close

తాజా వార్తలు

సమంత బ్యాగులోఅది మాత్రం తప్పనిసరట!

ఉదయాన్నే 5 గంటలకు నిద్ర లేచి..

విజేతకు విశ్రాంతి లేదు. దక్షిణాదిలో అగ్ర కథానాయికగా వెలుగొందుతున్నప్పటికీ.. ఇంకా తొలినాళ్లలోని అదే పట్టుదలతో ముందుకు వెళ్తున్నారామె. ‘ప్రతి సినిమాను మొదటి సినిమాలా ఫీల్‌ అవ్వాలి’ అనేది ఆమె ఫార్ములా. నిరంతరం శ్రమించే ఆ అంకితభావమే ఆమెను స్టార్‌ హీరోయిన్‌ చేసింది. ప్రేక్షకులకు కొత్తదనాన్ని అందించాలని పరితపించే ఆమె.. ఫిట్‌నెస్‌కు ఎంతో ప్రాముఖ్యం ఇస్తుంటారు. అందుకే ఏళ్లు గడుస్తున్నా ఇంకా వన్నెతరగని అందంతో వెండితెరపై సందడి చేస్తున్నారు. ఇదంతా ఆమె లైఫ్‌ స్టైల్‌ వల్లే సాధ్యమైందని చెప్పొచ్చు. ఇంతకీ ఆమె ఎవరో అర్థమైందా? ఆమే అగ్ర కథానాయిక, అక్కినేని కోడలు సమంత. కెరీర్‌లో విజయవంతంగా దూసుకుపోతున్న ఆమె ఫిట్‌నెస్‌, అందం రహస్యాల్ని మనం కూడా తెలుసుకుందాం..


సమంతకు ఆత్మస్థైర్యం ఎక్కువ. నటనలోనే కాకుండా ఇతర కళల్ని కూడా నేర్చుకున్నారు. ఆమె మార్షల్‌ ఆర్ట్స్‌‌లో భాగమైన ‘సిలంబం’ను తేలిగ్గా చేయగలరు. చేతితో కర్రను నేర్పుగా తిప్పడమే ఈ కళ. ‘నాకు సవాళ్లు ఎదుర్కోవడమంటే ఇష్టం. అందుకే కొత్తగా దీన్ని నేర్చుకున్నా. దీన్ని బాగా ఆడాలని కోరుకుంటున్నా’ అని 2017 ఏప్రిల్‌ 20న సామ్‌ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో వీడియోను షేర్‌ చేశారు.


ఎన్ని పనులు ఉన్నా జిమ్‌కు వెళ్లడానికి సామ్‌ అధిక ప్రాధాన్యత ఇస్తుంటారు. షెడ్యూల్‌ ప్రకారం ఉదయం 5 గంటలకు నిద్రలేచి, జిమ్‌లో వర్కవుట్‌ చేస్తారు. షూటింగ్‌ల కారణంగా జిమ్‌కు వెళ్లడం కుదరకపోతే జాగింగ్‌కు వెళ్తారు.

ఆహారం విషయంలో సామ్‌ నిబద్ధతగా ఉండరు. అన్నం, సాంబార్‌, చికెన్‌, ఫిష్‌, స్వీట్‌ పొంగల్‌తోపాటు ఫిల్టర్‌ కాఫీ తీసుకుంటారు. దీంతోపాటు ప్రోటీన్లు ఎక్కువ ఉండే ఆహారం తింటుంటారు. అధిక నీరు, తాజా కూరగాయలు, కొబ్బరి నీరు డైట్‌లో ఉండేలా చూసుకుంటారు. కేలరీలు లెక్కించుకోనని, నచ్చినంత తిని, వర్కవుట్‌ చేస్తానని సామ్‌ ఓ సందర్భంలో అన్నారు.


ఫిట్‌నెస్‌ ట్రైనర్‌ దయా రాజేష్‌ తనకు ఇష్టమైన ట్రైనర్‌ అని సామ్‌ చెప్పారు. కొన్నేళ్ల క్రితం ఆయనతో కలిసి దిగిన ఫొటోను కూడా సోషల్‌మీడియాలో షేర్‌ చేశారు. ‘సమంత వర్కవుట్‌ కోసం సమయం కేటాయిస్తుంటారు. జిమ్‌ సెషన్‌కు 15 నిమిషాల ముందే హాజరవుతుంటారు. ఆమె అంకితభావం నన్ను సర్‌ప్రైజ్‌ చేసింది. ఇవాళ సామ్‌ ఓ ఫిట్‌నెస్‌ సెలబ్రిటీ’ అని దయా రాజేష్‌ ఓసారి తెలిపారు.


‘నేను కొత్త ట్రెండ్‌ సెట్‌ చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తుంటా. ప్రతిసారి నా లుక్‌ కొత్తగా ఉండేలా చూసుకుంటా. నాకు వదులుగా ఉండే దుస్తులు నచ్చవు. దాదాపు క్లాసీగా ఉండే డ్రెస్‌లు ఎంచుకుంటా’ అని సామ్‌ చెప్పుకొచ్చారు.


సందర్భం ఏదైనా సామ్‌ బ్యాగులో సన్‌స్క్రీన్ మాత్రం తప్పకుండా ఉంటుందట. ఎండలో షూటింగ్‌ చేస్తున్నప్పుడు, వివిధ ప్రదేశాలకు ప్రయాణిస్తున్నప్పుడు దాన్ని మాత్రం ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ మర్చిపోనని ఆమె అన్నారు. ‘మనసు పెడితే దేన్నైనా సాధించొచ్చు’ అని చెబుతుంటారు ఈ బ్యూటీ.


సమంత తాజాగా మేకప్‌ లేకుండా ఉన్న ఫొటోను షేర్‌ చేశారు. మేకప్‌ లేకపోయినా.. చాలా అందంగా ఉన్నారని నెటిజన్లు కామెంట్లు చేశారు. ‘జిమ్‌లో కసరత్తులే మీ అందమైన చర్మం రహస్యం అనుకుంటా.., వావ్‌, మీరు వాడే ఉత్పత్తుల గురించి చెప్పరా?..’ అని పేర్కొన్నారు.

ఇంటర్నెట్‌డెస్క్‌-Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.