close

తాజా వార్తలు

సెలబ్రిటీలే.. సాదాసీదాగా ప్రయాణించారు

సాధారణంగా సినీ తారలు ఖరీదైన కార్లు... విమానాల్లో ప్రయాణిస్తుంటారు. జనబాహుళ్యంలోకి ఎప్పుడైనా వస్తే చుట్టూ రక్షణగా బౌన్సర్లు, వారి చుట్టూ అభిమానుల సందడి. అబ్బో.. మామూలుగా ఉండదు. కానీ కొందరు తారలు స్టేటస్‌ను పక్కన పెట్టి సాధారణ మనుషుల్లాగే వ్యవహరించిన సందర్భాలున్నాయి. ఖరీదైన వాహనాలు వదిలేసి ఆటో, రైళ్లలో సాధారణ వ్యక్తులుగా ప్రయాణించి అందరిని ఆశ్చర్యపరిచిన తారలు ఉన్నారు. కొందరు సరదా కోసం.. మరికొందరు ప్రమోషనల్‌ స్టంట్‌గా ఇలా చేశారు. మరి వాళ్లేవరో ఓ లుక్కేద్దామా..!

లోకల్‌ ట్రైన్‌లో సూపర్‌ స్టార్‌

బిగ్‌ బీ అమితాబ్‌ బచ్చన్‌ ముంబయిలోని ఓ లోకల్‌ ట్రైన్‌లో సాధారణ ప్రయాణికుడిలా ప్రయాణించారు. క్యాన్సర్‌ బాధితులకు ఆర్థిక సాయం చేయడానికి ట్రైన్‌లో ఆయన పాటలు పాడి విరాళాలు సేకరించారు. ఇందుకో కారణముంది. సౌరభ్‌ నింబాకర్‌ అనే వ్యక్తి రోజూ క్యాన్సర్‌ బాధితుల కోసం లోకల్‌ ట్రైన్స్‌లో పాటలు పాడుతూ విరాళాలు సేకరిస్తుంటాడు. ఆ విషయం తెలుసుకున్న బిగ్‌ బీ.. అతడికి మద్దతుగా వి.టి స్టేషన్‌ నుంచి బంధూప్‌ వరకు ట్రైన్‌లో ప్రయాణిస్తూ.. పాటలు పాడారు. సౌరభ్‌ గురించి అమితాబ్‌ హోస్ట్‌గా వ్యవహరించిన ‘ఆజ్‌ కి రాత్‌ జిందగీ’టీవీ కార్యక్రమంలో ప్రసారమైంది.


సల్లూ భాయ్‌ సరదా..

బాలీవుడ్‌ కండల వీరుడు సల్మాన్‌ ఖాన్‌కు ఆటోలో ప్రయాణించడం సరదా. ఇటీవల తన షూటింగ్‌ పూర్తైన వెంటనే కారు వదిలేసి ఓ ఆటో ఎక్కారు. మెహబూబ్‌ స్టూడియో నుంచి తన ఇంటి వరకు ఆటోలోనే వెళ్లారు. ఆ సమయంలో సల్లూభాయ్‌తోపాటు దర్శకుడు రమేశ్‌ తౌరాణి కూడా ఉన్నారు. సల్లూ భాయ్‌కి ఇదో రకం సరదా. 


ఆలస్యమవుతోందని..

రోడ్డు మార్గంలో ట్రాఫిక్‌ను భరించలేక రైలు ప్రయాణానికి మొగ్గుచూపుతుంటారు. బాలీవుడ్‌ యాక్షన్‌ హీరో అక్షయ్‌ కుమార్‌ కూడా ఓసారి ట్రాఫిక్‌ నుంచి తప్పించుకునేందుకు కారు వదిలేసి రైలేక్కేశారు. ప్రస్తుతం అక్షయ్‌ ‘లక్ష్మీబాంబ్‌’లో నటిస్తున్నాడు. ఇటీవల గట్కోపర్‌ ప్రాంతంలో షూటింగ్‌ జరిగింది. అయితే అక్కడి వెళ్లాలంటే ట్రాఫిక్‌లో ఆలస్యం అవుతుందని ముంబయి మెట్రో ఎక్కేశాడు. రైలులో ప్రయాణించిన అనుభవాన్ని వివరిస్తూ ఓ వీడియోను ఆయన ట్వీట్‌ చేశాడు. 


కుమారులతో హృతిక్‌ ఆటో రైడ్‌

బాలీవుడ్‌ గ్రీక్‌ గాడ్‌ హృతిక్‌ రోషన్‌కు తన కుమారులతో సాహాస యాత్రలు చేయడం ఇష్టం. ఆ ముగ్గురు కలిసి చేసిన విదేశీ యాత్రల సంగతులు సోషల్‌ మీడియాలో కనిపిస్తూనే ఉంటాయి. ఇటీవల హృతిక్‌ తన కుమారులతో కలసి ముంబయి నగరంలో ఓ సాహస యాత్ర చేశారు. సబర్బన్‌ థియేటర్‌ నుంచి తన ఇంటివరకు తన కుమారులను ఆటోలో తీసుకెళ్లారు. ఆ తర్వాత మా ఆటో ప్రయాణం.. ఒక సాహస యాత్రలాగే ఉందంటూ ట్వీట్‌ చేశారు హృతిక్‌.


