Array
(
  [0] => stdClass Object
    (
      [news_id] => 102690
      [news_title_telugu_html] => 

కూతురు పెళ్లి పందిరి తీయకముందే!

[news_title_telugu] => కూతురు పెళ్లి పందిరి తీయకముందే! [news_title_english] => road accident at shamirpet orr [news_short_description] => వివాహ వేడుకల్లో పాల్గొని తిరిగి వెళ్తున్న కూకట్‌పల్లి నియోజకవర్గానికి చెందిన ఓ భాజపా నేత, ఆయన సతీమణి రోడ్డు ప్రమాదంలో దుర్మరణం చెందగా వారి ఇద్దరు పిల్లలకు తీవ్ర గాయాలైన హృదయ విదారక సంఘటన శామీర్‌పేట ఠాణా పరిధిలో చోటు చేసుకుంది. [news_tags_keywords] => crime,accident,hyderabad [news_bulletpoints] => [news_bulletpoints_html] => [news_videotype] => 0 [news_videolink] => | [news_videoinfo] => | [publish_comments_public] => 1 [publish_createdon] => 2019-05-24 07:34:27 [news_isactive] => 1 [news_status] => 2 ) )
కూతురు పెళ్లి పందిరి తీయకముందే! - road accident at shamirpet orr - EENADU
close

తాజా వార్తలు

కూతురు పెళ్లి పందిరి తీయకముందే!

 శామీర్‌పేట అవుటర్‌పై ప్రమాదం
 భార్యతోసహా భాజపా నేత దుర్మరణం
 వారి కుమారుడు, కూతురికి తీవ్ర గాయాలు

శామీర్‌పేట, న్యూస్‌టుడే: వివాహ వేడుకల్లో పాల్గొని తిరిగి వెళ్తున్న కూకట్‌పల్లి నియోజకవర్గానికి చెందిన ఓ భాజపా నేత, ఆయన సతీమణి రోడ్డు ప్రమాదంలో దుర్మరణం చెందగా వారి ఇద్దరు పిల్లలకు తీవ్ర గాయాలైన హృదయ విదారక సంఘటన శామీర్‌పేట ఠాణా పరిధిలో చోటు చేసుకుంది.
* శామీర్‌పేట ఇన్‌స్పెక్టర్‌ బి.నవీన్‌రెడ్డి వివరాల ప్రకారం  నగరంలోని కూకట్‌పల్లి బాలకృష్ణనగర్‌ కాలనీకి చెందిన భాజపా చేనేత విభాగం మేడ్చల్‌ జిల్లా కమిటీ కన్వీనర్‌ బొడ్డు నరేందర్‌నేత(46) ఆయన భార్య బి.నాగరాణి(42) కుమారుడు బి.వినయ్‌(26), బి.దీప్తి(24) కారులో చౌటుప్పల్‌లోని వారి బంధువుల ఇంట్లో జరిగిన పెళ్లికి వెళ్లి తిరుగు ప్రయాణమయ్యారు. ఘట్‌కేసర్‌ నుంచి కూకట్‌పల్లి వైపు అవుటర్‌ మీదుగా ప్రయాణిస్తుండగా శామీర్‌పేట టోల్‌ గేట్‌ ఎగ్జిట్‌ వద్దకు రాగానే కారు నడుపుతున్న నరేందర్‌ వేగంలో విభాగినిని ఢీకొట్టారు. ప్రమాదంలో తీవ్రంగా గాయపడిన అందరినీ 108 వాహనంలో అల్వాల్‌లోని ఓప్రైవేట్‌ ఆస్పత్రికి తరలించగా.. పరిశీలించిన వైద్యులు నరేందర్‌, ఆయన భార్య అప్పటికే మృతి చెందినట్లు ధ్రువీకరించారు. తీవ్ర గాయాలతో వినయ్‌, దీప్తి చికిత్స పొందుతున్నారు. శామీర్‌పేట పోలీసులు కేసు నమోదు చేసుకుని ధర్యాప్తు చేస్తున్నారు.
నరేందర్‌ నివాసం వద్ద విషాదం
మూసాపేట : బంధువుల వివాహానికి హాజరై ఇంటికి వస్తూ శామీర్‌పేట వద్ద జరిగిన రోడ్డు ప్రమాదంలో దుర్మరణం చెందిన బొడ్డు నరేందర్‌ దంపతుల మృతితో కూకట్‌పల్లిలో విషాదఛాయలు అలుముకున్నాయి. ఇక్కడి బాలకృష్ణానగర్‌లో ఆయన నివాసం ఉంటున్నారు. వ్యాపారం నిర్వహించే ఆయనకు ఇద్దరు కుమార్తెలు, కుమారుడు సంతానం. పెద్ద కుమార్తె దివ్య వివాహాన్ని గత నెల 28న కూకట్‌పల్లిలోని ఓ ఫంక్షన్‌ హాల్‌లో ఘనంగా నిర్వహించారు. ఆ సందర్భంగా వారి ఇంటి ముందు వేసిన పెళ్లి పందిరి అలాగే ఉంది. అనూహ్యంగా ఆ దంపతులను విధి వక్రీకరించి బలితీసుకోవడంపై పలువురు ఆవేదన వ్యక్తంచేశారు. శుభకార్యం నిమిత్తం వేసిన పెళ్లి పందిరిలోకి నరేందర్‌ దంపతుల మృతదేహాలు వస్తాయని తెలుసుకున్న స్థానికులు ఆ పందిరిని అప్పటికప్పుడు తొలగించారు. ఆ సమయంలో ఇంట్లో ఉన్న నరేందర్‌ తల్లి వీరలక్ష్మికి తన కుమారుడు, కోడలు మృతిచెందిన విషయం తెలియదు. తెలిస్తే ఆమె తట్టుకోకపోవచ్చనే కారణంతో విషయాన్ని ఎవరూ చెప్పే సాహసం చేయలేదు. ఇంటికొచ్చిన వారితో ఆమె తన కుమారుడికి ఏం జరిగిందంటూ అమాయకంగా అడగడటం పలువురిని కంటతడి పెట్టించింది. బీఎన్‌ఆర్‌గా అందరికీ సుపరిచితులైన ఆయన తాను నివాసముంటున్న బాలకృష్ణానగర్‌ కాలనీ సంక్షేమ సంఘం ప్రధాన కార్యదర్శిగా కూడా కొనసాగుతున్నారు. ఇప్పటి వరకు 22మార్లు అయ్యప్ప మాల ధారణ చేసుకుని ఏటా పలు ఆధ్యాత్మిక కార్యక్రమాలు నిర్వహించి ప్రత్యేకతను చాటుకుంటున్నారు. ఆయన మరణ వార్త తెలుసుకున్న నియోజకవర్గానికి చెందిన వివిధ పార్టీల నేతలు, అభిమానులు పెద్దసంఖ్యలో తరలివచ్చారు. శుక్రవారం మధ్యాహ్నం అంత్యక్రియలు నిర్వహిస్తామని బంధువులు చెప్పారు.


Tags :

క్రైమ్

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.