close

తాజా వార్తలు

మా కష్టాల్ని నేను, పూరీ ఎవరితోనూ చెప్పుకోలేదు

‘ఇస్మార్ట్‌శంకర్‌’కు ముందు రూ.50వేలు కూడా లేవు: ఛార్మి

హైదరాబాద్‌: ప్రముఖ దర్శకుడు పూరీ జగన్నాథ్‌, నటి, నిర్మాత ఛార్మి మంచి మనసు చాటుకున్నారు. అవకాశాలు లేక ఆర్థిక ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్న 30 మంది దర్శకులు, సహాయ దర్శకులకు ఆర్థిక సాయం అందించారు. శనివారం పూరీ పుట్టినరోజు సందర్భంగా విలేకరుల సమావేశం ఏర్పాటు చేశారు. ఈ కార్యక్రమానికి ఆయన  ఛార్మి హాజరై.. మాట్లాడారు. ‘ఆర్థిక సాయం చేయాలనే ఆలోచన ఎలా వచ్చిందని మీరంతా అడిగారు. పూరీ జగన్నాథ్‌ నా వారసుడని ఓ రోజు దాసరి గారు అన్నారు. ఈ విషయాన్ని పూరీ నాతో చెబుతూ చాలా భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. దాసరిలాంటి లెజెండరీ దర్శకుడు పూరీకి ఈ స్థాయి ఇచ్చినప్పుడు.. మనం ఏం చేస్తున్నాం? అనిపించింది. కేవలం సినిమాలు తీస్తూ, హిట్లు కొట్టడమేనా? అనుకున్నాం. ఇలా ఆలోచిస్తున్నప్పుడు దర్శకులకు సాయం చేయాలని అనిపించింది. కానీ నిజంగా మా దగ్గర డబ్బులు లేవు. ‘ఇస్మార్ట్‌ శంకర్‌’కి ముందు మేం ఆర్థికంగా చాలా చాలా ఇబ్బందుల్లో ఉన్నాం. నేను, పూరీ సర్‌ ఈ విషయాన్ని ఎప్పుడూ ఎవరితోనూ చెప్పలేదు, ఎవరి సాయం అడగలేదు. ఇవాళ 30 మందికి ఒక్కొక్కరికీ రూ.50 వేలు ఇస్తున్నాం. కానీ ఆ రోజు మా దగ్గర ఇదే రూ.50 వేలు కూడా లేవు. స్నేహితులుగా మేమిద్దరం చాలా గట్టిగా నిలబడ్డాం. మా స్నేహితులు మాకు అండగా నిలిచారు. నాతో పూరీ గారు ఓ మాట అన్నారు. ‘ఇవాళ మన దగ్గర డబ్బులు లేవు. చాలా కష్టాల్లో ఉన్నాం. మన ఆరోగ్యాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకుంటూ పోదాం. నేను కథలు రాస్తాను. నువ్వు ప్రొడక్షన్‌ చూసుకో.. ఏమీ కాదు. జీవితంలో ఇవాళ ఉన్నవి రేపు పోతాయి, మళ్లీ తిరిగి వస్తాయి. మనం బలంగా ఉందాం’ అని అన్నారు.

‘‘ఇస్మార్ట్‌ శంకర్‌’కు అన్నీ సెట్‌ కావడానికి చాలా సమయం పట్టింది. ముందు రామ్‌కు ధన్యవాదాలు చెప్పాలి. పూరీని రామ్‌ చాలా నమ్మాడు. వాళ్లు కష్టాల్లో ఉన్నారు, వాళ్ల సినిమాలు ఆడలేదు, కథ ఎలా ఉంది?.. ఇలాంటి అతడు ఆలోచించలేదు. మాకు ముందు రామ్‌ నుంచి తొలి సాయం అందింది. ప్రతి ఏడాది పూరీ పుట్టినరోజున దీన్ని ఇలాగే కొనసాగించాలని కోరుకుంటున్నా. మా ఆర్థిక పరిస్థితి బాగుంటే తప్పకుండా కొనసాగిస్తాం’ అని ఛార్మి చెప్పారు.

ఇష్టమైన దాని కోసం చావండి: పూరీ
అనంతరం ‘మీ కోసం పూరీ సర్‌ ఓ మెసేజ్‌ పంపారు’ అంటూ ఛార్మి ఆయన వాయిస్‌ ఆడియోను వినిపించారు. అందులో పూరీ.. ‘మనమంతా ఏదో సాధించాలని పరుగులు తీస్తుంటాం, తపన పడుతుంటాం. అయితే కొందరు స్టార్స్‌ అవుతారు, కొందరు కాలేరు. అంతలో మాత్రాన వాళ్లు సక్సెస్‌ అయినట్లు, మీరు ఫెయిల్‌ అయినట్లు కాదు. నా దృష్టిలో నిజమైన సక్సెస్‌ ఏంటంటే.. నీకు ఇష్టమైన పని కోసం కష్టం వచ్చినా, నష్టం వచ్చినా.. దాని కోసం చావడమే నిజమైన సక్సెస్‌. అందులో మనకు రూపాయి రావచ్చు, రూ.కోటి రావొచ్చు. మీకు ఇష్టమైన పని కోసం చావండి’ అని సందేశం ఇచ్చారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
సినిమా

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.