close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్‌ - 1 PM

1. ఆత్మహత్యకు యత్నించిన ఆర్టీసీ డ్రైవర్‌ మృతి

ఖమ్మంలో ఆత్మహత్యకు యత్నించిన ఆర్టీసీ డ్రైవర్‌ శ్రీనివాస్‌రెడ్డి మృతిచెందారు. ఆర్టీసీ సమ్మె నేపథ్యంలో నెలకొన్న పరిణామాలతో తీవ్ర మనస్తాపానికి గురైన ఆయన శనివారం ఒంటిపై కిరోసిన్‌ పోసుకుని బలవన్మరణానికి యత్నించారు. 90 శాతానికి పైగా శరీరం కాలిపోవడంతో మెరుగైన చికిత్స కోసం హైదరాబాద్‌ తీసుకొచ్చారు. కంచన్‌బాగ్‌లోని అపోలో డీఆర్‌డీవో ఆస్పత్రికి తరలించి చికిత్స అందించారు. అక్కడ చికిత్స పొందుతూ శ్రీనివాస్‌రెడ్డి మృతిచెందారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

2. ఆర్టీసీ డ్రైవర్‌ మృతి: ఖమ్మంజిల్లా బంద్‌కు పిలుపు

ఆర్టీసీ డ్రైవర్‌ శ్రీనివాసరెడ్డి మృతి నేపథ్యంలో ఉమ్మడి ఖమ్మం జిల్లా బంద్‌కు ఆర్టీసీ కార్మిక సంఘాల ఐకాస పిలుపునిచ్చింది. ఆర్టీసీ జిల్లా బంద్‌కు తెజస, న్యూడెమోక్రసీ, ప్రజా సంఘాలు మద్దతు ప్రకటించాయి. శ్రీనివాసరెడ్డి మృతికి జిల్లా వ్యాప్తంగా అన్ని ఆర్టీసీ డిపోల వద్ద ఆర్టీసీ కార్మికులు మౌనం పాటించారు. ఆయన ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని ఆకాంక్షించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

3. ప్రైవేటీకరణ పేరుతో రెచ్చగొడుతున్నారు:ఎర్రబెల్లి

ఆర్టీసీని బాగు చేయడానికి సీఎం కేసీఆర్‌ అన్ని విధాలుగా సహకరిచారని మంత్రి ఎర్రబెల్లి దయాకరరావు అన్నారు. ఆర్టీసీని ప్రైవేటీకరణ చేస్తున్నట్లు ప్రచారం చేసి కొన్ని పార్టీలు కార్మికులను రెచ్చగొడుతున్నాయని ఆయన ఆరోపించారు. తెరాస శాసనసభాపక్ష కార్యాలయంలో నిర్వహించిన మీడియా సమావేశంలో ఎర్రబెల్లి మాట్లాడారు. తెలంగాణ ఏర్పడిన తర్వాత ఆర్టీసీకి కేసీఆర్‌ రూ.3,303 కోట్ల సహాయం అందించారన్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి 

4. గొంతులు కోసిన వాడు! గొంతు కోసుకున్నాడు!!

కామారెడ్డి జిల్లా దోమకొండ శివారులో శనివారం ముగ్గురిని హత్య చేసిన బందెల రవి(35) గొంతు కోసుకుని చెరువులో పడి ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు. ఆదివారం దోమకొండలోని గుండ్ల చెరువు ప్రాంతంలో ఆయన మృతదేహం లభ్యమైంది. తన అన్న పెద్ద కుమార్తె ప్రేమ వివాహం నచ్చని రవి.. కోపంతో అన్నని, ఆయన చిన్న కుమార్తెతోపాటు సొంత కూతురును కూడా నిన్న హత్య చేశాడు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

