close

తాజా వార్తలు

ఫుల్‌టైమ్‌ హీరోలు..పార్ట్‌టైమ్‌ కీలక నటులు

‘నేను హీరోని... హీరో పాత్రలే చేస్తా’ - కొన్నాళ్ల క్రితం టాలీవుడ్‌లో యంగ్‌ హీరో చెప్పిన మాట ఇది. కానీ ఇప్పుడు పరిస్థితి మారింది. కథ నచ్చితే, కాంబినేషన్‌ బాగుంటే హీరో అనే ఇమేజ్‌ పక్కన పెట్టి కీలక నటులుగా మారడానికీ సిద్ధమవుతున్నారు. ‘మహర్షి’తో నరేశ్‌, ‘బాఘి 2’తో సుధీర్‌ బాబు ఇలా మారిపోయిన వారే. త్వరలో మరికొంత మంది ఈ దిశగా అడుగులేస్తున్నారు. వాళ్లెవరో  చూసేయండి!

 

బన్నీతో కలసి... 
తెలుగు సినీ పరిశ్రమలో అక్కినేని సినీ నేపథ్యం గురించి ప్రత్యేక పరిచయాలు అవసరం లేదు. అదే కుటుంబానికి చెందిన వ్యక్తయినా సుశాంత్‌ కెరీర్‌లో బ్లాక్‌ బస్టర్‌ హిట్‌ ఒక్కటీ లేదు. ‘ కరెంట్‌’, ‘చిలసౌ’ మాత్రమే మంచి టాక్‌ అందుకున్నాయి. సుశాంత్‌కు ఇటీవలే మరో అవకాశం దక్కింది. అల్లు అర్జున్‌, త్రివిక్రమ్‌ కాంబోలో వస్తున్న చిత్రంలో సుశాంత్‌ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నారు. ఇటీవల సుశాంత్‌ ఈవిషయాన్ని ట్విటర్‌ వేదికగా తెలిపారు. ఈ చిత్రానికి ఇంకా టైటిల్‌ ఖరారు చేయలేదు. 

గ్యాంగ్‌ లీడర్‌తో... 
గతేడాది ‘ఆర్‌ఎక్స్‌ 100’ చిత్రం ద్వారా తెరంగేట్రం చేసి బ్లాక్‌బ్లస్టర్‌ హిట్‌ అందుకున్నాడు కార్తికేయ. చిన్న సినిమాగా థియేటర్లలో విడుదలైన ఈ చిత్రం వసూళ్ల వర్షం కురిపించింది. తాజాగా విడుదలైన ‘హిప్పీ’ మంచి టాక్ అందుకుంది. ప్రస్తుతం నేచురల్‌ స్టార్‌ నాని నటిస్తున్న ‘గ్యాంగ్‌ లీడర్‌’ చిత్రంలో కార్తికేయ కామెడీ విలన్‌లా కనిపించనున్నారు. హీరోగా ఎదుగుతున్న సమయంలోనే ఇలాంటి సాహసం చేయడం గమనార్హం. 

నాని చేస్తున్నాడా?
తెలుగు సినీ పరిశ్రమలో తనకంటూ ప్రత్యేక ఇమేజ్‌ తెచ్చుకున్నారు నేచురల్‌ స్టార్‌ నాని. పాత్రల ఎంపికలో ఆయనకు ఆయనే సాటి. ఇటీవల ‘జెర్సీ’ సినిమాతో మరో బ్లాక్‌ బస్టర్‌ అందుకున్నారు. తాజాగా మోహన కృష్ణ ఇంద్రగంటి దర్శకత్వంలో సుధీర్‌ బాబుతో కలిసి ఆయన ఓ మల్టీస్టారర్‌ చిత్రంలో నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి ‘వ్యూహం’ అనే పేరును పరిశీలిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఇందులో నాని ప్రతినాయకుడి పాత్రలో కనిపించనున్నారని జోరుగా ప్రచారం సాగుతోంది. అయితే ఈ విషయమై చిత్రబృందం నుంచి అధికారిక సమాచారం రావాల్సి ఉంది. 

