close

తాజా వార్తలు

భాజపా గెలుపు చరిత్రాత్మకం కాదు : మమత

మార్టియర్స్‌ ర్యాలీలో భాజపాపై మమతా విమర్శలు
అధికార దుర్వినియోగం చేశారంటూ ఆరోపణలు

కలకత్తా: తాజాగా ముగిసిన సార్వత్రిక ఎన్నికలలో భాజపా తన అధికారాన్ని దుర్వినియోగం చేసి పశ్చిమబంగలో తన ప్రాబల్యం పెంచుకుందని ఆ రాష్ట్ర సీఎం మమతా బెనర్జీ ఆరోపించారు. కలకత్తాలో అదివారం జరిగిన మెగార్యాలీలో ఆమె పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా భాజపాపై ఆమె నిప్పులు చెరిగారు. ఆ పార్టీ లోక్‌సభ ఎన్నికలలో ఘనవిజయం సాధించడం ఒక అంతు చిక్కని రహస్యం తప్ప చరిత్రేమి కాదని విమర్శించారు. పశ్చిమబంగలో భాజపా నాయకుల ముఖాలు కూడా ఎవరికీ తెలియవనీ, కేవలం  గుండాలతో కుటీల రాజకీయం చేసి వారు విజయం సాధించారని ఆరోపించారు. వారు మా పార్టీ నాయకులను బెదిరించో, ప్రలోభాలకు గురిచేసో తమ పార్టీలో చేర్చుకుంటున్నారు. అదే పని తాము చేస్తే భాజాపా ఏమౌతుందో ఒక్కసారి ఆలోచించండంటూ వారిని హెచ్చరించారు. 1993లో అన్యాయంగా పోలీసు కాల్పులకు గురై మరణించినవారికి సంతాపంగా మార్టియర్స్‌ ర్యాలీని నిర్వహించారు. అశేషజనవాహిని హజరైన ఆ ర్యాలీని ఉద్దేశిస్తూ..రాబోతున్న ఆసెంబ్లీ ఎన్నికలలో టీఎమ్‌సీ ఘనవిజయం సాధిస్తుందని చెప్పడానికి ఇదే నిదర్శనమన్నారు. మీడియా కూడా పంచాయతీ ఎన్నికల సందర్భంగా పశ్చిమబంగలో పెద్ద ఎత్తున హింసాత్మక ఘటనలు చోటు చేసుకున్నట్లు దుష్పప్రచారం చేస్తున్నాయని మండిపడ్డారు. త్రిపురలో స్థానిక సంస్థల ఎన్నికల్లో 86 శాతం స్థానాల్లో పోటీనే జరగలేదన్న విషయాన్ని ఎందుకు ప్రసారం చేయలేదు అని ప్రశ్నించారు.  ‘కట్‌మనీ’ రూపంలో టీఎమ్‌సీ నాయకులు అక్రమవసూళ్లు చేస్తున్నారని ఆరోపించే భాజపా నాయకులు చిత్తశుద్ధి ఉంటే 15లక్షల కోట్ల నల్లధనాన్ని వెలికితీస్తాం అని చేసిన ప్రమాణాలను నెరవేర్చాలన్నారు. అంతేకాక భాజపా నాయకులు పెద్ద బందిపోటులని తీవ్రంగా విమర్శిచారు. భాజపా తమ పార్టీ కార్యాలయాలు నిర్మించడానికి అంత డబ్బు ఎక్కడినుంచి వచ్చిందని ప్రశ్నించారు. గత నెలరోజుల నుంచి పశ్చిమబంగ ప్రజలలో తృణమూల్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ పట్ల పెరుగుతున్న వ్యతిరేకతను ఆ పార్టీ గుర్తించింది. దాంతో ఇలా ర్యాలీలు, ప్రజా సభలు ఏర్పాటు చేసి నివారణ చర్యలు చేపట్టింది.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
సినిమా

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.