close

తాజా వార్తలు

కాజల్‌ గురించి ఇవి మీకు తెలుసా?

ఎన్ని కళలో..!

పున్నమినాటి నిండు ‘చందమామ’ భూమిపైకి వస్తే.. బహుశా ఆమెలా ఉంటుందేమో!  ‘కనీసం చావులోనైనా నీతోడు నాకివ్వు భైరవ..’ అంటూ మిత్రవిందగా ఓ మహారాణిలోని ప్రేమను వెండితెరకు చూపించింది. ‘ఐ లవ్‌ యూ నా ఊపిరి ఆగిపోయినా..’ అంటూ ఆర్యతో అనిపించి యువ హృదయాల్ని కొల్లగొట్టింది. ‘అగ్గిపుల్లలాంటి ఆడపిల్ల నేను..’ అంటూ ‘మిస్టర్‌ పర్‌ఫెక్ట్‌’ను ముప్పుతిప్పలు పెట్టింది. ‘నా కళ్లల్లోకి చూడకుండా ఉండలేను అన్నావు. కానీ ఇప్పుడు ఉండగలవని తెలిసింది..’ అంటూ జోగేంద్ర భార్యగా ప్రేక్షకులతో కన్నీరు పెట్టించింది. ఇప్పటికే ఆమె ఎవరో మీకు అర్థమయ్యే ఉంటుంది.. ఇదంతా ముద్దుగుమ్మ కాజల్‌ గురించేనండీ. ఈ భామకు ఫ్యాన్స్‌లో ఉన్న క్రేజ్‌ అంతా ఇంతా కాదు. చిత్ర పరిశ్రమకి వచ్చి 15 ఏళ్లు కావొస్తున్నా.. ఇంకా చెరగని అందంతో సందడి చేస్తున్న ఈ భామకు సోషల్‌మీడియాలో విపరీతమైన ఫాలోవర్స్‌ ఉన్నారు. ఇటీవల ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌ ఫాలోవర్ల సంఖ్య 11 మిలియన్లకు చేరింది. ఈ సందర్భంగా కాజల్‌ గురించి తెలియని కొన్ని ఆసక్తికర విషయాలు..

ఫాలోవర్స్‌

ఫేస్‌బుక్‌: 2.39 కోట్లు
ట్విటర్‌: 2.71 మిలియన్లు
ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌: 11.1 మిలియన్లు

మంచి పాఠకురాలు

ఒక్కొక్కరికీ ఒక్కో అభిరుచి ఉంటుంది. కాజల్‌కు పుస్తకాలు చదవడమంటే బాగా ఇష్టం. ‘జర్నీ హోమ్‌’, ‘ఔట్‌ ఆఫ్‌ అవర్‌ మైండ్స్‌’, ‘బిఫోర్‌ వి విజిట్‌ ది గాడెస్‌’, ‘ది ఆర్ట్‌ ఆఫ్‌ ది గుడ్‌లైఫ్‌’ తదితర పుస్తకాల్ని చదివారు. అంతేకాదు కాజల్‌ తరచూ నెటిజన్లకు ‘మంచి మాటలు’ చెబుతూ పోస్ట్‌లు కూడా చేస్తుంటారు.

ఫిట్‌నెస్‌

కాజల్‌ అనగానే ముందుగా గుర్తొచ్చేది ఆమె రూపం. వయసు పెరుగుతున్న కొద్దీ దేహాన్ని నాజూగ్గా ఉంచుకోవడం అంత సులభమైన పనికాదు. అందుకే కాజల్‌ ఫిట్‌నెస్‌ను తన జీవితంలో భాగం చేసుకుంది. ఇప్పటికే పలుమార్లు ఫిట్‌నెస్‌ వీడియోలను ఆమె షేర్‌ చేసింది. ఇంకా ఫిట్‌గా తయారు కావడానికి ఈ ఏడాది మేలో ఆమె 100 రోజుల ఫిట్‌నెస్‌ ఛాలెంజ్‌ను స్వీకరించి, వర్కవుట్లు చేస్తున్నారు. ‘పండ్లు, పెరుగు, ఆకుకూరలు బాగా తీసుకోండి. నీరు బాగా తాగండి. పండ్ల రసాలు, కొబ్బరి నీళ్లు చర్మాన్ని తాజాగా ఉంచుతాయి. రోజులో అర్ధగంట కచ్చితంగా వ్యాయామం చేయండి. దీని వల్ల మనసు, శరీరం ఫ్రెష్‌గా ఉంటాయి’ అంటూ అభిమానులకు ఫిట్‌నెస్‌ పాఠాలు చెబుతుంది.

చిన్నారుల కోసం..

