Array
(
  [0] => stdClass Object
    (
      [news_id] => 119001523
      [news_title_telugu_html] => 

టాప్‌ 10 న్యూస్ - 1PM

[news_title_telugu] => టాప్‌ 10 న్యూస్ - 1PM [news_title_english] => one pm news [news_short_description] => [news_tags_keywords] => top10,news,1pm [news_bulletpoints] => [news_bulletpoints_html] => [news_videotype] => 0 [news_videolink] => [news_videoinfo] => [publish_comments_public] => 1 [publish_createdon] => 2019-08-26 12:58:53 [news_isactive] => 1 [news_status] => 2 ) )
టాప్‌ 10 న్యూస్ - 1PM - one pm news - EENADU
close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్ - 1PM

1. సుప్రీంకోర్టులో చిదంబరానికి చుక్కెదురు

ఐఎన్‌ఎక్స్‌ మీడియా కుంభకోణం కేసులో అరెస్టయిన కేంద్ర ఆర్థిక శాఖ మాజీ మంత్రి చిదంబరానికి సుప్రీంకోర్టులో ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. ఈ కేసులో ముందస్తు బెయిల్‌ కోరుతూ దాఖలు చేసిన పిటిషన్‌ను విచారించేందుకు సర్వోన్నత న్యాయస్థానం తిరస్కరించింది. ఇప్పటికే చిదంబరాన్ని సీబీఐ అధికారులు అరెస్టు చేసినందున ఈ పిటిషన్‌ చెల్లదని కోర్టు వెల్లడించింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

2. కేంద్ర హోంశాఖ ఆధ్వర్యంలో సమావేశం

వామపక్ష తీవ్రవాద సమస్యపై దిల్లీలో కేంద్రహోం శాఖ ఆధ్వర్యంలో సమీక్షా సామావేశం ప్రారంభమైంది. కేంద్ర హోం మంత్రి అమిత్‌షా నేతృత్వంలో జరుగుతున్న సమావేశానికి వామపక్ష తీవ్రవాద ప్రభావిత రాష్ట్రాల సీఎంలు హాజరయ్యారు. ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్‌, తెలంగాణ నుంచి హోం మంత్రి మహమూద్‌ అలీ ఇందులో పాల్గొన్నారు. మావోయిస్టు ప్రభావిత ప్రాంతాల్లో చేపట్టాల్సిన చర్యలు, అభివృద్ధి కార్యక్రమాలపై చర్చించనున్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

3. రాజధాని రభస.. రోడ్డెక్కిన రైతులు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ రాజధాని అమరావతి తరలింపు ప్రచారంపై గుంటూరు జిల్లా మంగళగిరి మండలం కృష్ణాయపాలెంలో రైతులు ఆందోళనకు దిగారు. రాజధానిపై ప్రజాప్రతినిధుల వ్యాఖ్యలను నిరసిస్తూ రోడ్డుపై భైఠాయించారు. మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణకు వ్యతిరేకంగా నినాదాలు చేశారు. రాజధానిని తరలిస్తే ఆత్మహత్యలకు కూడా వెనుకాడబోమని హెచ్చరించారు. పూర్తి వార్త కో్సం క్లిక్‌ చేయండి 

4. రాజధానిపై కేంద్రం స్పష్టతనివ్వాలి: ప్రత్తిపాటి

ఏపీ రాజధానిపై ప్రజలను అయోమయానికి గురి చేయడం మంచిది కాదని మాజీ మంత్రి ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు అన్నారు. 4 ప్రాంతాల్లో రాజధానులు ఏర్పాటు చేయాలన్న టీజీ వెంకటేశ్‌ వ్యాఖ్యలతో రైతుల్లో మరింత ఆందోళన మొదలైందని చెప్పారు. మంత్రులు బొత్స సత్యనారాయణ, బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌, గౌతంరెడ్డి చేసిన వ్యాఖ్యలపై ఆయన మండిపడ్డారు. చిలకలూరిపేటలో నిర్వహించిన మీడియా సమావేశంలో ప్రత్తిపాటి మాట్లాడారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

5. భార్యను తెగనరికి..మొండెం వేరుచేసి..

అనుమానమే ఆమె పాలిట పెనుభూతమైంది. అనుమానంతో ఓ భర్త తన భార్యను కత్తితో నరికి అతికిరాతకంగా హత్య చేశాడు. ఈ దారుణ ఘటన ఒడిశాలోని పూరీ జిల్లా అష్టరంగ ప్రాంతంలో జరిగింది. భార్యను హతమార్చిన అనంతరం తల, మొండెం వేరు చేసి పోలీస్‌స్టేషన్‌కు వెళ్లి లొంగిపోయాడు. సంఘటన స్థలానికి చేరుకున్న పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

6. మన్మోహన్‌కు ఎస్పీజీ భద్రత రద్దు

మాజీ ప్రధాన మంత్రి మన్మోహన్‌ సింగ్‌కు ప్రత్యేక భద్రతా బృందం(ఎస్పీజీ) భద్రతను కేంద్రం వెనక్కి తీసుకుంది. Z+ భద్రతను ఆయనకు కొనసాగించనున్నట్లు కేంద్ర హోంశాఖ తెలిపింది. ఎస్పీజీ భద్రతపై సమీక్ష చేపట్టిన అనంతరం కేంద్ర హోంశాఖ ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

7. మరో 22 మంది అధికారులపై కేంద్రం వేటు

అవినీతి ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న మరో 22 మంది సీనియర్‌ అధికారులపై కేంద్ర ప్రభుత్వం వేటు వేసింది. తక్షణమే వారు తమ ఉద్యోగాలకు స్వచ్ఛంద విరమణ చేయాలని కేంద్ర పరోక్ష పన్నులు, సుంకాల బోర్డు(సీబీఐసీ) ఆదేశించింది. వీరంతా సుపరింటెండెంట్‌/ఏవో ర్యాంక్‌కి చెందిన అధికారులు కావడం గమనార్హం. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

8. నీటితో ఆటలాడుతున్న పాక్‌!

దాయాది దేశం పాకిస్థాన్‌ మరోసారి తన వక్రబుద్ధని చాటుకొంది. ఎలాంటి ముందస్తు హెచ్చరికలు లేకుండానే తమ పరిధిలో ఉన్న సట్లేజ్‌ నదిపై ప్రాజెక్టు గేట్లను ఎత్తివేసింది. దీంతో భారత్‌లోని పంజాబ్‌కి ఒక్కసారిగా వరద ముంచెత్తింది. సట్లేజ్‌ నదీ పరీవాహక ప్రాంతమైన ఫిరోజ్‌పూర్‌ జిల్లాలోని పలు గ్రామాలు వరద ముప్పును ఎదుర్కొంటున్నాయి. దీంతో అప్రమత్తమైన పంజాబ్‌ ప్రభుత్వం ఆదివారం జిల్లా వ్యాప్తంగా హై అలర్ట్‌ ప్రకటించింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

9. హెలికాప్టర్‌ను ఢీకొన్న విమానం

10. లాభాల్లో స్టాక్‌మార్కెట్లు

దేశీయ స్టాక్‌మార్కెట్లు భారీ లాభాల దిశగా దూసుకెళ్తున్నాయి ఒంటిగంట సమయానికి సెన్సెక్స్‌ 552, నిఫ్టీ 147 పాయింట్ల లాభంతో ట్రేడవుతున్నాయి. డాలరుతో రూపాయి మారకం విలువ రూ.72.04 గా ఉంది. 


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.