close

తాజా వార్తలు

అన్నదమ్ముల బలవన్మరణం

పరిటాల (కంచికచర్ల, కంచికచర్ల గ్రామీణం): అన్నదమ్ములు బలవన్మరణానికి పాల్పడిన ఘటన కంచికచర్ల మండలం పరిటాల సమీపంలో శుక్రవారం చోటుచేసుకుంది. ఇబ్రహీంపట్నం మండలం మూలపాడు గ్రామానికి చెందిన జెట్టిబోయిన రామకృష్ణ, కస్తూరి దంపతుల కుమారులు నరసింహారావు (హరి-27), వెంకటనరసింహారావు (చిన్ని-24) మధ్యాహ్నం ఒంటిగంట సమయంలో తల్లితో బ్యాంకుకు వెళ్లి వస్తానని చెప్పి బయటకు వెళ్లారు. అనంతరం పరిటాల చెరువు కట్ట సమీపంలో దొనబండ క్వారీ రోడ్డులో ద్విచక్ర వాహనంపై కిలోమీటరు దూరం ప్రయాణించారు. అక్కడ ముందుగా సిద్ధం చేసుకున్న పురుగుమందును శీతలపానీయంలో కలిపి తాగారు. అటుగా వెళ్తున్న మహిళ వారిని గమనించినా చెట్టు కింద కూర్చుని మద్యం తాగుతున్నారనుకుని పట్టించుకోలేదు. పురుగుమందు తాగిన అనంతరం మరికొంత దూరం ద్విచక్ర వాహనంపై వెళ్లారు. ఇద్దరు పక్కపక్కనే పడుకుని అపస్మారక స్థితిలోకి వెళ్లారు. అటుగా వెళ్తున్న స్థానికులు గుర్తించి పోలీసులకు సమాచారమిచ్చారు. పరిశీలించిన వైద్యులు అప్పటికే మృతి చెందినట్లు తెలిపారు. విషయం తెలుసుకుని అక్కడికి చేరుకున్న వారి తల్లిదండ్రులు బోరున విలపిస్తూ కుప్పకూలిపోయారు. ఘటనా స్థలంలో వారు తాగిన పురుగుమందు డబ్బాతో పాటు ద్విచక్ర వాహనం డిక్కీలో మరో రెండు పురుగు మందు డబ్బాలు లభ్యమయ్యాయి. ఆర్థిక కారణాలతో ఆత్మహత్యకు పాల్పడినట్లు పోలీసులు అనుమానిస్తున్నారు. నందిగామ పట్టణ సీఐ రవికుమార్‌, ఎస్సై మురళీకృష్ణ ఘటనా స్థలాన్ని పరిశీలించారు. కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నట్లు తెలిపారు. మృతదేహాలను పోస్టుమార్టం నిమిత్తం నందిగామ శవాగారానికి తరలించారు.

మూలపాడులో విషాదం
మూలపాడు గ్రామానికి చెందిన అన్నదమ్ములు పరిటాల చెరువు వద్ద అత్మహత్య చేసుకున్నారన్న సమాచారంతో గ్రామంలో విషాదం నెలకొంది. గ్రామానికి చెందిన జెట్టిబోయిన రామకృష్ణ భవన నిర్మాణ కార్మికుడు. ఇద్దరు పిల్లలను రెక్కలకష్టంతో ఉన్నత విద్యావంతులను చేశాడు. కుటుంబానికి ఆసరాగా ఉంటారనుకున్న కొడుకులు అర్ధాంతరంగా కాలం చేయడంతో తల్లిదండ్రులు విలపిస్తున్న తీరు వర్ణనాతీతం. మృతులిద్దరూ అన్నదమ్ములైనా ప్రాణ మిత్రులుగా ఉంటూ విజయవాడలోని ఓ ప్రైవేటు సంస్థలో విధులు నిర్వహిస్తూ రోజూ గ్రామం నుంచే రాకపోకలు సాగించేవారు. అన్ని పనులు కలిసిమెలిసి చేసుకునే అన్నదమ్ములు కలిసి మరణించిన సంఘటన గ్రామస్థులను కలిచివేసింది. వారి అత్మహత్యల వెనుక ఆర్థిక ఇబ్బందులు ఉన్నట్లు స్థానికులు కొందరు చెబుతుండగా.. గతంలో వారిపై వచ్చిన ఆర్థిక ఆరోపణలు, ఇటీవల పరిసర గ్రామాల్లో చోటుచేసుకున్న వైట్‌ కాలర్‌ నేరాల ప్రభావం వారి మరణం వెనుక ఉండవచ్చనే అభిప్రాయాన్ని కొంతమంది యువకులు పోలీసుల వద్ద వ్యక్తం చేసినట్లు సమాచారం. పోలీసుల దర్యాప్తులో మాత్రమే వాస్తవాలు వెలుగు చూసే అవకాశం ఉందని గ్రామస్థులు భావిస్తున్నారు.


Tags :

క్రైమ్

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.