కాజల్‌ ‘థింక్‌ పీస్‌’ అనే స్వచ్ఛంద సంస్థ ద్వారా పేద పిల్లల కోసం విరాళాలు సేకరిస్తుంటారు. ఆమెతో పాటు ఈ జట్టులో చాలా మంది యువత ఉన్నారు. ‘ట్రైబల్‌ స్పోర్ట్స్‌’ కోసం ముంబయి మారథాన్‌లో పాల్గొన్నా’ అంటూ ఇటీవల కాజల్‌ ఓ పోస్ట్‌ చేశారు. ఈ క్రీడలో ఆమె మెడల్‌ కూడా గెలుచుకున్నారు. కాజల్‌ సమయం దొరికినప్పుడు, ప్రత్యేక సందర్భాల్లో చిన్నారులను కలిసి వస్తుంటారు.

వంటింట్లో..

వరుస సినిమాలతో కాజల్‌ బిజీగా ఉన్నప్పటికీ అప్పుడప్పుడూ తనచేతితో వంటలు చేస్తుంటారు. వంటింట్లోకి వెళ్లి కేక్‌లు, కుకీస్‌ చేస్తుంటారు. అంతేకాదు ఈ సందర్భంగా తీసిన ఫొటోలను కూడా ఆమె పలు సందర్భాల్లో షేర్‌ చేశారు, ఎలా తయారు చేయాలో కూడా చెప్పారు.

విహారయాత్రలు

కాజల్‌ తరచూ విహారయాత్రలకు వెళ్తుంటారు. ఇటీవల పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఆమె తన కుటుంబంతో కలిసి దుబాయ్‌ వెళ్లారు. అక్కడి జూలో జంతువులతో కలిసి సరదాగా సమయం గడిపారు. అక్కడి ఎలుగుబంటి, మొసలి, జిరాఫీలకు ఆహారం తినిపిస్తున్న వీడియోల్ని ఇన్‌స్టాలో షేర్‌ చేశారు. ‘ప్రస్తుతం నేను ఇంట్లో లేకపోయినప్పటికీ వంట చేయాలనే ఆశ మాత్రం అలానే ఉండిపోయింది. చెన్నైలోని పార్క్‌ హయత్‌లో ఉన్నా, అక్కడి పాకశాలలో డార్క్‌ చాక్లెట్‌, ఆల్మండ్‌ బిస్కెట్స్‌ తయారు చేశా. కిచెన్‌లో నాకు సహకరించిన హోటల్‌ సిబ్బందికి ధన్యవాదాలు’ అంటూ కాజల్‌ ఓ పోస్ట్‌ చేశారు.

చెల్లి అంటే ఎంతో ఇష్టం..

కాజల్‌కు తన సోదరి నిషా అగర్వాల్‌ అంటే చాలా ఇష్టం. నిషాకు వివాహమైన సంగతి తెలిసిందే. ఆమెకు బాబు జన్మించాడు. పెళ్లి తర్వాత కూడా కాజల్‌ తన చెల్లిని తరచూ కలుస్తూ ఆమెతో సమయం గడుపుతుంటారు. ఈ సందర్భంగా తీసిన ఫొటోల్ని అభిమానులతో పంచుకుంటారు. ‘అక్కే నా బలం, భరోసా, స్నేహితురాలు, నమ్మకం, సర్వస్వం..’ అంటూ ఇటీవల నిషా కాజల్‌కు జన్మదిన శుభాకాంక్షలు చెప్పారు.

అదే కాంప్లిమెంట్‌..

మీరు మీ తల్లి  సుమన్‌లా ఉన్నారని ఎవరైనా అంటే కాజల్‌కు పట్టలేని ఆనందంగా అనిపిస్తుందట. ‘నన్ను ముందుకు నడిపే నా బలానికి హ్యాపీ బర్త్‌డే. ప్రతి విషయంలోనూ పర్‌ఫెక్ట్‌గా ఉండాలనే విషయాన్ని నువ్వు నాకు నేర్పావు. నువ్వు కాస్త మీ అమ్మలా ఉన్నావని ఎవరైనా నాతో అనడమే నాకు పెద్ద కాంప్లిమెంట్’ అని కాజల్‌ తన తల్లి జన్మదినం రోజున పోస్ట్‌ చేశారు.

ఆ ధైర్యం చేసిన కాజల్

మేకప్‌ లేకుండా ఉన్న ఫొటోల్ని షేర్‌ చేసేందుకు ఏ నటీ సాధారణంగా సాహసించదు. అలాంటిది కాజల్‌ మేకప్‌ లేకుండా ఉన్న ఫొటోల్ని అభిమానులతో పంచుకున్నారు.  అందం అంటే మనల్ని మనం ప్రేమించడమని వివరించారు. అందులోనే నిజమైన ఆనందం ఉందని తెలిపారు.

పెటా

కాజల్‌లో జంతు ప్రేమికురాలు కూడా ఉన్నారు. ఆమె జంతువుల్ని హింసించడానికి వ్యతిరేకంగా ‘పెటా’ తరఫున పనిచేశారు.

-ఇంటర్నెట్‌ డెస్క్‌


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.