మరోసారి కీలకం
ఈవీవీ సత్యనారాయణ వారసుడిగా సినీ పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టిన నరేశ్‌కు అంత వీజీగా అవకాశాలు దొరకలేదు. తొలి చిత్రం ‘అల్లరి’ మంచి టాక్‌ సంపాదించుకోవడంతో తర్వాత సినిమావకాశాలు వచ్చాయి. ఇందులో ‘సుడిగాడు’ మినహా మరేవీ బ్లాక్‌ బస్టర్‌ అనిపించుకోలేదు. హీరోగా ఉన్న సమయంలోనే నరేశ్‌కు ‘గమ్యం’ రూపంలో మంచి అవకాశం వచ్చింది. అందులో గాలిశీనుగా అతడి పాత్ర హీరో పాత్రనే బీట్‌ చేసిందని చెప్పాలి. ఇక అప్పటి నుంచి సరైన హిట్లు లేక సతమతమవుతున్న నరేశ్‌కి ‘మహర్షి’ వచ్చి మంచి బ్రేక్‌ ఇచ్చాడు. ఈ జోరులో మరో అవకాశం కూడా ఈయన తలుపు తట్టిందట. రవితేజ నటిస్తున్న ‘డిస్కోరాజా’లో నరేశ్‌ కీలకపాత్రలో నటించనున్నట్లు టాలీవుడ్‌ వర్గాల టాక్‌.

బ్యాక్‌ టు కామెడీ
తెలుగు సినీ పరిశ్రమలో సునీల్‌ చేసినన్ని ప్రయోగాలు ఎవరూ చేయలేదనే చెప్పాలి. తొలుత కామెడీ నటుడిగా సక్సెస్‌ అయిన సునీల్‌..తర్వాత ‘అందాల రాముడు’గా మారాడు. ఈ సినిమాతో హీరోగా మంచి విజయాన్ని అందుకున్నారు. దర్శకధీరుడు రాజమౌళి దర్శకత్వంలో వచ్చిన ‘మర్యాద రామన్న’, ‘పూల రంగడు’ తర్వాత హీరోగా సునీల్‌కి మంచి హిట్లేమీ లేవు. దీంతో సునిల్‌ మళ్లీ కీలక పాత్రల ద్వారా రీ ఎంట్రీ ఇచ్చారు. జూనియర్‌ ఎన్టీఆర్‌ నటించిన ‘అరవింద సమేత వీర రాఘవ’లో నీలాంబరి పాత్రలో మెప్పించారు. తర్వాత ఇటీవల వచ్చిన ‘ చిత్ర లహరి’లో మైకేల్‌ పాత్రలో కనిపించి నవ్వులు పూయించారు. సునీల్‌ మళ్లీ హీరో అవతారం ఎత్తుతారని అప్పట్లో వార్తలొచ్చినా..ఆయన మాత్రం ఇప్పుడప్పుడే దాని గురించి ఆలోచించేలా లేరు.

మళ్లీ చేస్తాడా? 
హీరోగా నటిస్తూ బలమైన పాత్రల మీద మనసు పారేసుకున్న మరో కథానాయకుడు నవీన్‌ చంద్ర. 2005లో వెండితెర మీద కనిపించినప్పటికీ 2012లో వచ్చిన ‘ అందాల రాక్షసి’ ద్వారా పూర్తి స్థాయి హీరోగా మారారు.ఈ చిత్రం మంచి టాక్‌ అందుకుంది. తర్వాత నవీన్‌ నటించిన ఏ చిత్రమూ ప్రేక్షకులను ఆకట్టులేకపోయింది. 2017లో నాని నటించిన ‘నేను లోకల్‌’ చిత్రంలో ప్రతినాయకుడిగా నటించారు. గతేడాది వచ్చిన జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌ చిత్రం ‘అరవింద సమేత వీర రాఘవ’లో బాల్‌రెడ్డిగా కనిపించారు.

టాలీవుడ్‌లోనూ చేస్తాడా?
ఓ వైపు కథానాయకుడిగా వరుస సినిమాలు చేస్తూనే మరోవైపు భిన్న పాత్రలపై దృష్టి పెట్టారు సుధీర్‌ బాబు. అక్కినేని నాగ చైతన్య- సమంత నటించిన తొలి చిత్రం ‘ ఏమాయ చేశావే’లో సమంతకు అన్నగా ప్రతినాయక ఛాయలున్న పాత్రలో కనిపించారు. ‘బాఘీ2’ చిత్రంలో పూర్తి స్థాయి ప్రతినాయకుడిగా కనిపించి బాలీవుడ్‌లో తెరంగేట్రం చేశారు. ‘వీర భోగ వసంత రాయలు’లో సుధీర్‌ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. కథ నచ్చితే ఎలాంటి పాత్రకైనా సిద్ధమని చెప్పే సుధీర్‌బాబు తెలుగులోనూ ప్రతినాయక పాత్రలకు పచ్చ జెండా ఊపుతాడేమో చూడాలి. 


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.