close

తాజా వార్తలు

కీర్తి సురేశ్‌ గురించి మీకివి తెలుసా?

‘మహానటి’ వద్దనుకుని..

సాక్షాత్తూ సావిత్రే దిగి వచ్చారా!.. అన్నంతగా ‘మహానటి’లో ఒదిగిపోయి మెప్పించారు కీర్తి సురేష్‌. ‘శైలజ’గా తెలుగు వారికి పరిచయమైన ఈ ముద్దుగుమ్మ ‘మహానటి’గా అందరి హృదయాల్లో చెరగని ముద్ర వేశారు. సావిత్రి పాత్రకు ఉత్తమ నటిగా జాతీయ అవార్డును సొంతం చేసుకుని శభాష్‌ అనిపించుకున్నారు. మరి ఇంతగా మెప్పించిన ఆమె తొలుత సావిత్రి పాత్రలో నటించకూడదని అనుకున్నారు.. ఆశ్చర్యంగా ఉంది కదూ. ఇలా కీర్తి సురేశ్‌ గురించి అందరికీ తెలియని కొన్ని ఆసక్తికర విషయాలను ఆమె పుట్టినరోజు సందర్భంగా మీకోసం..

బాలనటిగా..

మలయాళ నిర్మాత సురేష్‌ కుమార్‌, నటి మేనకల కుమార్తె కీర్తి సురేశ్‌. 2000లో బాలనటిగా తెరంగేట్రం చేశారు. తండ్రి నిర్మాతగా వ్యవహరించిన మలయాళ చిత్రం ‘పైలట్స్‌’ ఆమె తొలి సినిమా. దీంతోపాటు ‘అచనేయనెనిక్కిష్టం’, ‘కుబేరన్’ తదితర చిత్రాల్లో, కొన్ని సీరియల్స్‌లో నటించి పేరు తెచ్చుకున్నారు. హీరోయిన్‌గా ఆమె మొదటి సినిమా ఆరేళ్ల కిందట మలయాళంలో వచ్చిన ‘గీతాంజలి’. 2016లో ‘నేను శైలజ’తో ఆమె తెలుగులో అరంగేట్రం చేశారు.

ఈతలో మేటి 

చిన్నతనంలో కీర్తి సురేశ్‌ స్విమ్మింగ్‌ బాగా చేసేవారట. తన ఇంటి దగ్గరున్న ఓ శిక్షణా కేంద్రంలో ప్రత్యేకంగా శిక్షణ కూడా తీసుకున్నారు. పాఠశాల, కళాశాలలో జరిగే నృత్య, నటనా ప్రదర్శనల్లోనూ చురుకుగా పాల్గొనేవారు. అలాగని ఆమె చదువులో వెనకపడలేదండీ.. అందులోనూ ముందుండేవారట.

ఫ్యాషన్‌ డిజైనర్‌ కావాలని..

మాస్‌, క్లాస్‌ సినిమాలతో ఆల్‌రౌండర్‌ అనిపించుకున్న కీర్తి సురేశ్‌ డిజైనర్‌గా రాణించాలని అనుకున్నారు. ఫ్యాషన్‌ డిజైనింగ్‌ కోర్సు కూడా పూర్తి చేశారు. భవిష్యత్తులో సొంతంగా బొటిక్‌ను ప్రారంభిస్తానని చెప్పే కీర్తి.. ఇటీవల తను సొంతంగా డిజైన్‌ చేసిన దుస్తుల్ని ఆమె ట్విటర్‌లో షేర్‌ చేశారు.

విజయ్‌కి వీరాభిమాని

తమిళ స్టార్లు విజయ్‌, సూర్య అంటే కీర్తి సురేశ్‌కు చాలా ఇష్టం. చిన్నతనం నుంచి విజయ్‌కు వీరాభిమాని. ‘భైరవ’ (2017)లో ఆయనకు జోడీగా నటించే అవకాశం వచ్చినందుకు తెగ సంబరడిపోయింది. ఇక సూర్య యాక్షన్‌ సినిమా ‘సింగం’ అంటే కూడా కీర్తి సురేశ్‌ ఎంతో ఇష్టం.

డ్రీమ్‌ రోల్‌

‘వసంత కోకిల’లో శ్రీదేవి, ‘క్వీన్‌’లో కంగన, ‘కహానీ’లో విద్యా బాలన్ పోషించిన రోల్స్‌  అంటే ఆసక్తి. అలాంటి పాత్రల కోసం ఎదురుచూస్తున్నానని చెబుతుంటారు.

‘మహానటి’ వద్దనుకుంది..

‘‘మహానటి’ ప్రభావం నాపై ఎప్పటికీ ఉంటుంది. తెలుగు, తమిళం, మలయాళం... ఇలా ఎక్కడికి వెళ్లినా ‘మహానటి’ గురించే మాట్లాడుతుంటారు. మొదట నా దగ్గరికి అవకాశం వచ్చినప్పుడు చేయనని చెప్పాలనుకొన్నా. సావిత్రిలా నేను కనిపిస్తానో లేదో, అలా చేయగలనో లేదో అని భయపడ్డా. ఒక మంచి సినిమా తర్వాత కథానాయికకి యువతరంలో క్రేజ్‌ పెరగడం సహజం. కానీ ‘మహానటి’ తర్వాత పెద్దవాళ్లు కూడా వచ్చి మాట్లాడుతున్నారు. గుంటూరు వెళ్లినప్పుడు ఓ పెద్దాయన వచ్చి ‘మీరు సావిత్రిగారే కదా?’ అని అడిగారు. ‘నేను సావిత్రిగారిని కాదండీ, అలా నటించాను’ అని చెప్పా. ‘లేదు లేదు మీరు సావిత్రిగారే’ అన్నారు’ అని ఓ సందర్భంలో కీర్తి సురేశ్‌ చెప్పుకొచ్చారు.

నటిస్తున్న సినిమాలు

ప్రస్తుతం కీర్తిసురేశ్‌ తెలుగులో తెరకెక్కుతున్న ‘రంగ్‌దే’ సినిమాలో నటిస్తున్నారు. నితిన్‌ కథానాయకుడిగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాకి అట్లూరి వెంకీ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. దీనితోపాటు ‘మిస్‌ ఇండియా’ సినిమాలో నటిస్తున్నారు. అంతేకాకుండా టైటిల్‌ ఖరారు చేయని ఓ క్రీడా నేపథ్యంలో సాగే కథలో కీర్తి కనిపించనున్నారు. మరోవైపు బాలీవుడ్‌లో తెరకెక్కుతున్న ‘మైదాన్‌’ సినిమాలో కీర్తి కీలకపాత్ర పోషిస్తున్నారు. వీటితోపాటు మోహన్‌లాల్‌ సినిమాలో కూడా కీర్తి సురేశ్‌ నటించనున్నారు.

-ఇంటర్నెట్‌ డెస్క్‌


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
ఛాంపియన్

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.