close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్‌ -1 PM

1. వర్షాకాలంలో విద్యుత్‌ కోతలా?: చంద్రబాబు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఇసుక కొరతతో 30 లక్షల కుటుంబాలు రోడ్డున పడ్డాయని తెదేపా అధ్యక్షుడు చంద్రబాబు ఆరోపించారు. మద్యానికి జె-ట్యాక్స్‌ విధిస్తున్నారని మండిపడ్డారు. గుంటూరులో నిర్వహించిన విలేకరుల సమావేశంలో ఆయన మాట్లాడుతూ.. సచివాలయ ఉద్యోగాల్లో ప్రశ్నపత్రం టైప్‌ చేసిన వాళ్లకే ప్రథమ ర్యాంకు వచ్చిందని విమర్శించారు. ఐదు నెలల్లో ఎన్ని అరాచకాలు చేయాలో అన్నీ చేశారని అన్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

2. ఆర్టీసీ ఐకాస కన్వీనర్‌ అశ్వత్థామరెడ్డి అరెస్టు

తెలంగాణ ఆర్టీసీ ఐకాస కన్వీనర్‌ అశ్వత్థామరెడ్డిని పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. సుందరయ్య విజ్ఞానభవన్‌ వద్ద పార్కు వద్ద ఆయన్ను అదుపులోకి తీసుకున్నారు. ఆయనతోపాటు ఆర్టీసీ ఐకాస సహ కన్వీనర్‌ రాజిరెడ్డి, వెంకన్నలను కూడా పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. ఈ సందర్భంగా అశ్వత్థామరెడ్డి మాట్లాడుతూ.. ప్రభుత్వం మొండి వైఖరని వీడి, కార్మికులతో చర్చలు జరపాలని కోరారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

3. పద్నాలుగో రోజుకు చేరిన ఆర్టీసీ సమ్మె

తెలంగాణ వ్యాప్తంగా ఆర్టీసీ సమ్మె వరుసగా పద్నాలుగో రోజూ కొనసాగుతోంది. డిపోల వద్ద కార్మికులు నిరసన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. వరంగల్‌ రూరల్ జిల్లా పరకాలలో తెల్లవారు జామునుంచే ఆందోళనకు దిగారు. తాత్కాలిక కార్మికులు బస్సులు నడపొద్దంటూ విజ్ఞప్తి చేశారు. బస్‌డిపోల్లోకి వారు వెల్లకుండా అడ్డుపడ్డారు. పరకాల పోలీసులు చేరుకొని పరిస్థితిని అదుపు చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

4. 50 అడుగుల లోతులో రాయల్‌ వశిష్ట!

తూర్పుగోదావరి జిల్లా కచ్చులూరు వద్ద మునిగిన రాయల్‌ వశిష్ట బోటు వెలికితీత పనులు మూడో రోజు కొనసాగుతున్నాయి. ప్రస్తుతం బోటు 50 అడుగుల లోతులో ఉన్నట్లు ధర్మాడి సత్యం వెల్లడించారు. ఇవాళ విశాఖ నుంచి డైవర్లు వస్తారని, బోటు బయటకు తీసుకొస్తామని ఆయన ధీమా వ్యక్తం చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

5. విశాఖపట్నంలో సిటీ పోలీసు ఆధ్వర్యంలో 5కె రన్‌ మారథాన్‌

6. బెంగాల్‌లో భాజపా విజయం ఖాయ: అమిత్‌ షా

వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల నాటికి పశ్చిమ బెంగాల్‌ సహా దేశమంతటా ఎన్‌ఆర్సీ అమలు చేస్తామని కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా తెలిపారు. వచ్చే ఏడాది బెంగాల్‌లో జరిగే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో భారతీయ జనతా పార్టీ విజయం ఖాయమని ఆయన ధీమా వ్యక్తం చేశారు. అయోధ్య వివాదంపై విచారణ జరుగుతున్న నేపథ్యంలో సుప్రీం ఇచ్చే తీర్పును ఇరు వర్గాలు అంగీకరించి తీరాలని ఓ ఇంటర్వ్యూలో చెప్పారు. పూర్తి ఇంటర్వ్యూ కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

7. చంద్రయాన్‌-2 తాజా చిత్రాల్లో ఆసక్తికర విషయాలు..!

చంద్రయాన్‌-2లోని ఆర్బిటర్‌ తాజాగా చంద్రుడి ఉపరితలానికి చెందిన ప్రకాశవంతమైన చిత్రాలను పంపింది. ఆర్బిటర్‌లోని ఇమేజింగ్‌ ఇన్ఫ్రారెడ్‌ స్పెక్ట్రోమీటర్‌(ఐఐఆర్‌ఎస్‌) ద్వారా వీటిని తీయగలిగింది. చంద్రుడిపై నుంచి పరావర్తనం చెందిన సూర్యకాంతిని వివిధ బ్యాండ్లుగా విభజించి విశ్లేషించడమే ఐఐఆర్‌ఎస్‌ ప్రధాన లక్ష్యం. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి 

8. బొమ్మలు గీస్తున్న సోఫియా

9. తొలిసారిగా మహిళా బృందం స్పేస్‌వాక్‌..!

అమెరికా అంతరిక్ష పరిశోధన సంస్థ (నాసా)‌కు చెందిన ఇద్దరు మహిళా వ్యోమగాములు శుక్రవారం స్పేస్ వాక్ చేయనున్నారు. అయితే దీనికో ప్రత్యేకత ఉంది. స్పేస్‌ వాక్‌ చేయనున్న తొలి పూర్తి స్థాయి మహిళా బృందం ఇదే కావడం విశేషం. ఇప్పటివరకు 420 సార్లు వ్యోమగాములు అంతరిక్షంలో నడవగా.. ప్రతిసారీ పురుషులదే ఆధిక్యత. కానీ, శుక్రవారం నాటి 421వ స్పేస్‌ వాక్‌లో మాత్రం పురుషులు ఎవరూ ఉండరు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

10. లాభాల్లో స్టాక్‌మార్కెట్లు

దేశీయ స్టాక్‌మార్కెట్లు లాభాల్లో కొనసాగుతున్నాయి. ఒంటిగంట సమయానికి సెన్సెక్స్‌ 139, నిఫ్టీ 47 పాయింట్ల లాభంతో ట్రేడవుతున్నాయి. డాలరుతో రూపాయి మారకం విలువ రూ. 71.16గా ఉంది.


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
ఛాంపియన్

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.