Array
(
  [0] => stdClass Object
    (
      [news_id] => 102721
      [news_title_telugu_html] => 

సిద్ధూ ఆగడాలను పార్టీకి వివరిస్తా: అమరీందర్‌ 

[news_title_telugu] => సిద్ధూ ఆగడాలను పార్టీకి వివరిస్తా: అమరీందర్‌  [news_title_english] => Will approach party high command against Sidhu Amarinder Singh [news_short_description] => పంజాబ్‌లో కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి అనుకున్న మేర స్థానాలు రాకపోవడానికి ఆ పార్టీ నేత, మాజీ క్రికెటర్‌ నవజ్యోత్‌ సింగ్‌ సిద్ధూయే కారణమని రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి అమరీందర్‌ సింగ్‌ ఆరోపించారు. ఈ [news_tags_keywords] => [news_bulletpoints] => [news_bulletpoints_html] => [news_videotype] => 0 [news_videolink] => || [news_videoinfo] => || [publish_comments_public] => 1 [publish_createdon] => 2019-05-24 10:33:44 [news_isactive] => 1 [news_status] => 2 ) )
సిద్ధూ ఆగడాలను పార్టీకి వివరిస్తా: అమరీందర్‌  - Will approach party high command against Sidhu Amarinder Singh - EENADU
close

తాజా వార్తలు

సిద్ధూ ఆగడాలను పార్టీకి వివరిస్తా: అమరీందర్‌ 

చండీగఢ్‌: పంజాబ్‌లో కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి అనుకున్న మేర స్థానాలు రాకపోవడానికి ఆ పార్టీ నేత, మాజీ క్రికెటర్‌ నవజ్యోత్‌ సింగ్‌ సిద్ధూయే కారణమని రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి అమరీందర్‌ సింగ్‌ ఆరోపించారు. ఈ క్రమంలో సిద్ధూకి కేటాయించిన మంత్రిత్వ శాఖను మార్చే యోచనలో ఉన్నట్లు కూడా వెల్లడించారు. ప్రస్తుతం సిద్ధూ నిర్వర్తిస్తున్న స్థానిక ప్రభుత్వాల శాఖలో సమర్థంగా పనిచేయలేకపోయారని అమరీందర్‌ అభిప్రాయపడ్డారు. ఇటీవల సిద్ధూ చేసిన పలు వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు పార్టీకి ఎలా నష్టం కలిగించాయో త్వరలోనే పార్టీ అధిష్ఠానికి వివరిస్తానన్నారు. గురుగ్రంథ్‌ సాహిబ్‌ను అపవిత్రం చేసిన ఘటనపై సిద్ధూ చేసిన వ్యాఖ్యలు బఠిండాలో పార్టీ గెలుపుపై తీవ్ర ప్రభావం చూపాయన్నారు. ఈ అంశంపై ప్రత్యేక దర్యాప్తు బృందాన్ని ఏర్పాటు చేసిన తరవాత ఆ అంశాన్ని ప్రస్తావించడం సరికాదన్నారు. అలాగే కొన్ని రోజుల క్రితం తన భార్యకు సీటు దక్కకుండా సీఎం అమరీందర్‌ సింగ్‌ అడ్డకున్నారని సిద్ధూ బహిరంగంగా ఆరోపించిన విషయం తెలిసిందే.  

పట్టణ ప్రాంత ఓటర్లు పార్టీ గెలుపులో కీలకంగా వ్యవహరిస్తున్నారని.. కానీ సిద్ధూ అసమర్థత వల్ల ఈ ఎన్నికల్లో ఆ వర్గం దూరమైందని అమరీందర్‌ ఆరోపించారు. దీంతో ఆయన శాఖను మార్చే యోచనలో ఉన్నానని.. దానికి పార్టీ అధిష్ఠానం కూడా అంగీకరిస్తుందని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. ఇప్పటికే పార్టీ దృష్టికి ఈ అంశాలను తీసుకెళ్లానని తెలిపారు. లోక్‌సభ ఎన్నికల అనంతరం దీనిపై నిర్ణయం తీసుకుంటామని వారు హామీ ఇచ్చారన్నారు. దీనికి తోడు పాక్‌ పర్యటన సందర్భంగా సిద్ధూ ఆ దేశ ఆర్మీ చీఫ్‌ను ఆలింగనం చేసుకోవడం లాంటి చర్యలు ప్రజల్లో పార్టీపై వ్యతిరేక భావం నింపాయన్నారు. అలాగే రాష్ట్ర మంత్రుల పనితీరును కూడా సమీక్షించి అవసరమైతే మార్పులు చేర్పులు చేస్తామన్నారు.  పంజాబ్‌లో మొత్తం 13 లోక్‌సభ స్థానాలుండగా, హస్తం పార్టీ 8 చోట్ల విజయ ఢంకా మోగించింది. అకాలీదళ్‌-భాజపా చెరో రెండు సీట్లకు పరిమితమయ్యాయి. ఆప్‌ ఒకే ఒక్క స్థానంతో సరిపెట్టుకుంది. అయితే అన్ని స్థానాలను కాంగ్రెస్సే గెలుచుకుంటుందని.. అసలు భాజపా ఖాతా కూడా తెరవదని అమరీందర్‌ తన ప్రచారంలో భాగంగా ధీమా వ్యక్తం చేసిన విషయం తెలిసిందే.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.