ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ కూడా భావిస్తున్నారని అన్నారు. ఆంధ్రాబ్యాంక్ సచివాలయ శాఖను బూర్గుల రామకృష్ణారావు భవన్ లో హరీష్ రావు ప్రారంభించారు. ఎక్కువ ఖాతాలు ఉన్న బ్యాంక్ ఆంధ్రా బ్యాంక్ అని... తెలుగు రాష్ట్రాల రైతులు, మహిళల అభివృద్ధిలో ఆంధ్రా బ్యాంకు కీలకపాత్ర పోషించిందని మంత్రి అన్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

2. జగన్‌.. ఇది పులివెందుల కాదు: చంద్రబాబు

ఏపీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డి ఇష్టానుసారంగా వ్యవహరించేందుకు ఇది పులివెందుల కాదని.. అలా చేస్తే ప్రజలు అసహ్యించుకుంటారని తెదేపా అధినేత చంద్రబాబు అన్నారు. గుంటూరు తెలుగుదేశం పార్టీ కార్యాలయంలో ఆయన మీడియాతో మాట్లాడారు. సీఎం జగన్‌ ప్రజలకు మంచి చేస్తే తప్పకుండా ప్రశంసిస్తామని.. అలాగని తప్పుడు పనులు చేస్తే ఊరుకునేది లేదని హెచ్చరించారు. తెదేపా నేతలపై ఇష్టానుసారంగా కేసులు పెడుతున్నారంటూ మండిపడ్డారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

3. హుజూర్‌నగర్‌ బరిలో ఎందరంటే?

హుజూర్‌నగర్‌ ఉప ఎన్నికల నామినేషన్ల ఉపసంహరణ ప్రక్రియ నేటితో ముగిసింది. బరిలో  మొత్తం 28 మంది అభ్యర్థులు నిలిచారు. 31 మందికి గాను ముగ్గురు అభ్యర్థులు నామినేషన్లు ఉపసంహరించుకున్నారు. స్వతంత్ర అభ్యర్థులు ప్రతాప్‌రెడ్డి, సైదులు, శంకర్‌ నామినేషన్లు ఉపసంహరించుకున్నారు. ప్రధాన పార్టీల నుంచి తెరాస అభ్యర్థిగా సైదిరెడ్డి, కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థిగా  పద్మావతి పోటీలో ఉన్నారు. సీపీఎం అభ్యర్థి నామినేషన్‌ తిరస్కరణకు గురైంది. మొత్తం 76 నామినేషన్లు రాగా..అందులో 45  తిరస్కరణకు గురయ్యాయి. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

4. రూ.3కోట్లతో కన్యకాపరమేశ్వరికి అలంకారం

గుంటూరు నగరంలోని ఆర్‌ అగ్రహారంలోని శ్రీ కన్యకాపరమేశ్వరి ఆలయంలో దసరా నవరాత్రి ఉత్సావాలు వైభవంగా జరుగుతున్నాయి. ఈ ఉత్సవాలలో భాగంగా గురువారం అమ్మవారు ధనలక్ష్మీ అవతారంలో అలంకరించారు. ఈ సందర్భంగా ఆలయంలోని అమ్మవారి మూల విరాట్‌, ఉత్సవ విగ్రహాలను రూ.3కోట్ల విలువైన కరెన్సీ నోట్లతో అలంకరించారు. ధనలక్ష్మీ అలంకారంలో ఉన్న అమ్మవారిని దర్శించుకొనేందుకు భారీ సంఖ్యలో భక్తులు తరలివచ్చారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

5. హైదరాబాద్‌లో వర్షం.. భారీగా ట్రాఫిక్‌ జామ్‌!

హైదరాబాద్‌ జంట నగరాల్లో పలు చోట్ల వర్షం కురిసింది. మధ్యాహ్నం నుంచి కురిసిన వర్షానికి రోడ్లపైకి నీరు చేరడంతో పలు చోట్ల భారీగా ట్రాఫిక్‌ స్తంభించింది. దీంతో వాహన చోదకులు తీవ్ర అవస్థలు పడుతున్నారు. బంజారాహిల్స్‌, కోఠి, కాచిగూడ, హిమాయత్‌నగర్‌, నారాయణగూడ, వనస్థలిపురం, అంబర్‌పేట, జీడిమెట్లతో పాటు సికింద్రాబాద్‌ ప్రాంతంలోని చిలకలగూడ, సీతాఫల్‌మండి, మారేడుపల్లి, సంగీత్‌ ప్యారడైజ్‌, బేగంపేట తదితర ప్రాంతాల్లో వర్షం కురిసింది. నల్గొండ క్రాస్‌ రోడ్స్‌తో పాటు పలు ప్రాంతాల్లో ట్రాఫిక్‌కు అంతరాయం ఏర్పడింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

6. ఆ కుటుంబాలకు రూ.10లక్షల చొప్పున అందజేత

తూర్పుగోదావరి జిల్లా కచ్చులూరు వద్ద గోదావరి నదిలో గల్లంతై మృతి చెందిన వారి కుటుంబాలకు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం పరిహారం చెల్లించింది. ఈ మేరకు రాష్ట్ర మంత్రి అవంతి శ్రీనివాస్‌ బాధిత కుటుంబాలకు పరిహారం చెక్కులు అందించారు. విశాఖ జిల్లాకు చెందిన 9 కుటుంబాలకు రూ. 10 లక్షల చొప్పున మంత్రి అందజేశారు. గోదావరి నదిలో వరద ఉద్ధృతి ఎక్కువగా ఉండడం వల్లే బోటు వెలికితీత పనులు ఆలస్యం అవుతున్నాయని మంత్రి వివరించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

7. త్వరలో శివసేన నేత ముఖ్యమంత్రి!

