close

తాజా వార్తలు

ఒక్కసారి గుండె ఆగిపోయినంత పనైంది: రష్మిక

‘అలాంటి మాటలు విని నేనేం కుంగిపోను’
‘వాళ్లకు నేనేంటో చేసి చూపిస్తా’

హైదరాబాద్‌: ‘ఛలో’ సినిమాతో హలో చెప్పి.. ‘గీత గోవిందం’తో శభాష్‌ అనిపించుకున్నారు కథానాయిక రష్మిక. ఆమె టాలీవుడ్‌లో నటిగా అరంగేట్రం చేసిన అతి తక్కువ కాలంలోనే మహేశ్‌బాబు, అల్లు అర్జున్‌, నితిన్‌ వంటి స్టార్స్‌తో కలిసి పనిచేసే అవకాశం దక్కించుకున్నారు. రష్మిక యువ కథానాయకుడు విజయ్‌ దేవరకొండతో కలిసి నటించిన రెండో సినిమా ‘డియర్‌ కామ్రేడ్‌’. భరత్‌ కమ్మ దర్శకుడు. ఈ సినిమా జులై 26న ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది. ఈ చిత్ర ప్రచారంలో భాగంగా రష్మిక మీడియాతో మాట్లాడారు. తన సినిమా విశేషాలు పంచుకున్నారు.

ధోనీ రనౌట్‌ బాధ కలిగించింది
‘‘డియర్‌ కామ్రేడ్‌’ సినిమాలో నేను రాష్ట్ర స్థాయి క్రీడాకారిణిగా కనిపిస్తాను. తెరపై నేను క్రికెట్‌ ఆడేది కాసేపే. కానీ అందుకు సంబంధించిన సన్నివేశాల కోసం చాలా సాధన చేశాను. నా జీవితంలో నేను క్రికెట్‌ ఆడలేదు. బాస్కెట్‌ బాల్‌ మాత్రం వచ్చు. తొలిసారి బ్యాటు పట్టుకున్నా. క్రికెట్‌కి సంబంధించిన పదజాలం తెలుసుకునే ప్రయత్నం చేశా. ఈమధ్య వరల్డ్‌కప్‌ మ్యాచ్‌లు కూడా చూశాను. సెమీ ఫైనల్‌లో ధోనీ రనౌట్‌ అవ్వడం చాలా బాధ కలిగించింది. ఒక్కసారి గుండె ఆగిపోయినంత పనైంది. మనకే అలా ఉంటే, మైదానంలో, వేలాది మంది సమక్షంలో క్రికెట్‌ ఆడేవాళ్లకు ఎలా ఉంటుందో ఒక్కసారి ఊహించండి’.

డబ్బింగ్‌కు 60 రోజులు
‘ఈ సినిమాలో నా పాత్రకు నేనే డబ్బింగ్‌ చెప్పుకున్నా. నా పాత్రకు మరొకరు డబ్బింగ్‌ చెబితే పూర్తి స్థాయిలో న్యాయం చేయలేరనిపించింది. అందుకే ‘నాకు తెలుగు రాదు.. కానీ డబ్బింగ్‌ చెప్పుకుంటా’ అని దర్శకుడ్ని అడిగా. నా డబ్బింగ్‌ పూర్తి చేయడానికి దాదాపు 60 రోజులు పట్టింది. బహుశా... ఇంత సుదీర్ఘంగా డబ్బింగ్‌ చెప్పిన కథానాయికని నేనేనేమో..?’.

