close

తాజా వార్తలు

బిజినెస్‌లోనూ ‘స్టార్లే’..!

హీరోయిన్‌గా వెండితెరపై కనిపించినన్ని రోజులూ నటీమణుల జీవితాలు ఎంతో వైభవంగా, అందంగా ఉంటాయి. ఓ పక్క ప్రేక్షకుల క్రేజ్‌.. మరోపక్క సమాజంలో సెలబ్రిటీ హోదా, గౌరవం.. ఇంతకు మించి ఇంకేం కావాలి. వారు వాడే ఫేస్‌క్రీమ్‌ నుంచి ధరించే దుస్తుల బ్రాండ్‌ వరకూ ప్రతిదీ చర్చనీయాంశం అవుతుంది. ఒక్కమాటలో చెప్పాలంటే.. విలాసవంతమైన జీవితం అంటే వారిదే అని సామాన్యులు అనుకునేలా జీవిస్తుంటారు. అయితే అన్ని రోజులూ ఒకేలా ఉండవు కదా. ఏళ్లు గడుస్తున్న కొద్దీ హీరోయిన్‌.. సహాయ నటి అవుతుంది. మరికొన్ని రోజులైతే అవకాశాలు రావడం కూడా కష్టంగా మారుతుంది. అలాగని స్టార్‌ ఇమేజ్‌ ఉన్న వారు సాధారణ ప్రజల్లా జీవించలేరు. అందుకే దీపం ఉండగానే ఇల్లు చక్కబెట్టుకోవాలి. తమకంటూ ఓ భరోసా, భద్రతను ఏర్పరచుకోవాలని నటీమణులు అనుకుంటున్నారు. ఇటీవల కథానాయికల ఆలోచనా ధోరణి మారింది. ఓ పక్క నటిస్తూనే మరోపక్క వ్యాపార రంగంలో అడుగు పెడుతున్నారు. వారి ఉత్పత్తుల్ని వారే ప్రమోట్‌ చేసుకుని, విజయవంతంగా రాణిస్తున్నారు. అలాంటి నటీమణుల్ని ఓ సారి చూద్దాం..

కాజల్‌

దాదాపు 15 ఏళ్లుగా చిత్ర పరిశ్రమలో కథానాయికగా రాణిస్తూ, ఇప్పటికీ అవకాశాలు దక్కించుకుంటున్న అందాల ‘చందమామ’ కాజల్‌. దాదాపు అందరు అగ్ర కథానాయకుల సరసన నటించిన కాజల్‌ ఇప్పుడు యువ హీరోల సరసన సందడి చేస్తుండటం విశేషం. కాజల్‌ ‘మర్సాలా’ అనే పేరుతో సొంత జ్యువెలరీ సంస్థను ప్రారంభించారు. తన సోదరి నిషా అగర్వాల్‌తో కలిసి ఆమె ఈ వ్యాపారాన్ని చూసుకుంటున్నారు.

సుస్మితా సేన్‌

మాజీ విశ్వసుందరి సుస్మితా సేన్‌ తన చక్కటి నటనతోనే కాదు రుచికరమైన భోజనంతోనూ ప్రజల్ని ఆకట్టుకుంటున్నారు. ముంబయిలోని ‘బెంగాలీ మాషీ కిచెన్‌’ అనే రెస్టారెంట్‌ను ఆమె నడుపుతున్నారు. ఇందులో బెంగాలీ రుచులు ఫేమస్‌. అదేవిధంగా దుబాయ్‌లో సుస్మితకు జ్యువెలరీ కంపెనీ ఉంది. దాన్ని ఆమె తల్లి శుభ్రా సేన్‌ చూసుకుంటుంటారు. దీంతో పాటు ఆమె ‘తంత్ర ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌’ అనే సొంత నిర్మాణ సంస్థను నడుపుతున్నారు.

తమన్నా

మిల్కీబ్యూటీ తమన్నా జ్యువెలరీ వ్యాపారం చేస్తున్నారు. 2015లో ఆమె ‘వైట్‌ అండ్‌ గోల్డ్‌’ పేరుతో బ్రాండ్‌ను ప్రారంభించారు. 

