close

తాజా వార్తలు

పచ్చని సంసారంలో ‘అక్రమ’ చిచ్చు

అనుమానాస్పద స్థితిలో అటవీశాఖ అధికారి మృతి

నెహ్రూ మృతదేహం

ఆదిలాబాద్‌ నేరవిభాగం, న్యూస్‌టుడే: భార్యాభర్తలు ఇద్దరూ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులు.. ఓ పాప, బాబుతో ఆనందంగా సాగుతున్న పచ్చని సంసారంలో అక్రమ సంబంధం అనే చిచ్చు నిప్పులు పోసింది. నాన్న తిరిగిరాని లోకాలకు వెళ్లిన విషయం తెలియక చిన్నారులు చూసిన బేల చూపులు.. వారిని పట్టుకుని సంబంధీకులు రోదించిన తీరు హృదయాల్ని కదిలించింది. జిల్లా కేంద్రంలోని హౌజింగ్‌ బోర్డులోని ఓ నివాసంలో అటవీ బీట్‌ అధికారి అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందడం స్థానికంగా కలకలం సృష్టించింది. ఎస్సై గుణవంత్‌రావు, బాధిత కుటుంబ సభ్యులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. పట్టణంలో నివాసముండే బదావత్‌ నెహ్రూ(33) బరంపూర్‌ అటవీశాఖలో బీట్‌ అధికారిగా విధులు నిర్వర్తిస్తున్నారు. ఆయనకు 2013లో జ్యోతితో వివాహం జరిగింది. భార్య జ్యోతి పీజీటీగా పని చేస్తోంది. వీరికి సాయి హర్ష (3), శ్రీహర్ష(6) ఇద్దరు పిల్లలున్నారు. ఏడాదిన్నర కిందట నెహ్రూ తండ్రి మోతీలాల్‌(కానిస్టేబుల్‌) అనారోగ్య కారణాలతో మృతిచెందారు. భర్త అకాల మరణంతో కుటుంబానికి అండగా ఉంటాడనుకున్న కొడుకు మృత్యువాత పడటంతో ఆ తల్లిని ఓదార్చడం ఎవరితరం కాలేదు. దీనికంతటికీ నెహ్రూకు ఓ మహిళతో ఉన్న అక్రమ సంబంధమే కారణమని కుటుంబ సభ్యులు ఆరోపిస్తున్నారు.

హెచ్చరించినా తీరు మారలేదు..

గత సంవత్సరం నుంచి నెహ్రూ ఓ మహిళతో చనువుగా ఉంటున్నారు. ఈ విషయమై పలుమార్లు మహిళా పోలీసు స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేసినా.. పెద్దలతో చెప్పించినా ఆయన తీరు మారలేదు. కుటుంబంతో సంతోషంగా గడపమని చెప్పినా వినలేదు. సదరు మహిళా ఉంటున్న అద్దె ఇంట్లోనే అనుమానాస్పద స్థితిలో ఉరివేసుకుని ఆత్మహత్యకు పాల్పడ్డాడు. నెహ్రూ మృతి విషయం సదరు మహిళే పోలీసులకు చేరవేసింది. ఘటనా స్థలం వద్ద పంచనామా నిర్వహించిన పోలీసులు... మృతదేహాన్ని పోస్టుమార్టం నిమిత్తం రిమ్స్‌కు తరలించారు. అనుమానితురాలిని అదుపులోకి తీసుకున్న పోలీసులు విచారణ ప్రారంభించారు.


రిమ్స్‌ ఎదుట కుటుంబ సభ్యులతో మాట్లాడుతున్న పోలీసులు

బాధిత కుటుంబ సభ్యుల ఆందోళన..

నెహ్రూ మృతి విషయం తమకు ఆలస్యంగా అందిందని.. కుటుంబసభ్యుల అనుమతి లేకుండానే పోలీసులు వ్యవహరించారని ఆరోపిస్తూ కుటుంబ సభ్యులు ఆందోళనకు దిగారు. గురువారం రాత్రే నెహ్రూ మృతి చెందాడని, ఆ విషయాన్ని తమకు చెప్పకుండా తాత్సారం చేశారని కుటుంబీకులు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. మృతదేహాన్ని తీసుకెళ్లే ప్రసక్తే లేదని రిమ్స్‌ ప్రధాన ద్వారం ఎదుట బైఠాయించారు. విషయం తెలుసుకున్న డీఎస్పీ వెంకటేశ్వర్‌రావు, సీఐ వి.సురేష్‌లు రిమ్స్‌కు వచ్చి పరిస్థితిని పర్యవేక్షించారు. ఈ విషయమై సమగ్ర విచారణ జరిపి న్యాయం జరిగేలా చూస్తామని పోలీసులు హామీ ఇచ్చారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.