close

తాజా వార్తలు

‘చిత్ర’ వార్తలు

ఎంత కఠినమైనా..

శిక్షణ పొందుతున్న భారత సైనికుల ప్రతిభాపాటవాల ప్రదర్శన మధ్యప్రదేశ్‌లోని జబల్‌పూర్‌లో నిర్వహించారు. సరిహద్దులో శత్రువులను ఎలా ఎదుర్కోవాలి.. యుద్ధ సమయంలో ప్రత్యర్థుల దాడులను ఎలా తప్పించుకోవాలనే విషయాలపై సైనికులు ప్రదర్శన నిర్వహించారు.

వేలూరు ‘ఆనందం’!

తమిళనాడులోని వేలూరు లోక్‌సభ స్థానానికి జరిగిన ఎన్నికలో డీఎంకే విజయకేతనం ఎగురవేసింది. అన్నా డీఎంకే అభ్యర్థి షణ్ముగంపై డీఎంకే అభ్యర్థి కతిర్‌ ఆనంద్‌ 8వేల పైచిలుకు ఓట్ల తేడాతో విజయం సాధించారు. ఫలితం వెలువడిన అనంతరం చెన్నైలో డీఎంకే కార్యకర్తల విజయోత్సాహమిది.

వరద భారతం!

 కుండపోత వర్షాలతో దేశంలోని పలు రాష్ట్రాల్లో వరదలు బీభత్సం సృష్టిస్తున్నాయి. గతనెలలో అసోం, బిహార్‌, గుజరాత్‌లు వరదముంపుకు గురయ్యాయి. ప్రస్తుతం మహారాష్ట్ర, కేరళ, కర్ణాటక, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని కొన్ని ప్రాంతాలు నీటమునిగాయి. ఆయా రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు, ఎన్డీఆర్‌ఎఫ్‌ సిబ్బంది ప్రజలను సురక్షిత ప్రాంతాలకు చేరవేస్తున్నాయి. పైచిత్రం మహారాష్ట్రలోని సాంగ్లీలో వరదముంపుకు గురైన ఇంటి నుంచి వృద్ధులను సురక్షితంగా బయటకు తీసుకొస్తున్న ఎన్డీఆర్‌ఎఫ్‌ సిబ్బంది. 

ఓ వైపు దేశభక్తి.. మరో వైపు భుక్తి

 స్వాతంత్రదినోత్సవం సందర్భంగా దిల్లీలోని ఓ ట్రాఫిక్‌ సిగ్నల్‌ వద్ద త్రివర్ణ పతాకాలను విక్రయిస్తున్న మహిళ 

ముంబయిలోని ఓ వర్క్‌షాపులో జాతీయ జెండాలను తయారు చేస్తున్న కార్మికులు

వరి పొట్టకు పరదా రక్ష!

రాజమహేంద్రవరం : చిరుపొట్ట దశలో ఉన్న వరిపైరును ఎలుకలు, పందికొక్కులు తినకుండా రైతుల ఉపాయం ఇది. వరిపైరు చుట్టూ కర్రలు పాతి వాటికి కింది నుంచి పైవరకూ ప్లాస్టిక్‌ పరదాలు కట్టారు. దీంతో ఎలుకలు లోనికి చొరబడవని రైతులు చెబుతున్నారు.

ఆంక్షల నడుమ నిలిచిన రవాణా!

జమ్మూకశ్మీర్‌లో ఆర్టికల్‌ 370 రద్దు నేపథ్యంలో విధించిన ఆంక్షలతో జమ్ము-శ్రీనగర్‌ జాతీయ రహదారిపై నిలిచిన సరుకు రవాణా వాహనాలు. ఆగస్టు 5వ తేదీన జమ్మూకశ్మీర్‌కు స్వయంప్రతిపత్తి కల్పించే ఆర్టికల్‌ 370ను భారత పార్లమెంట్‌ రద్దు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.