close

తాజా వార్తలు

ఇక ఆయన్ను సినిమాల్లోకి తీసుకోం

నయనతారపై అనుచిత వ్యాఖ్యలు.. కోలీవుడ్‌ ఆగ్రహం

చెన్నై: ప్రముఖ తమిళ నటుడు రాధారవి అగ్ర కథానాయిక నయనతారపై అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. నయన్‌ను తక్కువ చేస్తూ ఆయన మాట్లాడిన తీరు కోలీవుడ్‌లో హాట్‌టాపిక్‌ అయ్యింది. బాధ్యతగా వ్యవహరించాల్సిన ఓ సీనియర్‌ నటుడు ఇలా ప్రవర్తించడం పట్ల ఇప్పటికే ఆయన సోదరి రాధిక, నటి వరలక్ష్మి శరత్‌ కుమార్‌, దర్శకుడు విఘ్నేశ్‌ శివన్‌, గాయని చిన్మయి తదితరులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. కాగా ‘అరం’, ‘విశ్వాసం’, ‘ఐరా’ తదితర చిత్రాల్ని నిర్మించిన ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ కేజేఆర్‌ స్టూడియోస్‌ రాధారవిపై కఠినమైన చర్యలు తీసుకుంది. ఇకపై ఆయన్ను తమ సినిమాలకు తీసుకోమని ప్రకటించింది. ‘రాధారవి వ్యాఖ్యల్ని మేం తీవ్రంగా ఖండిస్తున్నాం. ఆయన్ను ఇక మా సినిమాల్లోకి తీసుకోం. ఆయనతో కలిసి పనిచేయొద్దని చిత్ర పరిశ్రమలోని మాతోటి సంస్థలకు, స్నేహితులకు కూడా సలహా ఇస్తున్నాం’ అని ట్వీట్‌ చేసింది. దీంతోపాటు ఓ ప్రకటనను విడుదల చేసింది.
‘రాధారవి ఓ నటి సినిమా ట్రైలర్‌ కార్యక్రమానికి వెళ్లి అదే నటి గురించి అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఆయన అలా మాట్లాడుతుంటే అక్కడి వారు చూస్తూ కూర్చున్నారు. నవ్వుతూ చప్పట్లు కూడా కొట్టారు. ఆ వ్యక్తి పలుకుబడి, సీనియార్టీ చూసి ఇలా భయపడి మౌనంగా ఉండటం బాధాకరం. రాధారవి ఓ లెజెండరీ కుటుంబం నుంచి వచ్చారు. ప్రియమైన సర్‌.. గొప్పతనం అనేది పేరులో ఉండదు. మన ప్రవర్తన, మాట తీరు బట్టి అదే వస్తుంది. ప్రశంసలు పొందేందుకు మీరు ఏదైనా చెప్పాలి, చేయాలి అనుకుంటే ఇంకా చాలా చోట్లు ఉన్నాయి’.
‘ప్రజలు మాట్లాడడానికి ఇదే సరైన సమయం. నయనతార, పొల్లాచ్చి కేసు గురించి రాధారవి మాట్లాడింది ఏ మాత్రం సరికాదు. మీరు స్పందించడం వల్ల మార్పు వస్తుందా? రాదా? అనేది రెండో విషయం. ముందు మీ అభిప్రాయం చెప్పండి. వినపడాల్సిన వారికి వినపడేలా మాట్లాడండి. నడిగర్‌ సంఘం మీరు కూడా ఇది విన్నారని ఆశిస్తున్నాం. మా సినిమాల్లోకి ఆయన్ను తీసుకోవడాన్ని వ్యతిరేకిస్తున్నాం. ఆయనపై తగిన చర్యలు తీసుకుంటారని ఆశిస్తున్నాం. మన మహిళలకు మనమే సపోర్ట్‌ చేయకపోతే ఇంకెవరు చేస్తారు?’ అంటూ కేజేఆర్‌ స్టూడియోస్‌ ప్రకటన విడుదల చేసింది.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.