close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్ @ 9 PM

1. లోపాలుంటే ఉపేక్షించేది లేదు: కన్నబాబు

తూర్పు గోదావరి జిల్లా తాళ్ళరేవు మండలంలో బాణసంచా తయారీ కేంద్రంలో జరిగిన ప్రమాదంపై ప్రభుత్వం విచారణ చేపట్టిందని ఏపీ వ్యవసాయ శాఖ మంత్రి కురసాల కన్నబాబు అన్నారు. ఈ ఘటనపై ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్‌ రెడ్డి ఆరా తీశారని మంత్రి తెలిపారు. గడిచిన 20 రోజుల్లో రెండు చోట్ల ప్రమాదాలు జరగటంపై సంబంధిత అధికారులతో సీఎం జగన్‌ చర్చించారని ఆయన వెల్లడించారు. రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా ఉన్న బాణసంచా తయారీ కేంద్రాల్లో వెంటనే తనిఖీలు చేయాల్సిందిగా సీఎం ఆదేశాలు జారీ చేసినట్టు మంత్రి వివరించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

2. భవిష్యత్‌ కార్యచరణ ప్రకటించిన ఆర్టీసీ జేఏసీ

తెలంగాణలో ఆర్టీసీ కార్మికుల సమ్మె 15వ రోజు కొనసాగింది. కార్మిక సంఘాల ఐకాస పిలుపు మేరకు రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా ఇవాళ బంద్‌ జరిగింది. బంద్‌ విజయవంతమైందని ప్రకటించిన ఐకాస నేతలు  సహకరించిన అన్ని వర్గాల ప్రజలకు, ఉద్యోగ సంఘాలకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు. సమ్మె ఆర్టీసీ కార్మికులది మాత్రమే కాదని, ప్రజాస్వామ్యాన్ని పరిరక్షించుకునేందుకు జరుగుతున్న పోరాటమని పేర్కొన్నారు. రేపు అన్ని డిపోల వద్ద ఆర్టీసీ కార్మికులు ప్ల కార్డులతో నిరసన తెలుపుతారని వెల్లడించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

3. అధికార ప్రతినిధులను ప్రకటించిన వైకాపా

రాష్ట్ర, జాతీయ వ్యవహారాలపై ప్రకటనలు జారీ చేసేందుకు, పార్టీ వ్యవహారాలపై స్పందించేందుకు అధికార ప్రతినిధులను వైకాపా ప్రకటించింది. మొత్తం 30 మంది నేతలతో కూడిన జాబితాను విడుదల చేసింది. గతంలో అధికార ప్రతినిధులను ప్రకటించినప్పటికీ ఆ జాబితాను సవరిస్తూ తాజాగా 30 మందితో కూడిన జాబితాను వైకాపా కేంద్ర కార్యాలయం విడుదల చేసింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

4. చిక్కినట్టే చిక్కి జారిపోయిన వశిష్టబోటు

తూర్పుగోదావరి జిల్లా దేవీపట్నం మండలం కచ్చులూరు వద్ద గోదావరిలో మునిగిపోయిన రాయల్‌ వశిష్ట బోటు వెలికితీత పనులు నాలుగోరోజు కొనసాగాయి. బోటును ఒడ్డుకు చేర్చేందుకు ధర్మాడి సత్యం బృందం  తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తోంది. శనివారం ఉదయం నుంచి సాయంత్రం వరకు బోటు మునిగిన ప్రాంతంలో మూడు సార్లు ఐరన్‌రోప్‌లతో లంగర్లు వేసినా ఫలితం లేకపోయింది. ఒక్కసారి మాత్రం లంగరుకు బోటు చిక్కినట్టే చిక్కి జారిపోయింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

