close

తాజా వార్తలు

కూర్చున్నచోటే...మృత్యువు మింగేసింది!!

● ఒక్కసారిగా కూలిన పైకప్పు

● పేదింట కొండంత విషాదం

పైకప్పు కూలి మృతి చెందిన ఆర్‌.పాపారావు

సుభలయ(హిరమండలం),న్యూస్‌టుడే ఆ ఇద్దరు కూతుళ్ల కళ్లన్నీ నాన్న ఎప్పుడొస్తాడా... అని చూస్తున్నాయి!! దీపావళి పండగకు కాకర పువ్వొత్తు  మతాబులు...చిచ్చుబుడ్లు తెస్తానని తండ్రి చెప్పిన మాటే వారి చెవుల్లో తిరుగుతూ ఉంది!! పండగ పనులన్నీ పూర్తి చేసుకోవాలని భార్య హడావుడి పడుతోంది!! ఇంతలో...పిడుగులాంటి కబురు!! పైకప్పు పడి ‘పాపారావు’ ప్రాణాలు కోల్పోయాడని!! అంతే...ఆ ఇంటి సంతోషం ఆవిరై...చీకటి అలముకుంది!! సుభలయ గ్రామం నివ్వెరపోయింది!! ‘కాంక్రీటు స్తంభమెలా ఒరిగిపోయింది... పైకప్పు ఒకసారిగా ఎలా విరిగిపడిపోయింది... పాపారావు కూర్చున్న సమయంలోనే ఇలా జరగాలా... అయ్యో...విశ్రాంతి తీసుకునేందుకు అక్కడికే ఎందుకు వెళ్లాలి... అని స్థానికులు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు!!

హిరమండలం మండలం సుభలయలో జరిగిన ఘటన కలకలం రేపింది! పోలీసులు, స్థానికులు తెలిపిన వివరాలివి. సుభలయ కాలనీకి చెందిన ఆర్‌. పాపారావు ఓ పైకప్పు కూలిన ఘటనలో ప్రాణాలు కోల్పోయాడు. దీపావళి పండగ నేపథ్యంలో బాణసంచా సామగ్రి తీసుకొచ్చేందుకు ఆదివారం ఉదయం బయలుదేరాడు. అలాగే కాలనీ 

మొదటిపేజీ తరువాయి... సమీపంలోని మెట్టతోటలో వంట చెరకు కూడా తెచ్చేందుకు ఉపక్రమించాడు. ఎండ తీవ్రతగా ఉండడంతో అక్కడే ఉన్న ఓ పాత భవనం కింద గోడపై కూర్చొని సేద తీరుతుండగా ఒక్కసారిగా పైకప్పు కూలింది. ఆ కూలిన పునాది స్తంభం కిందే చిక్కుకొని ప్రాణాలు కోల్పోయాడు. అటుగా వచ్చిన స్థానికులు ఈ విషయం గుర్తించి గ్రామస్థులకు సమాచారం ఇచ్చారు. ఒక పొక్లయినర్‌ తీసుకువచ్చి కాంక్రీటు స్తంభాన్ని పక్కకు తొలగించారు. పాపారావు వృత్తిరిత్యా భవన నిర్మాణ కార్మికుడు. పని చేస్తేనే రోజు గడిచేది. ఈయనకు భార్య నరసమ్మ, ఇద్దరు కుమార్తెలు ఉన్నారు. పిల్లలు స్థానిక ప్రాథమికోన్నత పాఠశాలలో చదువుతున్నారు. ఇంటి పెద్దదిక్కును కోల్పోవడంతో వీరంత కన్నీరుమున్నీరవుతున్నారు. నరసమ్మ ఫిర్యాదు మేరకు కేసు నమోదు చేసినట్లు ఎస్సై కె.గోవిందరావు తెలిపారు. పాతపట్నంలో శవపరీక్ష అనంతరం మృతదేహాన్ని కుటుంబ సభ్యులకు అప్పగించారు.

సుభలయ కాలనీ తపోగిరిపై వెంకటేశ్వరస్వామి ఆలయం ఉంది. ఇక్కడికి వచ్చే భక్తుల సౌకర్య నిమిత్తం కొండ దిగువన తోటల్లో ఓ భవనం గతంలో నిర్మించారు. కొద్ది రోజులుగా విస్తారంగా కురుస్తున్న వర్షాలకు ఈ భవనం బాగా తడిచిపోయింది. అప్పటికే పాడుబడిన భవనంలా మారటంతో ఒక్కసారిగా కూలిపోయిందని స్థానికులు భావిస్తున్నారు.

ఇక్కడా..పడ్డాయి!!

కోటబొమ్మాళి మండలం సోమనాథపురం ప్రాథమిక పాఠశాలలో వరండా పైకప్పు పెచ్చులూడి ఒక్కసారిగా కిందపడ్డాయి. ఆదివారం ఈ ఘటన జరగటంతో పెద్ద ప్రమాదమే తప్పింది. నిత్యం విద్యార్థులు, ఉపాధ్యాయులు ఉండే ఇక్కడ.. ఆ సమయంలో ఎవరూ లేకపోవటంతో ముప్పు తప్పింది.

●శ్రీకాకుళంలోని జిల్లా పరిషత్తు కార్యాలయంలోని పంచాయతీరాజ్‌ ఇంజినీరింగ్‌ విభాగంలో సోమవారం పైకప్పు పెచ్చులూడి కిందనున్న అటెండర్‌ సరస్వతిపై పడ్డాయి. గాయపడిన ఆమెను ఆసుపత్రికి తీసుకువెళ్లారు.

పాపారావు(దాచిన చిత్రం)


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
సినిమా

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.