close

తాజా వార్తలు

రిస్క్‌ అనిపించినా.. చేయాలనుకున్నా

 

హైదరాబాద్‌: క్రికెటర్‌ రాహుల్‌ ద్రవిడ్‌ అంటే ఇష్టమని కథానాయిక శ్రద్ధా శ్రీనాథ్‌ అన్నారు. ఇప్పటికే తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఆమె తెలుగులో నటించిన తొలి సినిమా ‘జెర్సీ’. నాని కథానాయకుడిగా నటించారు. గౌతమ్‌ తిన్ననూరి దర్శకుడు. ఇందులో నాని ‘అర్జున్‌’ అనే క్రికెటర్‌ పాత్రలో నటించారు. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌ పతాకంపై నిర్మించిన ఈ సినిమా ఈ నెల 19న ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తోంది. ఈ సినిమా ప్రచారంలో భాగంగా శ్రద్ధ ఆదివారం హైదరాబాద్‌లో విలేకర్లతో ముచ్చటించారు. తన అభిప్రాయాల్ని పంచుకున్నారు.

ఆయన చాలా కూల్‌గా ఉంటారు

‘చిన్నప్పట్నుంచీ క్రికెట్‌ అభిమానిని. అయితే ఐపీఎల్‌ వచ్చాక ఆసక్తి కాస్త తగ్గిపోయింది. ఈ ఫార్మేట్‌పై నాకంతగా నచ్చదు. కానీ వన్డే క్రికెట్‌ ఉన్నప్పుడు, ప్రపంచ కప్‌ సమయంలోనూ తప్పనిసరిగా మ్యాచ్‌లు చూస్తుంటా. నాకు బాగా నచ్చిన క్రికెటర్‌ రాహుల్‌ ద్రవిడ్‌. ఆయన చాలా కూల్‌గా, జెంటిల్‌మేన్‌లా కనిపిస్తుంటారు. చిన్నప్పుడు ఆయన ఇంటర్వ్యూలు కూడా కొన్ని చూశాను. అప్పట్నుంచి రాహుల్‌ ద్రవిడ్‌కి అభిమానినైపోయా’.

బెంగళూరు వచ్చి కథ చెప్పారు

‘తెలుగులో ‘జెర్సీ’ కంటే ముందే రెండు సినిమాలకి సంతకం చేశా. వాటిలో ఒకటి సురేష్‌ ప్రొడక్షన్స్‌లో రవికాంత్‌ దర్శకత్వం వహిస్తున్న సినిమా, మరొకటి ఆది సాయికుమార్‌తో కలిసి చేస్తున్న ‘జోడీ’. కానీ ఈ రెండింటి కంటే ముందు ‘జెర్సీ’ విడుదలవుతోంది. నేను ఇతర భాషల్లో చేసిన సినిమాల్ని దర్శక నిర్మాతలు చూశారు. నాని మేనేజర్‌ నుంచి నాకు మొదట ఫోన్‌ వచ్చింది. ఆ తర్వాత దర్శకుడు బెంగళూరు వచ్చి కథ చెప్పారు. రెండు గంటలపాటు జాగ్రత్తగా కథ విన్నా. నచ్చింది, వెంటనే ఒప్పుకొన్నా. ‘జెర్సీ’లో నన్ను ఆకట్టుకున్న అంశాలు చాలా ఉన్నాయి. కథ, నా పాత్ర, నటులు, సాంకేతిక వర్గం.. ఇలా అన్నీ కూడా నాలో నమ్మకాన్ని పెంచిన విషయాలే’.

రిస్క్‌ అనిపించినా.. చేయాలనుకున్నా

‘సినిమాలో ఒక బిడ్డకి తల్లిగా కనిపించా. కెరీర్‌ తొలి దశలోనే అమ్మగా కనిపించడం వల్ల ఇబ్బందులు వస్తాయనే భయం కచ్చితంగా ఉంటుంది. చిత్ర పరిశ్రమలో ఒక మంచి పాత్ర చేశాక.. బాగుందని మెచ్చుకుంటూనే, ఆ నటులపై ఓ ముద్ర వేస్తుంటారు. ఆ తర్వాత అలాంటి పాత్రలే వరుస కడుతుంటాయి. అయితే ‘జెర్సీ’లాంటి సినిమాలు అరుదుగా వస్తాయి. ఒక మంచి కథ, పాత్ర వచ్చినప్పుడు చేయకుండా.. భవిష్యత్తు గురించి ఎందుకు భయపడాలి అనిపించింది. రిస్క్‌ అనిపించినా.. చేయాలనుకున్నా. కానీ ఇందులో నా గ్లామర్‌ అవతారం కూడా ప్రేక్షకుల్ని బాగా ఆకట్టుకుంటుంది.

నాని భయపెట్టరు

నాని తోటి నటులకి సాయం చేస్తారు తప్ప.. నటన పేరుతో ఎప్పుడూ భయపెట్టరు. ‘జెర్సీ’లో నటిస్తున్నప్పుడు నేను కేవలం భాష విషయంలో భయపడ్డానంతే. కానీ నాని ఆ భయాన్ని కూడా తొలగించేశారు. కీలకమైన సన్నివేశాలున్నప్పుడైతే ‘ఇది నువ్వు బాగా చేస్తావు’ అంటూ మరింత ప్రోత్సహించేవారు. ఇందులో నా పాత్ర బాగా వచ్చింది, అది ప్రేక్షకులకు నచ్చిందంటే ఆ క్రెడిట్‌ నానికే దక్కుతుంది. నాని స్టార్‌ కథానాయకుడైనా సెట్‌లో చాలా సాధారణంగా గడుపుతుంటారు. ఎవరైనా తనతో ఆలోచనల్ని పంచుకోవచ్చు. 
రాజమౌళి, త్రివిక్రమ్‌లతో పనిచేయాలి ఉంది

‘తెలుగులో ఇప్పటివరకు మూడు సినిమాలు మాత్రమే చూశాను. ‘పెళ్ళిచూపులు’ నా శైలి సినిమా కావడం, దాని గురించి కన్నడలోనూ పెద్దఎత్తున మాట్లాడుకోవడంతో చూశా. ఆ తర్వాత ‘బాహుబలి’ చిత్రాలు చూశా. ‘చెలియా’లో చిన్న పాత్రలో కనిపించా. మణిరత్నం వల్లే ఆ సినిమా చేశాను. జీవితంలో మళ్లీ ఆయన సినిమాలో నటించే అవకాశం వస్తుందో రాదో అని చిన్న పాత్ర అయినా వెంటనే ఒప్పుకున్నా. తెలుగులో రాజమౌళి, త్రివిక్రమ్‌తో పాటు..  యువ దర్శకుడు తరుణ్‌ భాస్కర్‌ సినిమాల్లో నటించాలని ఉంది’.

 


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.