close

తాజా వార్తలు

సీమను కొన్ని గ్రూపులు కబ్జా చేశాయ్‌:పవన్‌

తిరుపతి: ఎంతో కష్టసమయంలో పార్టీ పెట్టానని జనసేన అధినేత పవన్‌కల్యాణ్‌ అన్నారు. మార్పు తెచ్చేందుకు తమ పార్టీ కంకణం కట్టుకుందని.. ఎన్నో ఎదురుదెబ్బలు ఉంటాయని ముందే తెలుసని చెప్పారు. తిరుపతిలో న్యాయవాదులతో నిర్వహించిన సమావేశంలో పవన్‌ మాట్లాడారు. కోర్టుల వద్ద న్యాయవాదులకు సరైన మౌలిక సదుపాయాలు లేవన్నారు. త్రికరణశుద్ధి ఉన్న న్యాయవాదులంతా రాజకీయాల్లోకి రావాలని ఆయన పిలుపునిచ్చారు. ప్రజల కష్టాలను చూసి బాధ పడలేకే పార్టీ పెట్టానన్నారు. రాయలసీమను కొన్ని గ్రూపులు కబ్జా చేసి పెట్టుకున్నాయని.. కానీ వారంతా సామాన్య మనుషులే అని మరిచిపోతున్నారన్నారు. కేంద్రహోం మంత్రి అమిత్‌షాలాంటి వారే ఇప్పటి రాజకీయాలకు సరిపోతారని.. ఆయనలా ఉక్కుపాదంతో అణిచివేసే వారికే వీళ్లు భయపడుతున్నారంటూ పరోక్షంగా వైకాపా నేతలను ఉద్దేశించిన పవన్‌ వ్యాఖ్యానించారు. భవిష్యత్తు తరాలకోసమే తాను కష్టపడుతున్నానని చెప్పారు.

నేను వెంటనే అద్భుతాలు చేసేస్తానని ఆశించకండి

‘‘ఒక మనిషి సంకల్పానికి గాంధీ జీవితమే ఉదాహరణ. తప్పులు చేసి జైలులో గడిపిన జగన్‌ రెడ్డే అధికారం కోసం అంత మంకుపట్టు పట్టారు. భావితరాల బాగు కోసం ఆలోచించే నాకు అంతకంటే ఎక్కువ తపన ఉంది. సమస్యలపై ఓ సామాన్యుడి ఆవేదనే జనసేన. నేను వెంటనే అద్భుతాలు చేసేస్తానని ఆశించకండి. నా మతం మానవత్వం.. కులం మాట తప్పని కులం అని జగన్ రెడ్డి అన్నారు. అంటే మిగతా కులాలు మాట తప్పేకులాలా?చట్టాలను కాపాడే నాయకులే దుర్భాషలు మాట్లాడుతున్నారు. బాధ్యతాయుతంగా మాట్లాడాలని రాజ్యాంగం మీకు చెప్ప లేదా?చట్టాన్ని కాపాడాల్సిన మీరే అలా ఉంటే.. దుర్మార్గులు రోడ్లపై అత్యాచారాలు చేయరా? ఒక ఆడబిడ్డ చనిపోయిందంటే కులాలు చూస్తామా? దళిత మహిళ చనిపోతే మిగిలిన కులాలకు పట్టదా? జగన్ రెడ్డిని ముఖ్యమంత్రిగా నేను గుర్తించను. బత్తాయి చెట్లను చంపేస్తున్న వారిని ఎందుకు గౌరవించాలి? గొర్రెలను బలిస్తారు కానీ సింహాలను బలివ్వలేరు అని అంబేడ్కర్ అన్నారు.. రాయలసీమ ప్రజలు సింహాల్లా మారాలి. ఆరు నెలలు గొప్ప పాలన అంటున్నారు.. రాయితీ ధరకు ఉల్లిపాయలు ఇవ్వలేకపోయిన ప్రభుత్వం మీది’’ అంటూ వైకాపాను ఉద్దేశించి పవన్‌ దుయ్యబట్టారు.Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.