close

తాజా వార్తలు

పోలీసుల కంట.. మత్తెక్కించే జంట!

వ్యభిచారం నిర్వహిస్తూ, మాదకద్రవ్యాల సరఫరా 
జైలుకెళ్లొచ్చినా మారని బుద్ధి అరెస్టు చేసిన ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ అధికారులు

హైదరాబాద్‌: ఖరీదైన అపార్ట్‌మెంట్‌ తీసుకొని వ్యభిచారం చేయిస్తూ.. అక్కడికి వచ్చే విటులకు అవసరమైన వారికి మాదకద్రవ్యాలను అందిస్తూ కొద్ది రోజులుగా పోలీసుల కళ్లుగప్పి తిరుగుతున్న ఓ జంటను   ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ అధికారులు అరెస్టు చేశారు. హైదరాబాద్‌, సైబరాబాద్‌ పరిధిలోని ప్రధాన ప్రాంతాల్లో ఓ వ్యవస్థను ఏర్పాటు చేసుకొని, కొత్త ఎత్తుగడలతో మత్తుపదార్థాలు సరఫరా చేయడంలో ఈ జంట ఆరితేరినట్లు పోలీసులు చెబుతున్నారు.

టోలిచౌకిలోని బృందావన్‌ కాలనీ, భక్ష్ రెసిడెన్సీలో నివసించే షేక్‌ ఫహద్‌ అలియాస్‌ మదన్‌(37), అతని భార్య సలీమా రబ్బియుల్‌ షేక్‌(27) కొద్ది కాలంగా మాదక ద్రవ్యాల సరఫరా చేస్తున్నారు. ఈ నెల 2వ తేదీన ఫిలింనగర్‌ రోడ్డు నంబరు 5లో ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ అధికారులు దాడి చేసి సంతోష్‌, మహ్మద్‌ మసూద్‌ అనే వ్యక్తులను అరెస్టు చేశారు. వీరి వద్ద నుంచి 7 గ్రాముల కొకైన్‌, 2గ్రాముల ఓపియమ్‌తోపాటు రూ.1,13,000 నగదు, మూడు ద్విచక్ర వాహనాలు పట్టుకున్నారు. సూత్రధారి అయిన షేక్‌ ఫహద్‌ తన కారుతో పరారయ్యాడు. అప్పటి నుంచి వీరి కోసం గాలిస్తుండగా.. మంగళవారం బంజారాహిల్స్‌ రోడ్డు నంబరు 12లో షేక్‌ ఫహద్‌, అతని భార్య సలీమా ఉన్నట్లు గుర్తించిన ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ పోలీసులు వలపన్ని పట్టుకున్నారు. వారి వద్ద నుంచి 9 గ్రాముల కొకైన్‌, రూ.3లక్షలు, మాదకద్రవ్యాల రవాణాకు ఉపయోగించే ఒక కారు, స్వైపింగ్‌ మిషన్‌ స్వాధీనం చేసుకున్నారు.

జైలు నుంచి వచ్చినా.. 
ఫహద్‌, సలీమాను ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ అధికారులు విచారించగా ఆసక్తికర విషయాలు వెలుగుచూశాయి. గతేడాది జనవరిలో జూబ్లీహిల్స్‌ పోలీసు స్టేషన్‌ పరిధిలో ఫహద్‌తోపాటు అతని ముఠా వ్యభిచారం నిర్వహిస్తూ దొరికిపోయింది. అప్పట్లో ఫహద్‌ జైలు శిక్ష అనుభవించాడు. అంతకుముందు ఎనిమిదేళ్లపాటు జూబ్లీహిల్స్‌, బంజారాహిల్స్‌లో వ్యభిచార కేంద్రం నడిపిన ఇతను జైలు నుంచి విడుదలైన తర్వాత మకాంను భార్యతో కలిసి ఫిలింనగర్‌ రోడ్డు నంబరు 5కు మార్చాడు. నెలకు రూ.75వేలు పెట్టి ఒక ఇంటిని అద్దెకు తీసుకొన్నాడు. ఒక అంతస్తులో వీరుంటూ మరో అంతస్తులో వ్యభిచారం నిర్వహించేవారు. నగరం నుంచే కాకుండా ఇతర రాష్ట్రాల నుంచీ కొందరు పెద్దలు వీరి వద్దకు వచ్చేవారు. ఎవరికైనా మాదకద్రవ్యాల అవసరముంటే సరఫరా చేసేందుకు ఓ నైజీరియన్‌ నుంచి కొనుగోలు చేసి, అధిక ధరకు విక్రయించేవారు. ఇలా బంజారాహిల్స్‌, జూబ్లీహిల్స్‌, మాదాపూర్‌, గచ్చిబౌలి, కూకట్‌పల్లి ప్రాంతాలకూ తన దందా విస్తరించారు. ఇందుకోసం సంతోష్‌, మహ్మద్‌ మసూద్‌, సురేష్‌ తదితరులను తన బృందంలో చేర్చుకున్నాడు. వాట్సాప్‌ కాల్‌, ఛాటింగ్‌ ద్వారా తన సమాచార బట్వాడా చేసుకునే వారని పోలీసులు గుర్తించారు. నిందితులు, కేసుకు సంబంధించిన పత్రాలు, డ్రగ్స్‌ నమూనాలను అమీర్‌పేట ఇన్‌స్పెక్టర్‌కు అప్పగించినట్లు ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ ఎక్సైజ్‌ సూపరింటెండెంట్‌ ఎన్‌.అంజిరెడ్డి తెలిపారు. డీసీ వివేకానందరెడ్డి నేతృత్వంలో నిర్వహించిన దాడుల్లో సీఐలు నరేందర్‌, రవి, చంద్రకుమార్‌, నిజాముద్దీన్‌, దామోదర్‌ పాల్గొన్నారు. నిందితుల నుంచి స్వాధీనం చేసుకున్న చరవాణుల నుంచి సమాచారం సేకరించేందుకు ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ అధికారులు యత్నిస్తున్నారు.


Tags :

క్రైమ్

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.