close

తాజా వార్తలు

బాణామతి చేస్తూ.. భయభ్రాంతులకు గురిచేస్తూ..

పోలీసుల అదుపులో నిందితుడు

జియాగూడ, న్యూస్‌టుడే: బాణామతి చేస్తూ, చుట్టుపక్కల ఇళ్లపై రాళ్లు, ఎముకలు, నిమ్మకాయలు విసురుతూ ప్రజలను భయభ్రాంతులకు గురిచేస్తున్న ఓ నిందితుడిని కుల్సుంపురా పోలీసులు అరెస్టు చేసి రిమాండ్‌కు తరలించారు. మరో కేసులో స్థానికుడి బైక్‌ను దగ్ధం చేసి తప్పించుకు తిరుగుతున్న మరో ఇద్దరు నిందితులను కుల్సుంపురా పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. ఈ మేరకు శుక్రవారం గోషామహల్‌ ఏసీపీ కార్యాలయంలో ఏర్పాటు చేసిన విలేకరుల సమావేశంలో పశ్చిమ మండలం డీసీపీ బి.సుమతి, గోషామహల్‌ ఏసీపీ నరేందర్‌రెడ్డి, కుల్సుంపురా సీఐ పి.శంకర్‌ ఆ కేసుల వివరాలు తెలిపారు. మహ్మద్‌ దస్తగిరి ఖురేషీ(45) సబ్జిమండి ఉప్పర్‌బస్తీలో నివాసం ఉంటున్నాడు. దస్తగిరికి భార్య, కూతురు ఉన్నారు. దిల్‌సుఖ్‌నగర్‌లº మాంసం దుకాణం నిర్వహిస్తూ కుటుంబాన్ని పోషించేవాడు. గతేడాది అతడి భార్య అనారోగ్యంతో మృతిచెందింది. దీంతో తన కూతురిని అమ్మమ్మ దగ్గరే ఉంచి తాను ఒంటరిగా ఉప్పర్‌బస్తీలో ఉంటున్నాడు. కొన్ని రోజులుగా దస్తగిరి తన ఇంట్లో బాణామతి, క్షుద్రపూజలు చేస్తూ, రాళ్లు, ఇటుకలు, ఎముకలు, నిమ్మకాయలను చుట్టుపక్కల ఇళ్లపై విసురుతున్నాడు. ఈమేరకు కొన్ని రోజులుగా రాత్రి పూట తమ ఇళ్లపై రాళ్లు, పశువుల ఎముకలు, నిమ్మకాయలు పడుతున్నాయంటూ స్థానికుల నుంచి కుల్సుంపురా పోలీసులకు ఫిర్యాదులు వెల్లువెత్తాయి. ఇరువర్గాల వారు ఇది మీ కుట్రే అంటే కాదు.. మీ కుట్రే అంటూ వాగ్వాదాలకు దిగారు. కొందరైతే భయంతో ఇళ్లు అమ్ముకుని ఆ ప్రాంతం నుంచి వెళ్లిపోయారు. ఈ నేపథ్యంలో కొంతకాలంగా సబ్జిమండి ఉప్పరబస్తీలో నిఘా పెంచిన కుల్సుంపురా పోలీసులకు ఈనెల 16న అర్ధరాత్రి దస్తగిరి ఇంట్లోంచి పొగలు వస్తున్నాయని సమాచారం అందింది. దీంతో సంఘటన స్థలికి చేరుకున్న పోలీసులు.. దస్తగిరి ఇంట్లో పరిశీలించగా అక్కడ అతను క్షుద్రపూజలు చేస్తూ కనిపించాడు. ఆ ఇంట్లో దట్టమైన పొగ, రాళ్లు, ఇటుకలు, పశువుల ఎముకలు, నిమ్మకాయలు ఉండటాన్ని చూసి పోలీసులు ఆశ్చర్యపోయారు. చివరికి దస్తగిరిని అరెస్టు చేసి రిమాండ్‌కు తరలించారు.

బైక్‌ దగ్ధం కేసులో..
చిన్న విషయమై చోటుచేసుకున్న మనస్పర్థల కారణంగా ఓ బాలుడు, మరో యువకుడు కలిసి స్థానికుడి బైక్‌ను దగ్ధం చేశారు. ఈ సంఘటన కుల్సుంపురా పోలీస్‌స్టేషన్‌ పరిధిలో ఈనెల 10న చోటుచేసుకుంది. డీసీపీ సుమతి, ఏసీపీ నరేందర్‌రెడ్డి, సీఐ పి.శంకర్‌ కథనం ప్రకారం... సబ్జిమండి ప్రాంతానికి చెందిన మహమ్మద్‌ బాసిత్‌ అనే వ్యక్తి స్థానికంగా ఉండే మసీదులో పనిచేస్తుంటాడు. ఇటీవల బాసిత్‌ కుమారుడికి, స్థానికంగా నివాసం ఉండే ఓ బాలుడు, మహమ్మద్‌ షోయిబ్‌ (22)లకు మధ్య క్రికెట్‌ విషయంలో గొడవ జరిగింది. దీంతో బాసిత్‌.. ఆ ఇద్దరిపై ఆగ్రహంతో రగిలిపోయాడు. దీంతో కక్షపెంచుకున్న సదరు బాలుడు, అతడి మేనమామ వరుసయ్యే మహ్మద్‌ షోయిబ్‌ కలిసి ఈనెల 10న బాసిత్‌ బైక్‌పై పెట్రోల్‌ పోసి దగ్ధం చేసి పారిపోయారు. బాధితుడు ఇచ్చిన ఫిర్యాదు మేరకు పోలీసులు స్థానిక సీసీ కెమెరాలను పరిశీలించారు. బాలుడిని, మహమ్మద్‌ షోయిబ్‌లను అరెస్టు చేసి శుక్రవారం రిమాండ్‌కు తరలించినట్లు పోలీసులు పేర్కొన్నారు.


Tags :

క్రైమ్

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.