మహారాష్ట్రకు త్వరలో శివసేన నేత ముఖ్యమంత్రి అవుతారని ఆ పార్టీ యువనేత ఆదిత్య ఠాక్రే ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. ఎమ్మెల్యేగా పోటీ చేసేందుకు గురువారం నామినేషన్‌ దాఖలు చేసేందుకు వెళ్తూ ఆయన ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. మహారాష్ట్రలో భాజపా-శివసేన కూటమిలో గతంలో ఉన్న అంతరాల నేపథ్యంలో ముఖ్యమంత్రి పదవిపై ఆదిత్య ఠాక్రే ఆసక్తి చూపడం ప్రాధాన్యం సంతరించుకుంది. ఈ నెలలో జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఆదిత్య ఠాక్రే మహారాష్ట్రలోని వర్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

8. కశ్మీర్‌ నాయకులు విడతల వారీగా విడుదల

జమ్మూలో నిర్బంధంలో ఉన్న రాజకీయ నాయకులందరినీ విడతల వారీగా విడుదల చేయనున్నట్లు ఆ రాష్ట్ర గవర్నర్ సత్యపాల్‌ మాలిక్‌కు సలహాదారు ఫరూక్‌ఖాన్‌ తెలిపారు. జమ్మూకశ్మీర్‌ బ్లాక్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ కౌన్సిల్‌(బీడీసీ) రెండో విడత ఎన్నికలకు నోటిఫికేషన్‌ ప్రకటించిన నేపథ్యంలో నిర్బంధంలో ఉన్న నాయకులను విడుదల చేస్తున్నారా? అని సలహాదారును అడిగారు. ఈ క్రమంలో ఫరూక్‌ గవర్నర్‌కు బదులిస్తూ.. ‘అవును, ప్రతి ఒక్కరిపై క్షుణ్ణంగా విశ్లేషణలు జరిపిl అనంతరం ఒకరి తర్వాత ఒకరిని విడతల వారీగా విడుదల చేస్తాం’ అని తెలిపారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

9. చదరంగంలో ప్రపంచ మూడో ర్యాంకుకు హంపి

భారత చదరంగ క్రీడాకారిణి కోనేరు హంపి ఫిడే తాజా ర్యాంకింగ్స్‌లో మూడో స్థానంలో నిలిచింది. రెండేళ్లు ఆట నుంచి విరామం తీసుకున్న ఈ తెలుగు వనిత రష్యాలో ఈ మధ్యే నిర్వహించిన ఫిడే మహిళల గ్రాండ్‌ ప్రి విజేతగా నిలిచింది. ఘనంగా పునరాగమనం చేసింది. ఈ విజయంతో ఆమె ఖాతాలో 17 ఎలో పాయింట్లు పెరిగాయి. మొత్తం 2,577 రేటింగ్‌ పాయింట్లతో ఆమె మూడో స్థానంలో నిలిచింది. చైనీస్‌ అమ్మాయిలు హోయు యిఫ్యాన్‌ (2,659 పాయింట్లు), జు వెన్‌జున్‌ (2,586 పాయింట్లు) తొలి రెండు ర్యాంకులు కైవసం చేసుకున్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

10. అక్కడ ఉల్లి ధరలు బాగా తగ్గాయ్‌!

ఉల్లి ధరలు ఆకాశానంటుతున్న వేళ కేంద్రం ఎగుమతులపై నిషేధం విధించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ నేపథ్యంలో ఆసియాలోనే అతి పెద్ద హోల్‌సేల్‌ ఉల్లి మార్కెట్‌ అయిన మహారాష్ట్రలోని లాసల్‌గావ్‌లో ధరలు బాగా తగ్గాయి. కిలో ఉల్లి అక్కడ రూ.30 కన్నా తక్కువకు పడిపోయింది. జాతీయ ఉద్యాన పంటల అభివృద్ధి సంస్థ ప్రకారం.. ఇక్కడ సెప్టెంబరు నెల మధ్యలో కిలో ధర రూ.51 వరకూ చేరింది. లాసల్‌గావ్‌లో ఉన్న ధరలు త్వరలో దేశంలోని ఇతర మార్కెట్‌లలోనూ ప్రభావం చూపే అవకాశముంది. గురువారం హోల్‌సేల్‌లో సరాసరి ఉల్లి ధర రూ.26కాగా గరిష్ఠంగా రూ.30.20 పలికింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.