రకుల్‌

థానాయిక రకుల్‌ప్రీత్‌ సింగ్‌ ఫిట్‌నెస్‌కు ఎంత ప్రాధాన్యం ఇస్తారో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. దాన్నే స్ఫూర్తిగా తీసుకున్న ఆమె జిమ్‌ బిజినెస్‌ ప్రారంభించారు. ‘ఎఫ్‌-45’ పేరుతో గచ్చిబౌలిలో మొదటి జిమ్‌ బ్రాంచ్‌ను ఏర్పాటు చేశారు. తర్వాత కోకాపేట్‌, విశాఖపట్నంలోనూ రెండు బ్రాంచ్‌లను ప్రారంభించారు. 

ఇలియానా

టాలీవుడ్‌లో హిట్లు అందుకుని ప్రస్తుతం బాలీవుడ్‌లో బిజీగా ఉన్న ముద్దుగుమ్మ ఇలియానా. ఆమె కూడా సొంతంగా డిజైనర్‌ లేబుల్‌ను నడుపుతున్నారు.

శ్రుతి హాసన్‌

శ్రుతి హాసన్‌ ఇజిడ్రో అనే నిర్మాణ సంస్థను స్థాపించారు. దీని ద్వారా పలు లఘు చిత్రాలు, యానిమేటెడ్‌ సినిమాలను నిర్మించారు. అక్కడ వీడియో రికార్డింగ్‌లు కూడా జరుగుతుంటాయి.

తాప్సి

థానాయిక తాప్సి కాస్త విభిన్నంగా ఆలోచించారు. ‘ది వెడ్డింగ్‌ ఫ్యాక్టరీ’ పేరుతో వెడ్డింగ్‌ కంపెనీని ప్రారంభించారు. దీని ద్వారా ఈవెంట్స్‌ను ఆర్గనైజ్‌ చేస్తున్నారు. 2015 జూన్‌ 1న తాప్సి తన సంస్థ ద్వారా తొలిసారి ఓ వేడుకకు ఏర్పాట్లు చేశారు. తాప్సి సోదరి షగున్‌, తండ్రి ఫరా ప్రవేశ్‌ ఆమెతో భాగస్వాములుగా ఉంటున్నారు.

అనుష్క శర్మ

నుష్క శర్మ చిత్ర పరిశ్రమతోపాటు బిజినెస్‌లోనూ విజయవంతంగా రాణిస్తున్నారు. ఆమె ‘నుష్‌’ పేరుతో దుస్తుల బ్రాండ్‌ను స్థాపించారు. అదేవిధంగా ‘క్లీన్‌ స్లేట్‌ ఫిల్మ్స్‌’ అనే నిర్మాణ సంస్థను కూడా స్థాపించి సినిమాలు తీస్తున్నారు.

దీపికా పదుకొణె

బాలీవుడ్‌ ‘పద్మావతి’ దీపికా పదుకొణె ‘ఆల్‌ అబౌట్‌ యు’ అనే ఫ్యాషన్‌ లైన్‌ను ప్రారంభించారు. ఓ ప్రముఖ షాపింగ్‌ వెబ్‌సైట్‌ ద్వారా ఈ బ్రాండ్‌ను అమ్మకానికి ఉంచుతుంటారు. అదే విధంగా కేఏ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌ పేరుతో నిర్మాణ సంస్థను కూడా స్థాపించారు.

శ్రియ

దాదాపు 18 ఏళ్లుగా చిత్ర పరిశ్రమలో రాణిస్తున్న భామ శ్రియ. ఆమె 2011లోనే సొంతంగా స్పా బిజినెస్‌ ప్రారంభించారు.

శిల్పా శెట్టి

సాగరకన్య’ శిల్పా శెట్టి ముంబయిలోని ‘రాయల్టీ క్లబ్‌’కు యజమాని. అదేవిధంగా ముంబయిలో ఆమెకు స్పా చైన్‌ కూడా ఉంది.

సారా జైన్‌

మోడల్‌, నటి సారా జైన్‌ ‘బటర్‌ ఫ్లై’ అనే బేకరీకి సహ యజమానిగా ఉన్నారు. ముంబయిలో ఉన్న ఈ బేకరీకి మంచి గుర్తింపు ఉంది.

ప్రణీత

టి ప్రణీత టాలీవుడ్‌తోపాటు కోలీవుడ్‌‌, శాండిల్‌వుడ్‌లోనూ నటిగా రాణిస్తున్నారు. ఆమె బెంగళూరులోని లావెల్‌ రోడ్‌లో రెస్టారెంట్‌ను నడుపుతున్నారు.

ఇంటర్నెట్‌ డెస్క్‌


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.