5. ముద్దులొలికే చిన్నారులు.. ముచ్చటైన ఫ్యాషన్‌ షో

6. ఆడిటర్ల నిబంధనలు కఠినతరం చేసిన సెబీ

నమోదిత కంపెనీల నుంచి ఆడిటర్లు రాజీనామా చేసి వైదొలడాన్ని సెక్యూరిటీస్‌ అండ్‌ ఎక్స్ఛేంజ్‌ బోర్డు (సెబీ) మరింత కఠినతరం చేసింది. ఆడిటర్లు ఏ త్రైమాసికంలో రాజీనామా చేస్తున్నారో ఆ త్రైమాసికానికి సంబంధించి పూర్తి ఆడిట్‌ రిపోర్టు ఇవ్వాల్సి ఉంటుంది. ఒక వేళ ఏడాదిలో చివరి త్రైమాసికం తప్ప మిగిలిన వాటికి సదరు ఆడిటర్‌ సంతకం చేసినట్లైతే వారే వార్షిక నివేదికను కూడా ఖరారు చేయాల్సి ఉంటుంది. ఆడిటర్‌ రాజీనామాకు కారణాలను సమగ్రంగా వెల్లడించాలి. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

7. దాదా పదవీకాలం పొడిగించకుంటే అంతా వృథా

బీసీసీఐ అధ్యక్షుడిగా సౌరవ్‌ గంగూలీకి 10 నెలల కన్నా ఎక్కువ సమయం ఇస్తేనే బాగుంటుందని టీమిండియా మాజీ ఓపెనర్‌ గౌతమ్‌ గంభీర్‌ అన్నాడు. అక్టోబర్‌ 23న బాధ్యతలు తీసుకుంటున్న దాదాకు అభినందనలు తెలియజేశాడు. ఆయనకు అన్ని వర్గాల నుంచి మద్దతు లభించాలని కోరుకున్నాడు. ‘ఇదెలా జరిగిందో తెలీదు. తెలుసుకోవాలని కోరుకోవడం లేదు. వ్యవస్థపై పూర్తి అవగాహన ఉన్న వ్యక్తి భారత క్రికెట్‌కు అధినేత కావడం సంతోషకరం. తన ముద్ర వేసేందుకు దాదాకు 10 నెలల కన్నా ఎక్కువ పదవీకాలం లభించాలని కోరుకుంటున్నా. లేదంటే మొత్తం కసరత్తు వృథానే’’ అని వ్యాఖ్యానించాడు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

8. కళియుగ ప్రత్యక్ష దైవం శ్రీవేంకటేశ్వరస్వామి ఆలయం 

9. బాక్సర్‌ నిఖత్‌ జరీన్‌ ఎవరో మేరీకోమ్‌కు తెలీదట..

ఆసియా ఛాంపియన్‌షిప్స్‌ కాంస్య పతక విజేత, హైదరాబాదీ యువ బాక్సర్‌ నిఖత్‌ జరీన్‌ ఎవరో తనకు తెలియదని దిగ్గజ బాక్సర్‌ మేరీకోమ్‌ అన్నారు. జరీన్‌ ఎవరని ప్రశ్నించారు. ఆమె మాటల్లో తానో పెద్దబాక్సర్‌ అన్న భావం కనిపించింది. గతంలో 48 కిలోల విభాగంలో పోటీపడే మేరీకోమ్‌ టోక్యో ఒలింపిక్స్‌ కోసం 51 కిలోల విభాగానికి మారింది. దీంతో ఎప్పుడూ ఇదే విభాగంలో తలపడే నిఖత్‌కు అవకాశం ఉండటం లేదు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

10. ESI స్కాం: నిందితురాలు ఆత్మహత్యాయత్నం

చంచల్‌గూడ జైల్లో రిమాండ్‌ ఖైదీగా ఉన్న ఈఎస్‌ఐ కుంభకోణం నిందితురాలు పద్మ ఆత్మహత్యకు యత్నించారు. ఈఎస్‌ఐ సంయుక్త సంచాలకురాలిగా ఉన్న పద్మను ఇటీవల ఏసీబీ అధికారులు అరెస్టు చేసిన విషయం తెలిసిందే. అప్పటి నుంచి చంచల్‌గూడ జైల్లో ఉన్న పద్మ శనివారం సాయంత్రం.. చికిత్స కోసం ఇచ్చిన  మాత్రలను ఎక్కువ మోతాదులో తీసుకుని ఆత్మహత్యకు ప్రయత్నించారు. గమనించిన జైలు సిబ్బంది వెంటనే ఆమెను ఉస్మానియా ఆసుపత్రికి తరలించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.