close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్‌ - 9 AM

1. సాంబశివరావును ఎక్కడికి తీసుకెళ్లారో!

ఆర్టీసీ కార్మికుల సమ్మెకు మద్దతుగా నిలిచిన వారిని అక్రమంగా అరెస్టు చేస్తున్నారని ఆర్టీసీ ఐకాస కో కన్వీనర్‌ రాజిరెడ్డి ఆరోపించారు. ఆర్టీసీ సమ్మెకు మద్దతుగా శాంతియుత నిరవధిక నిరాహార దీక్ష చేస్తున్న సీపీఐ నేత, మాజీ ఎమ్మెల్యే కూనమనేని సాంబశివరావును అర్ధరాత్రి 2:10గంటలకు పోలీసులు అరెస్టు చేశారన్నారు. వైద్య పరీక్షల నిమిత్తమని చెప్పి ఎక్కడికి తీసుకెళ్లారో తెలియడం లేదని ఆందోళన వ్యక్తం చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

2. నా ఆవేదన అర్థం చేసుకున్నందుకు కృతజ్ఞతలు:వంశీ

తాను రాసిన లేఖపై స్పందించినందుకుగానూ తెదేపా అధ్యక్షుడు చంద్రబాబుకు గన్నవరం ఎమ్మెల్యే వల్లభనేని వంశీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. పార్టీలో తన సేవల్ని గుర్తించినందుకు ధన్యవాదాలు తెలుపుతున్నానన్నారు. ‘‘నా ఆవేదనను అర్థం చేసుకొని లేఖ రాసినందుకు కృతజ్ఞతలు. పార్టీ ప్రయోజనాల దృష్ట్యా 2006 నుంచి మీరు చెప్పిన విధంగా, మీ మార్గదర్శకంలోనే నడిచాను. 2019 ఎన్నికల్లో నన్ను ఆపేందుకు ప్రత్యర్థులు ఎలాంటి ఒత్తిడి తెచ్చారో మీకు తెలుసు. నాకు అండగా ఉంటానన్నందుకు కృతజ్ఞతలు’’అని వంశీ లేఖలో పేర్కొన్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

3. విశాలాంధ్ర మాజీ ఎడిటర్‌ కన్నుమూత

ప్రముఖ పాత్రికేయులు, సీనియర్‌ జర్నలిస్టు, విశాలాంధ్ర మాజీ ఎడిటర్ చక్రవర్తుల రాఘవాచారి కన్నుమూశారు. గత కొన్ని రోజులుగా తీవ్ర అస్వస్థతతో హైదరాబాద్‌లోని ఓ ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతున్న ఆయన ఈ తెల్లవారుజామున తుది శ్వాస విడిచారు. రాఘవాచారి పార్థివ దేహాన్ని కాసేపట్లో మఖ్దూమ్‌ భవన్‌కు, ఆ తర్వాత విశాలాంధ్ర కార్యాలయానికి తరలించనున్నారు.

4. సరోజిని కంటి ఆస్పత్రిలో పెరిగిన బాధితులు

హైదరాబాద్‌లోని సరోజినిదేవి కంటి ఆస్పత్రిల్లో బాధితుల సంఖ్య పెరిగింది. దీపావళి సంబరాల్లో గాయపడి ఆస్పత్రిలో చేరిన వారి సంఖ్య 54కు చేరింది. వారిలో ఏడుగురికి శస్త్రచికిత్స చేయాలని వైద్యులు వెల్లడించారు. మిగతావారికి చికిత్స అందిస్తున్నారు.

5. ఆనందకేళి.. దీపావళి

6. పచ్చని కాపురంలో చిచ్చురేపిన ‘టిక్‌టాక్‌’

7. బోరుబావిలోనే సుజిత్‌

తమిళనాడులో ఈ నెల 25న ఆడుకుంటూ ప్రమాదవశాత్తు బోరుబావిలో పడిపోయిన రెండేళ్ల బాలుడు సుజిత్‌ విల్సన్‌ను రక్షించేందుకు సహాయక చర్యలు కొనసాగుతున్నాయి. బాలుడు బోరుబావిలో పడిన క్షణం నుంచి పోలీసులు, అగ్నిమాపక సిబ్బంది తీవ్రంగా శ్రమిస్తున్నారు. వీరికి తోడుగా ఎన్డీఆర్‌ఎఫ్‌ బృందం సైతం రంగంలోకి దిగి బాలుడిని సురక్షితంగా తీసేందుకు ప్రయత్నిస్తోంది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

8. ఫ్రెంచ్‌ ఓపెన్‌ ఫైనల్లో సాత్విక్‌, చిరాగ్‌ ఓటమి

ఫ్రెంచ్‌ ఓపెన్‌ ఫైనల్లో భారత పురుషుల డబుల్స్‌ విభాగంలో సాత్విక్‌ సాయిరాజ్‌ రాంకిరెడ్డి, చిరాగ్‌ శెట్టిల జోడీ ఓటమిపాలయింది. ఆదివారం జరిగిన ఫైనల్‌ మ్యాచ్‌లో ఇండోనేషియా ఆటగాళ్లు, ప్రపంచ నంబర్‌వన్‌ జోడీ మార్కస్‌ ఫెర్ణాల్డి, కెవిన్‌ సంజయ సుకముల్జో చేతిలో 18-21, 16-21 తేడాతో ఓటమిపాలయ్యారు. దీంతో సాత్విక్‌, చిరాగ్‌ల జోడికి రజతం దక్కింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

9. డేనైట్ టెస్టు వేదికగా ఈడెన్‌ గార్డెన్స్!

టీమ్‌ఇండియాతో డేనైట్‌ టెస్టు ఆడాలని బంగ్లాదేశ్ క్రికెట్ బోర్డు (బీసీబీ)ని బీసీసీఐ కోరిందని బీసీబీ ఆపరేషన్స్ ఛైర్మన్‌ అక్రమ్‌ఖాన్‌ తెలిపారు. దీనిపై రెండు రోజుల్లో తమ నిర్ణయాన్ని వెల్లడిస్తామని ఆయన పేర్కొన్నారు. ఆటగాళ్లు, జట్టు యాజమాన్యంతో చర్చించిన తర్వాత డేనైట్‌పై నిర్ణయాన్ని తీసుకుంటామని బీసీబీ చీఫ్‌ ఎగ్జిక్యూటివ్‌ నిజాముద్దీన్‌ చౌదరి అన్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

10. ప్రమాదాల్ని ముందే పసిగట్టే కారు

రానున్న తరం అవసరాల్ని దృష్టిలో పెట్టుకొని వోక్స్‌వ్యాగన్‌ సరికొత్త గోల్ఫ్‌ మోడల్‌ కార్లను విపణిలోకి తీసుకురానుంది. 2020 దశకం అవసరాలకనుగుణంగా దీన్ని తీర్చిదిద్దారు. దీనిలో ప్రమాదాల్ని ముందే పసిగట్టే ప్రత్యేక వ్యవస్థను ఏర్పాటు చేయడం గమనార్హం. కార్‌2ఎక్స్‌ పేరుతో వస్తున్న ఈ ఫీచర్‌ ప్రమాదాల్ని ముందే పసిగట్టి అప్రమత్తం చేస్తుంది. డోర్‌ని తెరవడం, ఇంజిన్‌ స్టార్ట్‌ చేయడానికి ఫోన్‌ని ‘కీ’గా వాడుకోవచ్చు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.