close

తాజా వార్తలు

‘చిత్ర’ వార్తలు

పాండ్యా బ్రదర్స్‌..  నయా లుక్ అదుర్స్‌!

భారత క్రికెటర్లు, సోదరులు కృనాల్‌ పాండ్యా, హార్దిక్‌ పాండ్యా ర్యాంప్‌వాక్‌తో అదరగొట్టారు. ముంబయిలో లాక్మే ఫ్యాషన్‌ వీక్‌ వింటర్‌ ఫెస్టివల్‌లో డిజైనర్‌ అమిత్‌ అగర్వాల్‌ రూపొందించిన దుస్తులు ధరించి ర్యాంప్‌వాక్‌ చేశారు.

ఆయన ఎప్పటికీ చిరంజీవి!

సినీ నటుడు చిరంజీవి పుట్టిన రోజు సందర్భంగా మాజీ ముఖ్యమంత్రి, తెదేపా అధ్యక్షుడు నారా చంద్రబాబు నాయుడు ఆయనకు ట్విటర్‌లో శుభాకాంక్షలు తెలియజేశారు. గతంలో వారిద్దరూ ఉన్న ఓ చిత్రాన్ని పోస్ట్‌ చేశారు.  ‘‘స్వయంకృషితో అంచెలంచెలుగా ఎదిగి తెలుగు సినీ పరిశ్రమలో తిరుగులేని స్థానంతో పాటు, అశేష ప్రేక్షకాభిమానాన్ని సంపాదించిన చిరంజీవిగారికి పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు. సంపూర్ణ ఆయురారోగ్యాలతో, సుఖసంతోషాలతో ఆయన చిరంజీవిగా వర్ధిల్లాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నాను’’ అని ట్వీట్‌ చేశారు.


కొణిదెల కుటుంబంలోకి కోడలిగా రావడాన్ని గర్వంగా భావిస్తున్నట్లు తెలిపారు సినీ నటుడు రామ్‌చరణ్‌ భార్య ఉపాసన. చిరంజీవి పుట్టిన రోజు సందర్భంగా కుటుంబ సభ్యులతో దిగిన చిత్రాన్ని ట్విటర్‌లో పోస్ట్‌ చేశారు. చిత్రంలో చిరంజీవి, ఆయన సతీమణి సురేఖ, కుమారుడు రామ్‌చరణ్‌, కోడలు ఉపాసన ఉన్నారు. మరో చిత్రంలో మూడు తరాల కొణిదెల కోడళ్లు అని పేర్కొంటూ చిరంజీవి మాతృమూర్తి అంజనా దేవి, సతీమణి సురేఖతో ఉపసనా దిగిన చిత్రాన్ని పోస్ట్‌ చేశారు.

బస్సు నడుపుతున్న మోదీ

 బస్సు డ్రైవర్‌ సీటులో ప్రధాని మోదీని పోలిన ఈ వ్యక్తి పేరు షేక్‌ అయూబ్‌. ఆదిలాబాద్‌లోని బొక్కలగూడకు చెందిన ఈయన ఆర్టీసీ బస్సు డ్రైవర్‌. స్థానికంగా అయూబ్‌ని అందరూ ఆదిలాబాద్‌ మోదీ అని పిలుస్తారు. సెల్ఫీలు దిగుతారు. ఆర్టీసీ బస్సు చోదకుడిగా మహారాష్ట్రతో పాటు పలు ప్రాంతాలకు వెళ్లిన సమయంలో తనను మోదీలా చూస్తున్నారని అయూబ్‌ అన్నారు. ఇటీవల తనను ఓ సినీ దర్శకుడు మోదీ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా రూపొందించే సినిమా కోసం ఫోన్లో సంప్రదించారని అయూబ్‌ తెలిపారు. తన ఫొటోలు తీసుకున్నారని, త్వరలోనే సినిమాను ప్రారంభించేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నట్లు చెప్పారు. తనకు జీవితంలో ఒక్కసారైనా ప్రధాని మోదీని కలవాలని ఉందని ఆయన అశాభావం వ్యక్తం చేశారు. 

ఆలోచనతో లక్ష్మికి అడ్డేముంది!

కష్టాల నుంచి బయటపడడానికి బోలెడు మార్గాలున్నాయి. చేయాల్సిందల్లా ఆలోచనే అని నిరూపించారు వెంకటలక్ష్మి. ఈమెకు గుంటూరు వ్యవసాయ విశ్వవిద్యాలయం సమీపంలో ఎండు చేపలు అమ్మే దుకాణం ఉంది. గత రెండు సంవత్సరాలుగా అమ్మకాలు సాగిస్తున్న వెంకటలక్ష్మి దుకాణంలో గత నెలలో దొంగలుపడి రూ.15 వేలు విలువైన ఎండు చేపలను ఎత్తుకుపోయారు. దీంతో తన పాత దుకాణాన్ని అమ్మేసి ద్విచక్రవాహనాన్ని కొనుగోలు చేసింది. ఆ వాహనానికి రిక్షా తగిలించి పాత దుకాణం స్థానానికి రోజూ వచ్చి అమ్మకాలు సాగిస్తోంది. దొంగలకు భయపడి ఇలా చేయాల్సి వస్తోందని ఆమె తెలిపింది.

చాకొలెట్‌లాంటి నిధి.. నగరంలో సందడి

సినీ తార నిధి అగర్వాల్‌ గురువారం హైదరాబాద్‌ నగరంలో సందడి చేసింది. మాదాపూర్‌లో చాకొలెట్‌ రూం ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు. అనంతరం కూకట్‌పల్లి ఫోరం మాల్‌లో శామ్‌సంగ్‌ నోట్‌ 10 సిరీస్‌ ఫోన్లను ఆవిష్కరించారు. ఈ సందర్భంగా ఆమె అభిమానులకు అభివాదం చేస్తూ.. సెల్ఫీలు దిగారు.


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.