close

తాజా వార్తలు

హీరోల కోసం సినిమాలు ఒప్పుకోను

నివేదా థామస్‌

హైదరాబాద్‌: తాను ఫలానా హీరోను దృష్టిలో ఉంచుకుని సినిమా చేయనని అంటున్నారు నటి నివేదా థామస్‌. ఆమె కథానాయికగా నటించిన చిత్రం ‘బ్రోచేవారెవరురా’. వివేక్‌ ఆత్రేయ దర్శకత్వం వహించారు. శుక్రవారం సినిమా ప్రేక్షకుల ముందకు రాబోతున్న సందర్భంగా హైదరాబాద్‌లో ఏర్పాటుచేసిన విలేకర్ల సమావేశంలో పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా సినిమా గురించి ఆమె వెల్లడించిన ఆసక్తికర విషయాలివీ..

‘బ్రోచేవారెవరురా’ సినిమాలో మిత్ర పాత్ర ఎలా ఉంటుంది?
నివేదా: మిత్ర దాదాపు నాలాంటి స్వభావమున్న అమ్మాయే. నేననే కాదు 90 శాతం ఆడవాళ్లు ఎలా ఉంటారో మిత్ర పాత్రలో చూడవచ్చు.

క్లాసికల్‌ డ్యాన్సర్‌గా నటించారు. మీకు ఎప్పటినుంచి దీంట్లో పట్టుంది?
నివేదా: చిన్నప్పటి నుంచి. నాకు ఐదేళ్లు ఉన్నప్పుడు క్లాసికల్‌ డ్యాన్స్‌ నేర్చుకోవడం మొదలుపెట్టాను. పదేళ్లు వచ్చేటప్పటికి మానేశాను. సినిమాలో మిత్ర గొప్ప క్లాసికల్‌ డ్యాన్సర్‌ అవ్వాలని కలలు కంటుంది.

‘బ్రోచేవారెవరురా’ సినిమా ప్రత్యేకత ఏంటి?
నివేదా: ఈ సినిమానే చాలా ప్రత్యేకం. ఇది కేవలం సినిమా కాదు. అంతకంటే ఎక్కువ. సినిమా చూశాక ప్రేక్షకులు కూడా ఇదే అనుకుంటారు. ఈ సినిమా మన సమాజాన్ని కళ్లకు కట్టినట్లు చూపిస్తుంది. థియేటర్‌లో కూర్చున్నప్పుడు ‘నిజంగానే సినిమా చూస్తున్నామా?’ అనిపిస్తుంది.

సినిమాలో మిమ్మల్నే ఎంపికచేసుకోవాలని చిత్రబృందానికి ఎందుకు అనిపించింది?
నివేదా: ఈ ప్రశ్నను నేను కూడా ప్రతి దర్శకుడినీ అడుగుతాను. దర్శకుడు వివేక్‌ ఆత్రేయ సినిమాలో ఏ నటిని ఎంపికచేసుకోవాలనుకున్నా ముందు వారికి క్లాసికల్‌ డ్యాన్స్‌ వచ్చి ఉండాలి అనుకున్నారు. నాకు డ్యాన్స్‌లో పట్టు ఉంది కాబట్టి నన్ను ఓకే చేశారు. మన ఇండస్ట్రీలో డ్యాన్స్‌ వచ్చిన వారు చాలా మంది ఉన్నారు. అలా ఆలోచిస్తే నేను ఈ సినిమాలో నటించాలని రాసిపెట్టుంది అని చెప్పాలి.

ఎక్కువగా తెలుగు సినిమాల్లో ఎందుకు నటించడం లేదు?
నివేదా: ‘బ్రోచేవారెవరురా’ సినిమా తెలుగే కదండీ.. కాకపోతే చిత్రీకరణ ఆలస్యమవుతుండడంతో ఎక్కువ సినిమాలకు సంతకం చేయలేకపోతున్నాను. కానీ ‘బ్రోచేవారెవరురా’లాంటి సినిమా వస్తే ఒక్క క్షణం కూడా ఆలోచించకూడదు. ఇలాంటి స్క్రిప్ట్స్‌ మళ్లీ వస్తాయో లేదో చెప్పలేను.

‘జై లవకుశ’లో మీది ఇంచు మించు చిన్న పాత్రే కదా..?
నివేదా: నాకు తారక్‌ అంటే ఇష్టం. అదీకాకుండా మంచి పాటలున్న సినిమాలో నటించడమంటే నాకు చాలా ఇష్టం.

ఈ ప్రయాణం ఎలా ఉంది?
నివేదా: చాలా బాగుంది. తారక్‌, నాని, శ్రీ విష్ణు.. వీరంతా ఇప్పుడు నాకు ఫ్యామిలీ లాంటి వారు.

‘మీటూ’ గురించి మీరేం చెప్తారు?
నివేదా: ఈ విషయంలో చాలా మందికి ఎన్నో అనుభవాలు ఎదురయ్యాయి. ‘మీటూ’ అనేది ఓ ఉద్యమం. ఈరోజు మొదలై రేపటికి ఆగిపోయేది కాదు. ఈ సమస్య ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉంది. కానీ సినీ పరిశ్రమ పైనే ఎక్కువ దృష్టి ఎందుకు పెడుతున్నారంటే.. ఇది పబ్లిక్‌ ఇండస్ట్రీ. నేను ఎక్కడికైనా వెళితే ఎవర్ని కలవడానికి వెళుతున్నాను? అని అడగాల్సిన అవసరం ఎవరికీ ఉండదు? నేను ఎవర్ని కలిస్తే ఎవరికేంటి?ఇప్పుడు స్మార్ట్‌ ఫోన్లు అందరి చేతిలోనూ ఉన్నాయి. ఒక పబ్లిక్‌ ఫిగర్‌ కనిపిస్తే టకటకా ఫొటోలు తీసేస్తారు. ఇలాంటివి నేను సహించను.

‘దర్బార్‌’లో రజనీ కూతురిగా నటిస్తున్నారుగా..?
నివేదా: ఇంకా ఇది అధికారికం కాలేదండి. చిత్రబృందం ప్రకటిస్తే తప్ప నేనేమీ చెప్పలేను.

హైదరాబాద్‌లో ఇల్లు కొన్నారా?
నివేదా: లేదు. ఆలోచిస్తున్నాను.

‘జై లవకుశ’ తారక్‌ కోసం చేశానన్నారు. మరి ‘118’?
నివేదా: నేను తారక్‌ కోసం ఆ సినిమా చేయలేదు. నేను ఏ హీరో కోసమూ సినిమాలు చేయను. ఓ నటుడిగా ఆయనంటే నాకు ఇష్టం. నా పాత్ర నిడివి తక్కువే అయినా సినిమాలో అది కీలకం. ‘118’లో కూడా అంతే. నాది ఇరవై నిమిషాల పాత్రే అయినా సినిమాకు అదే టర్నింగ్‌ పాయింట్‌.


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.