close

తాజా వార్తలు

అందుకే దేశవాళీలో ఆడుతున్నా: అజింక్య రహానె 

అందుకే దేశవాళీలో ఆడుతున్నా: అజింక్య రహానె 

భువనేశ్వర్‌: కొంతకాలంగా పరిమిత ఓవర్ల ఫార్మాట్‌కు దూరమైన టీమిండియా టెస్టు వైస్‌ కెప్టెన్‌ అజింక్య రహానె వచ్చే ఏడాది ఇంగ్లాండ్‌లో జరగనున్న వన్డే ప్రపంచకప్‌లోగా జట్టులో చోటు దక్కించుకుంటానని ధీమా వ్యక్తం చేశాడు. ఈ క్రమంలో స్పిన్‌ బౌలింగ్‌ ఎదుర్కొవడానికి దేశవాళీ టోర్నీలపై ఎక్కువగా దృష్టి పెట్టినట్లు పేర్కొన్నాడు. ఒడిశాలో క్రికెట్‌కు సంబంధించిన ఓ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న రహానె మాట్లాడుతూ.. నా టెక్నిక్‌లో ఎలాంటి సమస్య లేదు. అసలు దాని గురించి బాధపడాల్సిన అవసరం లేదు. ప్రస్తుత పరిస్థితుల్లో నేను సాధిస్తున్న 30, 40 పరుగులనే అర్ధశతకాలు.. శతకాలుగా మార్చాలనుకుంటున్నాను. కొన్ని సార్లు అద్భుతంగా ఆడాలనుకున్నా.. ఫలితం మాత్రం ప్రతికూలంగా ఉంటుంది. వాటిని పట్టించుకోకుండా ముందుకు సాగాలి. ఈ క్రమంలోనే స్పిన్‌ బౌలింగ్‌ను సమర్ధవంతంగా ఎదుర్కోవాలనే అంశంపై కసరత్తులు చేస్తున్నా. ఇప్పటికే ఈ విషయంలో చాలా మెరుగయ్యాను. దీనికోసమే దేశవాళీ టోర్నీల్లో ఆడుతున్నానని చెప్పాడు.

మరోవైపు ఈ ఏడాది ఆరంభంలో దక్షిణాఫ్రికా పర్యటనలో తొలి రెండు టెస్టులకు జట్టులో చోటు దక్కకపోవడంపై మాట్లాడుతూ.. ఆ విషయం గురించి నేనేమీ బాధపడలేదు. జట్టు ఎంపిక విషయం మన చేతుల్లో ఉండదు. కేవలం మేనేజ్‌మెంట్‌ నిర్ణయాలను గౌరవించాలి. దాని గురించి పట్టించుకోకుండా వచ్చిన అవకాశాన్ని ఎలా సద్వినియోగం చేసుకోవాలనే ఆలోచించాను. యో యో ఫిట్‌నెస్‌ టెస్టుతో ఎలాంటి సమస్య లేదని.. ఆటగాళ్లలో పూర్తిస్థాయి ఫిట్‌నెస్‌ ఉంటేనే అది జట్టు విజయానికి తోడ్పడుతుందని పేర్కొన్నాడు.

త్వరలో ప్రారంభం కానున్న ఆసీస్‌ పర్యటనకు పది రోజుల ముందుగానే అక్కడికి వెళ్లనున్నాం. దక్షిణాఫ్రికా పర్యటనకు వెళ్లేటప్పుడు మాకు ఆ అవకాశం రాలేదు. అయితే ఏ జట్టునైనా వారి సొంతగడ్డపై ఓడించడం కాస్త కష్టమే. దీనికితోడు ఆసీస్‌ బౌలింగ్‌ విభాగం అద్భుతంగా ఉంది. మరోవైపు మన బౌలర్లు కూడా అదే స్థాయిలో సత్తా చాటుతున్నారు. దీంతో మొత్తంగా ఇరు జట్లుకు ఇది కచ్చితంగా అద్భుతమైన టెస్టు సిరీస్‌ కానుందని రహానె అన్నాడు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.