close

తాజా వార్తలు

యువతిపై ఉన్మాది రాక్షసత్వం

ఆడపిల్లలకు రక్షణేది?●

తెగబడుతున్న కిరాతకులు

ప్రేమ పేరుతో వేధింపులు

ఇటీవల పెనుగొండ పరిధిలో ఓ యువతిని ప్రేమ పేరుతో వెంటాడిన ఓ యువకుడు నేరుగా ఆమె ఇంటికే వెళ్లి కత్తితో దాడి చేసి చంపేందుకు ప్రయత్నించాడు. కత్తితో కోసుకుని తాను ఆత్మహత్యాయత్నం చేశాడు.
తాజాగా బుధవారం పోడూరు మండలంలోని ఓ గ్రామంలో ఉన్నత విద్య అభ్యసిస్తున్న ఓ యువతిని ప్రేమించానంటూ వెంటపడిన వివాహితుడైన ఉన్మాది ఆమెపై కత్తితో విచక్షణారహితంగా దాడి చేశాడు. తానూ పురుగుల మందు తాగి ఆత్మహత్యాయత్నం చేశాడు.
ఇలాంటి ఘటనలతో ఆడపిల్లల తల్లిదండ్రులు ఉలిక్కి పడుతున్నారు. దోషులను కఠినంగా శిక్షిస్తే తప్ప ఇలాంటి దురాగతాలు ఆగవని పేర్కొంటున్నారు. ఇలాంటి వ్యవహారాల నుంచి యువతులు, విద్యార్థినులను రక్షించేందుకు పోలీసు శాఖ పలు రకాల సేవలందిస్తోంది. వివరాలను కూడా గోప్యంగా ఉంచే ఏర్పాట్లు ఉన్నాయి. బాధితులు పోలీసులను సంప్రదిస్తే ఇలాంటి దురాగతాలకు పాల్పడే వారికి తగిన రీతిలో బుద్ధి చేప్పేందుకు అవకాశం ఉంటుందని ఏలూరు మహిళా పోలీస్‌ స్టేషన్‌ డీఎస్పీ పైడేశ్వరరావు వివరిస్తున్నారు.

పాలకొల్లు, పోడూరు(పశ్చిమగోదావరి) - న్యూస్‌టుడే

కుటుంబ ఆర్థిక పరిస్థితులు.. చిన్నతనంలోనే తండ్రిని కోల్పోవడంతో ఇంటికి పెద్దదిక్కై అమ్మ, తమ్ముడికి ఏ కష్టం లేకుండా చూసుకోవాలనే పట్టుదల ఆమెది. చిన్నతనం నుంచి చదువుపై ఆసక్తితో ఉన్నత విద్య చదివి ప్రభుత్వ ఉద్యోగం పొందాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. అమ్మమ్మ, మేనమామ ఇంటి వద్ద ఉంటూ చదువుకుంటున్న ఆమె జీవితంలోకి వివాహితుడైన సుధాకరరెడ్డి అనే ప్రేమోన్మాది ప్రవేశించాడు. ప్రేమిస్తున్నా అంటూ వెంటపడ్డాడు. ఉన్నత లక్ష్యంతో ఉన్న ఆ యువతి నిరాకరించింది. విషయం పెద్దల దృష్టికి తీసుకెళ్లింది. వారు అతనిని పిలిపించి మందలించారు. కొంతకాలం మిన్నకున్న ఆ ఉన్మాది మళ్లీ వెంటపడటం మొదలుపెట్టాడు. పథకం ప్రకారం హతమార్చేందుకు రెండు రోజులుగా ప్రయత్నిస్తున్నాడు. బుధవారం కళాశాలకు వెళ్లేందుకు సిద్ధంగా ఉండగా అదను చూసి కత్తితో విచక్షణారహితంగా దాడి చేశాడు. తీవ్రంగా గాయపడిన ఆమె ప్రాణాపాయ స్థితిలో ఏలూరులోని ఓ ప్రైవేటు ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతోంది. సుధాకరరెడ్డి ఇటీవల కాలంలో  మళ్లీ వెంటపడుతున్నాడని చెప్పడంతో ఆమె మేనమామ రోజూ బస్సు ఎక్కేంతవరకూ తోడు వచ్చేవాడు. బుధవారం ఏదో పని ఉండి రాలేక పోవడంతో ఇదే అదునుగా ఉన్మాది దాడికి తెగబడ్డాడు. దాడి సందర్భంగా ఆ యువతి తప్పించుకునేందుకు పరుగెత్తడం, స్థానికంగా ఉన్న కొందరు అడ్డుకునేందుకు ప్రయత్నించడంతో ప్రమాద తీవ్రత కాస్తంత తగ్గిందని ప్రత్యక్షసాక్షులు అంటున్నారు. ఆమెను చంపి తాను చనిపోవాలనే ఉద్దేశంతోనే దాడికి ముందుగానే పురుగుల మందు తాగినట్లు పోలీసులు చెబుతున్నారు. అతను పాలకొల్లు ప్రభుత్వాసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నాడు. బుధవారం ఉదయం పోడూరు మండలంలోని ఓ గ్రామంలో ఈ దారుణ ఘటన చోటు చేసుకుంది.

బాధితురాలికి పాలకొల్లు ఆసుపత్రిలో చికిత్స

వైద్యులు, పోలీసుల సేవలు ప్రశంసనీయం
సంఘటన జరిగిన వెంటనే తీవ్రగాయాలకుగురైన యువతిని, పురుగుల మందు తాగి అపస్మారక స్థితిలో పడిపోయిన సుధాకర్‌రెడ్డిని పోడూరు పోలీసులు వెంటనే స్పందించి పాలకొల్లు ప్రభుత్వాసుపత్రికి తరలించారు. అక్కడి వైద్యులు తీవ్రగాయాలకు గురైన ఆమెకు సకాలంలో రక్తాన్నీ ఎక్కించి వైద్యం చేయడంతో ప్రాణాపాయం తప్పినట్లు ఆసుపత్రి వైద్యులు తెలిపారు. అయితే ఇంకా ఆమె పరిస్థితి విషమంగానే ఉందని మరింత మెరుగైన చికిత్సకోసం ఆమెను ఏలూరులోని ఓ ప్రైవేటు ఆసుపత్రికి తరలించామని వివరించారు. ప్రేమ పేరుతో కిరాతకుడిగా మారిన సుధాకర్‌రెడ్డిని కఠినంగా శిక్షించాలని కోరుతున్నారు. పాలకొల్లు రూరల్‌ సీఐ డి.వెంకేశ్వరరావు, పోడూరు ఎస్సై బి.సురేంద్రకుమార్‌లు ఆసుపత్రి వద్ద వైద్యం అందేలా పర్యవేక్షించారు. యువతికి అత్యవసరమైన రక్తాన్ని పాలకొల్లు వాలంటరీ రక్తనిధి కేంద్రం స్వచ్ఛందంగా సమకూర్చింది.

ఘటన స్థలంలో యువతి

ఎస్పీ వాట్సాప్‌ నంబర్‌ 9550351100

ప్రత్యేక నంబర్లు : 100, 121, 181

ఎస్పీ ఫోన్‌ నంబర్‌ : 9440796600

మహిళా పోలీసుస్టేషన్‌ డీఎస్పీ నంబర్‌ : 9440796609

మహిళా పోలీసుస్టేషన్‌ నంబర్‌ : 08812-226943


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
ఛాంపియన్

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.