5. ముంబయిలో అగ్ని ప్రమాదం

ముంబయిలో ఘోర అగ్ని ప్రమాదం చోటుచేసుకుంది. చార్ని రోడ్‌లోని డ్రీమ్‌లాండ్‌ సినిమా ప్రాంతంలో ఆదివారం ఉదయం ఈ ఘటన జరిగింది. పోలీసులు తెలిపిన కథనం ప్రకారం.. ఆదిత్య ఆర్కేడ్ భవనంలో రెండో అంతస్తులో ఒక్కసారిగా మంటలు చెలరేగాయి. సమాచారం అందుకున్న అగ్నిమాపక సిబ్బంది, ఎన్డీఆర్‌ఎఫ్‌ బృందాలు వెంటనే ఘటనా స్థలానికి చేరుకున్నాయి. ప్రమాద సమయంలో భవనంలో ఉన్న ఎనిమిది మందిని సురక్షితంగా కాపాడారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

6. తొలి ట్రాన్స్‌జెండర్‌ పైలట్‌కు కేరళ సాయం

పైలట్‌ అవ్వాలన్న ఓ ట్రాన్స్‌జెండర్‌ ఆశలను కేరళ ప్రభుత్వం నిలబెట్టింది. అతడి శిక్షణకు కావల్సిన ఆర్థిక సాయం అందించేందుకు ముందుకు వచ్చింది. 20 ఏళ్ల ఆడమ్‌ హారీ..తనకు పైలట్‌ అవ్వాలనుందంటూ ఇంట్లో వారితో చెప్పడంతో వారు సహకరించపోగా.. నిరుత్సాహపరిచారు. దీంతో హారీ ప్రభుత్వాధికారులను ఆశ్రయించాడు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

7. కుప్పకూలిన దక్షిణాఫ్రికా టాప్‌ఆర్డర్‌

భారత్‌తో జరుగుతున్న రెండో టెస్టు రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో దక్షిణాఫ్రికా టాప్‌ ఆర్డర్‌ కుప్పకూలింది. ఇప్పటి వరకు అశ్విన్‌ 2 వికెట్లు తీయగా.. ఇషాంత్‌, ఉమేశ్‌, జడేజా తలో వికెట్‌ పడగొట్టారు. 42 ఓవర్లకు సఫారీ జట్టు స్కోరు 118/5

8. కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడిగా ఆయనే కరెక్ట్‌  

మరోవారం రోజుల్లో రెండు రాష్ట్రాల్లో అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో నాయకత్వం అంశం మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది. ఇదే విషయమై రెండు రోజుల క్రితం ఆ పార్టీ సీనియర్‌ నేత, కేంద్ర మాజీ మంత్రి సల్మాన్‌ ఖుర్షిద్‌ కీలక వ్యాఖ్యలు చేసిన విషయం తెలిసిందే. ఇప్పుడు మరోసారి సోషల్‌ మీడియా వేదికగా తన అభిప్రాయాన్ని వెల్లడించారు. రాహులే తమ నాయకుడని, ఆయన మళ్లీ జాతీయాధ్యక్ష పదవిని చేపట్టాలని కోరారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

9. దమయంతి మోదీ బ్యాగు దొంగ దొరికాడు

ప్రధాని మోదీ సోదరుడి కుమార్తె దమయంతి బెన్‌ మోదీ వ్యాలెట్‌ దొంగలించిన వ్యక్తిని దిల్లీ పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. నిందితుడిని నోనుగా గుర్తించారు. దొంగిలించిన సొత్తును స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు పోలీసులు వెల్లడించారు. గుర్తు తెలియని ఇద్దరు ముసుగు దొంగలు ద్విచక్రవాహనంపై వచ్చి తన వ్యాలెట్‌ లాక్కెళ్లిపోయారని దమయంతి బెన్‌ మోదీ శనివారం సివిల్‌ లైన్స్‌లోని పోలీస్‌ స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేసిన విషయం తెలిసిందే. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

10. పూర్వీకుల జాడను అన్వేషిస్తూ భారత్‌కు..


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.