close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్‌ - 1 PM

1. సీబీఐ చిటికేస్తే వైకాపా గతేంటి?: దేవినేని

ఏపీ ముఖ్యమంత్రి జగన్‌ చిటికేస్తే.. తెదేపాను స్టోర్‌రూంలో పెడతారని మంత్రులు అంటున్నారని, సీబీఐ చిటికేస్తే వైకాపా పరిస్థితి ఏంటో ఒక్కసారి ఆలోచించుకోవాలని మాజీ మంత్రి దేవినేని ఉమ ఎద్దేవా చేశారు.  తెదేపా అధినేత చంద్రబాబు చేసిన ‘ఇసుక దీక్ష’పై వైకాపా నేతలు చేసిన వ్యాఖ్యలపై దేవినేని ఘాటుగా స్పందించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

2. దీక్ష విరమించేది లేదు: అశ్వత్థామరెడ్డి

తెలంగాణ ఆర్టీసీ కన్వీనర్‌ అశ్వత్థామరెడ్డి నిరాహార దీక్షను వరుసగా రెండో రోజూ కొనసాగిస్తున్నారు. హైదరాబాద్‌లోని తన నివాసంలో నిన్నటి నుంచి ఆయన స్వీయ గృహనిర్బంధంలో ఉన్న విషయం తెలిసిందే. ఇవాళ ఉదయం ఆయన మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ప్రభుత్వం సానుకూలంగా స్పందించే వరకు దీక్ష విరమించేది లేదని  తేల్చి చెప్పారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

3. చంద్రశేఖర్‌కు ఉస్మానియాలో పోస్టుమార్టం

కాచిగూడ రైలు ప్రమాదంలో తీవ్రంగా గాయపడి చికిత్స పొందుతూ మృతిచెందిన ఎంఎంటీఎస్‌ లోకోపైలర్‌ చంద్రశేఖర్ మృతదేహానికి ఉస్మానియా ఆస్పత్రిలో శవపరీక్ష నిర్వహించారు. శనివారం రాత్రి చికిత్స పొందుతూ నాంపల్లి కేర్ ఆసుపత్రిలో మృతి చెందిన విషయం తెలిసిందే. పోస్టుమార్టం అనంతరం కుటుంబ సభ్యులు ఆయన మృతదేహాన్ని పశ్చిమగోదావరి జిల్లా ఏలూరు తరలించనున్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

4. దిల్లీలో అఖిలపక్ష సమావేశం

దిల్లీలో అఖిలపక్ష సమావేశం ప్రారంభమైంది. పార్లమెంటు లైబ్రరీ భవనంలో ఈ సమావేశం జరుగుతోంది. దీనికి కేంద్ర మంత్రి హోంమంత్రి సహా పలువురు కేంద్ర మంత్రులు, పలు పార్టీల ఎంపీలు హాజరయ్యారు. రేపటి నుంచి శీతాకాల పార్లమెంటు సమావేశాలు ప్రారంభం కానున్న నేపథ్యంలో సభ నిర్వహణపై ఈ భేటీలో చర్చిస్తున్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

5. ఆ రాష్ట్రంలోని మంత్రులందరూ కోటీశ్వరులే!

హరియాణాలో ఇటీవలే ఎన్నికలు ముగిశాయి. కొత్త ప్రభుత్వం కూడా కొలువుదీరింది. భారతీయ జనతా పార్టీ సారథ్యంలో కూటమి ప్రభుత్వం అధికారంలోకి వచ్చింది. అయితే ప్రస్తుత ప్రభుత్వంలోని మంత్రులందరూ కోటీశ్వరులేనని ఏడీఆర్‌ నివేదిక వెల్లడించింది. ప్రస్తుతం హరియాణా ప్రభుత్వంలో 12మంది మంత్రులున్నారు.వారిలో ఒకే ఒక్క మహిళా మంత్రి మాత్రమే ఉన్నారు. వీరందరూ కోటీశ్వరులనేట. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

6. భోపాల్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం

మధ్యప్రదేశ్‌లో ఘోర రోడ్డుప్రమాదం జరిగింది. బర్వానీ జిల్లా మాండ్వాడ వద్ద ఓ వాహనాన్ని కారు ఢీకొట్టింది. ఈ ఘటనలో కారులో ప్రయాణిస్తున్న ఒకే కుటుంబానికి చెందిన ఐదుగురు మృత్యువాత పడ్డారు. మరొకరికి తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. వారంతా కాస్రావాడ్‌లో వివాహ వేడుకకు వెళ్తుండగా ఈ ప్రమాదం జరిగినట్లు తెలుస్తోంది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

7. ‘గౌతమ్‌ గంభీర్‌ను ఎక్కడైనా చూశారా?’

టీమిండియా మాజీ క్రికెటర్‌, ఈస్ట్‌ దిల్లీ భాజపా ఎంపీ గౌతమ్‌ గంభీర్‌ కనిపించడం లేదంటూ దిల్లీలో కొన్ని చోట్ల పోస్టర్లు వెలిశాయి. దిల్లీలో కాలుష్యంపై జరిగిన పార్లమెంటరీ స్థాయి సమావేశానికి ఆయన గైర్హాజరు కావడంతో ఈ రకంగా పోస్టర్లు అంటించి పలువురు నిరసన తెలిపారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

8. శ్రీలంక ఎన్నికల్లో రాజపక్స ఘన విజయం

పొరుగున ఉన్న శ్రీలంక అధ్యక్ష ఎన్నికల్లో గొటాబయ రాజపక్స ఘన విజయం సాధించారు. శనివారం అక్కడ అధ్యక్ష ఎన్నికల పోలింగ్‌ జరిగింది. లెక్కింపు ప్రారంభమైనప్పటి నుంచి రాజపక్స దూసుకెళ్తున్నారు. ఈ ఎన్నికల్లో రాజపక్స ఘన విజయం సాధించినట్లు ఆయన అధికార ప్రతినిధి కెహేలియా రాంబూక్‌వెల్లా  మీడియాకు వెల్లడించారు. తమకు 53-54 శాతం ఓట్లు వచ్చినట్లు తెలిపారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

9. చంద్రయాన్‌-2లో లోపం అదే..!

చంద్రుడికి అత్యంత సమీపంలోకి వెళ్లిన విక్రమ్‌ ల్యాండర్‌ చివరి నిమిషంలో విఫలం కావడానికి గల కారణాల అన్వేషణలో ఇస్రో పురోగతి సాధించినట్లు సమాచారం. సాఫ్టవేర్‌ సమస్యతోనే విక్రమ్‌ ల్యాండింగ్‌ విఫలమైందని అంతర్గత నివేదికను స్పేస్‌ కమిషన్‌కు అందజేసింది. చంద్రుడిపై సాఫ్ట్‌ ల్యాండింగ్‌ అయ్యేలా చంద్రయాన్‌-2ను డిజైన్‌ చేశారు. కానీ, చంద్రుడి ఉపరితలానికి దాదాపు 500 మీటర్ల సమీపం వరకు వెళ్లి కూలిపోయింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

10. మృత్యువుకు ఎదురు నిలిచిన బాలుడు


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.