గ్లిజరిన్‌ పెట్టుకుని ఏడ్వను
‘తక్కువ కాలంలోనే అగ్ర కథానాయకులతో నటించే అవకాశం వచ్చింది. ఇది కచ్చితంగా నా ప్రతిభ వల్లే సాధ్యమైంది. నటించడం చాలా ఈజీ అనేది చాలా మంది నమ్మకం. కానీ మనది కాని పాత్రలోకి పరకాయ ప్రవేశం చేయడం, నవ్వడం, ఏడ్వడం ఇవన్నీ ఎంత కష్టమో అనుభవిస్తే కానీ తెలియదు. ఫ్రేమ్‌లో కాస్త నవ్వాల్సి వచ్చినా, ఆ నవ్వు వెనుక ఉన్న భావాల్ని కచ్చితంగా ప్రేక్షకులకు చూపించగలగాలి. గ్లిజరిన్‌ పెట్టుకుని ఏడ్చే అలవాటు నాకు లేదు. ఆ సందర్భాన్ని మనసులోకి తీసుకుంటే తప్ప భావాన్ని పలికించలేం. ఇవన్నీ కష్టపడి చేసినవే. 
నాకు నటన రాదని చాలా మంది అన్నారు. అలాంటి మాటలు విని నేనేం కుంగిపోను. ‘నీకు రాదు.. చేతకాదు’ అని ఎవరైనా అన్నారంటే.. వాళ్లకు నేనేంటో చేసి చూపిస్తాను’.

తిండి, నిద్రలేదు
‘వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాను. చాలా ఒత్తిడిగా అనిపిస్తోంది. తిండి లేదు, నిద్ర లేదు. ఒక్కోసారి తెల్లవారుజామున సెట్‌కి వెళ్తే.. పడుకునే సరికీ తెల్లారిపోతోంది. మరుసటి రోజు మళ్లీ సెట్‌కి వెళ్లాల్సిందే. తిండి తినాలన్న విషయం కూడా మర్చిపోతుంటాను. ఓ రకంగా నేను కోరుకున్నదీ ఇదే, తీరిక లేకుండా పని చేయగలగడం నిజంగా ఓ వరం. సినిమా విడుదలకు ముందు చాలా టెన్షన్‌ పడుతున్నా. నా నటన ప్రేక్షకులకు నచ్చుతుందా?, నా కష్టానికి ప్రతిఫలం వస్తుందా?.. ఇలా ఎన్నో సందేహాలుంటాయి. అలాంటప్పుడు నిద్ర కూడా పట్టదు.

నితిన్‌ నాకంటే అల్లరి
‘ప్రస్తుతం నితిన్‌తో కలిసి ‘భీష్మ’ సినిమా కోసం పనిచేస్తున్నా. అతడితో నటించడం ఆనందంగా ఉంది. నేనే అనుకుంటే తను నాకంటే అల్లరి. సెట్లో చాలా హుషారుగా ఉంటారు. మహేష్‌బాబు ఓ పెద్ద స్టార్‌. ఆయన్ని కలుసుకోవాలని, ఆయన సెట్లో ఏం చేస్తారో దగ్గరుండి చూడాలని చాలాసార్లు అనుకున్నా. అది ఇప్పుడు నిజం అవుతుంది. అల్లు అర్జున్‌తో సినిమా కూడా త్వరలోనే మొదలు కాబోతోంది. నేనింకా సెట్లోకి అడుగుపెట్టలేదు’.

అనంతరం ‘ఈ సినిమాలో ముద్దు సన్నివేశాలు ఎక్కువగా కనిపిస్తున్నాయి. నిజంగా కెమెరా కోసం ముద్దులు పెట్టుకుంటారా? దాని వెనుక కెమెరా ట్రిక్కులు ఏమైనా ఉంటాయా?’ అని ప్రశ్నించగా.. ‘అవన్నీ చెప్పేయకూడదు. టాప్‌ స్రీకెట్‌. అయినా.. హీరో హీరోయిన్లు కలుసుకోగానే ఓ క్లోజప్‌ పెట్టి, పొదలు, పువ్వులు ఊపడం చూపిస్తే ఈతరం ప్రేక్షకులు ఒప్పుకోరు కదా? (నవ్వుతూ)’ అని అన్నారు.

‘ఇప్పుడు సింగిల్‌గానే ఉన్నారా?’ అని అడగగా.. ‘అవును. మరొకరి కోసం కేటాయించడానికి నా దగ్గర సమయం లేదు. రోజంతా షూటింగులతో బిజీ. ఉరుకులు పరుగుల జీవితంలో మరొకరి గురించి ఎలా ఆలోచించను..?’ అని రష్మిక తెలిపారు.

 


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
సినిమా

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.