ఆటో డ్రైవర్‌కు బొమన్‌ ఇరానీ సలాం..

విలక్షణ నటుడు బొమన్‌ ఇరానీ ఓ సారి ఆటోలో ప్రయాణించారు. అయితే ఆటోలో వెళ్లిన బొమన్‌ కంటే.. ఆయన ఎక్కిన ఆటో డ్రైవర్‌ సోషల్‌ మీడియాలో పాపులర్‌ అయ్యారు. ఎందుకంటే ఆటో నడిపించేది ఓ నటి. మరాఠీ సీరియల్స్‌లో నటించే లక్ష్మీ ఆర్థిక ఇబ్బందులను ఎదుర్కొంటోంది. నటన వల్ల వచ్చే డబ్బులు సరిపోకపోవడంతో రాత్రి వేళలో ఆటో నడుపుతోంది. ఓ రోజు రాత్రి అదే ఆటో ఎక్కిన బొమన్‌ ఆమెను మెచ్చుకున్నారు. లక్ష్మీతో దిగిన ఫొటోలను, ఆమె స్ఫూర్తిదాయక జీవితం గురించి సోషల్‌ మీడియాలో షేర్‌ చేశారు.


కారు తెచ్చుకోలేక ఆటోలో..

ఓ సినిమా ప్రీమియర్‌ షోకి వెళ్లిన రణ్‌బీర్‌ కపూర్‌ తన కారును బేస్‌మెంట్‌లో పార్క్‌ చేశాడు. షో అయిన తర్వాత చూస్తే బేస్‌మెంట్‌లో పార్కింగ్‌ ఫుల్‌ అయిపోయింది. తన కారు బయటకు తీయడం కష్టం అనుకున్న రణ్‌బీర్‌.. పరుగున రోడ్డు దాటి ఓ ఆటో ఎక్కేశాడు. అక్కడి నుంచి బంద్రాలోని తన ఇంటి వరకు ఆటోలోనే వెళ్లాడు. అప్పుడు రణ్‌బీర్‌తోపాటు దర్శకుడు ఇంతియాజ్‌ అలీ కూడా ఉన్నారు.


ప్రమోషన్‌లో భాగంగా

బాలీవుడ్‌ నటి విద్యాబాలన్‌ కూడా ‘కహానీ-2’లో నటిస్తున్న సమయంలో ఆటో ఎక్కారు. ముంబయిలోని జుహూలో తన సినిమా ట్రైలర్‌ విడుదల కార్యక్రమానికి విద్యా బాలన్‌ ఆటోలో వచ్చారు. అయితే ఇది సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగానే. ‘కహానీ-2’కే కాదు ‘బేగమ్‌ జాన్‌’ విడుదల సందర్భంగానూ విద్యా బాలన్‌ ఇలా ఆటోలో ప్రయాణిస్తూ ప్రమోషన్లలో పాల్గొన్నారు.  


అదే దారిలో అనిల్‌ కపూర్‌..

బాలీవుడ్‌ టీవీ సిరీస్‌ ‘24’కు అనిల్‌ కపూర్‌ వ్యాఖ్యాతగా వ్యవహరిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ కార్యక్రమం సీజన్‌ 2 ప్రమోషన్‌లో భాగంగా అనిల్‌ కపూర్‌ ముంబయిలోని చర్చ్‌గేట్‌ రైల్వే స్టేషన్‌లో లోకల్‌ ట్రైన్‌ ఎక్కి ప్రయాణించారు. ప్రయాణికులతో కలిసి సరదాగా గడిపారు.


రెస్టారెంట్‌కు ఆటోలో..

జాకీ ష్రాఫ్‌ కుమార్తె కృష్ణా ష్రాఫ్‌కు ఆటోలో ప్రయాణించడం అంటే ఇష్టమట. తరచూ అలాగే వెళ్తుంటుంది. అయితే ఓసారి తన సోదరుడు, బాలీవుడ్‌ యంగ్‌ హీరో టైగర్‌ ష్రాఫ్‌తో కలిసి బంద్రాలోని ఓ రెస్టారెంట్‌కు ఆటోలో వెళ్లింది. వీళ్లే కాదు.. సంజయ్‌ దత్‌, రణ్‌వీర్‌ సింగ్‌, మలైకా ఆరోరా, సారా అలీఖాన్‌, కిమ్‌ శర్మ కూడా ఏదో ఓ సందర్భంలో ఆటోలో ప్రయాణిస్తూ కెమెరా కంటికి చిక్కారు.


సంజయ్‌ దత్‌


రణ్‌వీర్‌ సింగ్‌


సారా అలీఖాన్‌

మలైకా అరోరా


కిమ్ శర్మ


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.