close

తాజా వార్తలు

యూ ట్యూబ్‌ చూసి.. ద్విచక్రవాహనం అపహరణ

అపహరణకు గురైన ద్విచక్రవాహనంతో బాధితుడు

కాజీపేట టౌన్‌, న్యూస్‌టుడే: యూట్యూబ్‌లో ‘హౌ టు థెఫ్ట్‌’విధానాన్ని చూసి ఓ యువకుడు ద్విచక్రవాహనం అపహరించిన సంఘటన కాజీపేటలో వెలుగు చూసింది. భూపాలపల్లికి చెందిన వర్మ అనే ఐటీఐ చదివిన యువకుడు దొంగతనాలు చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. అక్టోబరు రెండో వారంలో హన్మకొండ బస్టాండ్‌లో శ్రీరామోజు రమేశ్‌ అనే ఫుడ్‌ డెలివరీ బాయ్‌ని మాటల్లో దించి మభ్యపెట్టాడు. పెద్ద ఉద్యోగం కల్పిస్తానని సెల్‌నంబరు తీసుకొని మాట్లాడాడు. మరుసటి రోజు కాజీపేట చౌరస్తాకు వస్తే తాను తీసుకెళ్తానని వర్మ నమ్మించాడు. అతను చెప్పినట్లే కాజీపేటకు వచ్చిన రమేశ్‌ స్కూటీపై వర్మను బంధం చెరువు రోడ్డులోని హోటల్‌కు వెళ్లాడు. అక్కడ రమేశ్‌ సెల్‌ తీసుకున్న వర్మ అందులో నిక్షిప్తం చేసిన తన సెల్‌ నంబరు, కాల్‌ హిస్టరీని డిలిట్‌ చేశాడు. అనంతరం ఇప్పుడే వస్తానంటూ స్కూటీ తీసుకుని ఉడాయించాడు. గంటన్నర వరకు కూడ రాకపోవడంతో ఫోన్‌ చేద్దామని రమేశ్‌ తన చరవాణిలో అతడి నంబరు వెతికాడు. నంబరు లేకపోవడంతో అనుమానం వచ్చి విషయాన్ని కాజీపేట పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. స్థానిక పోలీస్‌ ఇన్‌స్పెక్టర్‌ చిట్టారి అజయ్‌ ఆదేశానుసారం శ్రావణ్‌, నేర విభాగం కానిస్టేబుల్‌ సదానందం సీసీ పుటేజీల్లో అతడ్ని గుర్తించారు. అంతే కాకుండా రమేశ్‌ ఫోన్‌ నంబరు సహాయంతో నిందితుడు వర్మ కాల్‌డేటా సీడీఆర్‌ తెప్పించి అతడ్ని పట్టుకునేందుకు రంగంలోకి దిగారు. ఒకే ఆధార్‌తో పలు సిమ్‌కార్డులు వాడుతూ నిందితుడు హైదరాబాద్‌ వెళ్లాడు. పోలీస్‌ కమిషనరేట్‌లోని ఎండీ.సల్మాన్‌ అనే సాంకేతిక నిపుణుడి సూచనలతో శ్రవణ్‌, సదానందం బృందం హైదరాబాద్‌లోని వర్మ లోకేషన్‌ను గుర్తించారు. చివరకు తనను వదిలేలా లేరని భావించిన వర్మ కొత్త నాటకానికి దొంగ తెరలేపాడు. మీ వాహనం తీసుకెళ్లింది మా తమ్ముడని.. బాగా కొట్టి మందలించామన్నాడు. బండి పార్కింగ్‌ వద్ద పెడుతున్నాం. తీసుకెళ్లమని సినీఫక్కీలో మాట్లాడుతూ తప్పించుకొనేందుకు ప్రయత్నించాడు. మరోసారి గూగూల్‌ లోకేషన్‌ ద్వారా నిందితుడు ఉన్న ప్రాంతాన్ని గుర్తించిన పోలీసులు వెంటనే అతడ్ని అదుపులోకి తీసుకున్నారు. ఇరవైౖ నాలుగు గంటల్లోపు నిందితున్ని గుర్తించి వాహనం పట్టుకున్న కాజీపేట పోలీస్‌ సిబ్బందిని ఉన్నతాధికారులు అభినందించారు.


Tags :

క్రైమ్

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
ఛాంపియన్

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.