ఆంధ్రప్రదేశ్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలు - అభ్యర్థులు

అనంతపురం

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 రాయదుర్గం
కాల్వ శ్రీనివాసులు

కాల్వ శ్రీనివాసులు

మెట్టు గోవింద రెడ్డి

మెట్టు గోవింద రెడ్డి

ఎంబీ చిన్నప్పయ్య

ఎంబీ చిన్నప్పయ్య

2 ఉరవకొండ
పయ్యావుల కేశవ్‌

పయ్యావుల కేశవ్‌

వై.విశ్వేశ్వర రెడ్డి

వై.విశ్వేశ్వర రెడ్డి

వై మధుసూదన్‌ రెడ్డి

వై మధుసూదన్‌ రెడ్డి

3 గుంతకల్లు
గుమ్మనూరు జయరామ్

గుమ్మనూరు జయరామ్

వై.వెంకట్రామి రెడ్డి

వై.వెంకట్రామి రెడ్డి

కావలి ప్రభాకర్‌

కావలి ప్రభాకర్‌

4 తాడిపత్రి
జేసీ అస్మిత్‌ రెడ్డి

జేసీ అస్మిత్‌ రెడ్డి

కేతిరెడ్డి పెద్దా రెడ్డి

కేతిరెడ్డి పెద్దా రెడ్డి

గుజ్జల నాగి రెడ్డి

గుజ్జల నాగి రెడ్డి

5 శింగనమల (ఎస్సీ)
బండారు శ్రావణి శ్రీ

బండారు శ్రావణి శ్రీ

మన్నెపాకుల వీరాంజనేయులు

మన్నెపాకుల వీరాంజనేయులు

సాకె శైలజానాథ్‌

సాకె శైలజానాథ్‌

6 అనంతపురం పట్టణం
దగ్గుపాటి వెంకటేశ్వర ప్రసాద్‌

దగ్గుపాటి వెంకటేశ్వర ప్రసాద్‌

అనంత వెంకట్రామి రెడ్డి

అనంత వెంకట్రామి రెడ్డి

సి.జాఫర్ (CPI)

సి.జాఫర్ (CPI)

7 కళ్యాణదుర్గం
అమిలినేని సురేంద్రబాబు

అమిలినేని సురేంద్రబాబు

తలారి రంగయ్య

తలారి రంగయ్య

పి.రాంభూల్‌రెడ్డి

పి.రాంభూల్‌రెడ్డి

8 రాప్తాడు
పరిటాల సునీత

పరిటాల సునీత

తోపుదుర్తి ప్రకాశ్‌ రెడ్డి

తోపుదుర్తి ప్రకాశ్‌ రెడ్డి

ఆది ఆంధ్ర శంకరయ్య

ఆది ఆంధ్ర శంకరయ్య

చిత్తూరు

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 పుంగనూరు
చల్లా రామచంద్రా రెడ్డి (బాబు)

చల్లా రామచంద్రా రెడ్డి (బాబు)

పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రా రెడ్డి

పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రా రెడ్డి

జి.మురశీ మోహన్‌ యాదవ్‌

జి.మురశీ మోహన్‌ యాదవ్‌

2 నగరి
గాలి భానుప్రకాశ్‌

గాలి భానుప్రకాశ్‌

ఆర్‌కే రోజా

ఆర్‌కే రోజా

పోచరెడ్డి రాకేశ్ రెడ్డి

పోచరెడ్డి రాకేశ్ రెడ్డి

3 గంగాధర నెల్లూరు (ఎస్సీ)
డాక్టర్‌ వీఎం. థామస్‌

డాక్టర్‌ వీఎం. థామస్‌

కె.కృపాలక్ష్మి

కె.కృపాలక్ష్మి

డి.రమేష్‌బాబు

డి.రమేష్‌బాబు

4 చిత్తూరు
గురజాల జగన్మోహన్‌

గురజాల జగన్మోహన్‌

ఎం.చంద్ర విజయానంద రెడ్డి

ఎం.చంద్ర విజయానంద రెడ్డి

జి.టికారాం

జి.టికారాం

5 పూతలపట్టు (ఎస్సీ)
డా. కలికిరి మురళీ మోహన్

డా. కలికిరి మురళీ మోహన్

ఎం.సునీల్‌కుమార్‌

ఎం.సునీల్‌కుమార్‌

ఎం.ఎస్‌.బాబు

ఎం.ఎస్‌.బాబు

6 పలమనేరు
ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌ రెడ్డి

ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌ రెడ్డి

ఎన్‌.వెంకటే గౌడ

ఎన్‌.వెంకటే గౌడ

బి. శివ శంకర్‌

బి. శివ శంకర్‌

7 కుప్పం
నారా చంద్రబాబు నాయుడు

నారా చంద్రబాబు నాయుడు

కేఆర్‌జే భరత్‌

కేఆర్‌జే భరత్‌

ఆవుల గోవిందరాజులు

ఆవుల గోవిందరాజులు

తూర్పు గోదావరి

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 అనపర్తి
నల్లమిల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి  (BJP)

నల్లమిల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి (BJP)

ఎస్‌.సూర్యనారాయణరెడ్డి

ఎస్‌.సూర్యనారాయణరెడ్డి

ఎల్లా శ్రీనివాస్‌ వడయార్‌

ఎల్లా శ్రీనివాస్‌ వడయార్‌

2 రాజానగరం
బత్తుల బలరామకృష్ణ (JSP)

బత్తుల బలరామకృష్ణ (JSP)

జక్కంపూడి రాజా

జక్కంపూడి రాజా

ముండ్రు వెంకట శ్రీనివాస్‌

ముండ్రు వెంకట శ్రీనివాస్‌

3 రాజమహేంద్రవరం పట్టణం
ఆదిరెడ్డి వాసు

ఆదిరెడ్డి వాసు

మార్గాని భరత్‌రామ్‌

మార్గాని భరత్‌రామ్‌

బోడ లక్ష్మీ వెంకట ప్రసన్న

బోడ లక్ష్మీ వెంకట ప్రసన్న

4 రాజమహేంద్రవరం గ్రామీణం
గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి

గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి

చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ

చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ

బాలేపల్లి మురళీధర్‌

బాలేపల్లి మురళీధర్‌

5 నిడదవోలు
కందుల దుర్గేష్‌ (JSP)

కందుల దుర్గేష్‌ (JSP)

గెడ్డం శ్రీనివాస్‌నాయుడు

గెడ్డం శ్రీనివాస్‌నాయుడు

పెద్దిరెడ్డి సుబ్బారావు

పెద్దిరెడ్డి సుబ్బారావు

6 గోపాలపురం (ఎస్సీ)
మద్దిపాటి వెంకటరాజు

మద్దిపాటి వెంకటరాజు

తానేటి వనిత

తానేటి వనిత

సోడదాసి మార్టిన్‌ లూథర్‌

సోడదాసి మార్టిన్‌ లూథర్‌

7 కొవ్వూరు (ఎస్సీ)
ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు

ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు

తలారి వెంకట్రావు

తలారి వెంకట్రావు

అరిగెల అరుణ కుమారి

అరిగెల అరుణ కుమారి

గుంటూరు

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 తాడికొండ (ఎస్సీ)
తెనాలి శ్రావణ్‌ కుమార్‌

తెనాలి శ్రావణ్‌ కుమార్‌

మేకతోటి సుచరిత

మేకతోటి సుచరిత

మంచాల సుశీల్‌రాజా

మంచాల సుశీల్‌రాజా

2 మంగళగిరి
నారా లోకేశ్‌

నారా లోకేశ్‌

మురుగుడు లావణ్య

మురుగుడు లావణ్య

జొన్నా శివ శంకర్‌ (CPM)

జొన్నా శివ శంకర్‌ (CPM)

3 పొన్నూరు
ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర కుమార్‌

ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర కుమార్‌

అంబటి మురళీకృష్ణ

అంబటి మురళీకృష్ణ

జక్కా రవీంద్ర నాథ్‌

జక్కా రవీంద్ర నాథ్‌

4 తెనాలి
నాదెండ్ల మనోహర్ (JSP)

నాదెండ్ల మనోహర్ (JSP)

అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌

అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌

చందు సాంబశివుడు (రిజెక్ట్‌)

చందు సాంబశివుడు (రిజెక్ట్‌)

5 ప్రత్తిపాడు (ఎస్సీ)
బూర్ల రామాంజనేయులు

బూర్ల రామాంజనేయులు

బాలసాని కిరణ్‌కుమార్‌

బాలసాని కిరణ్‌కుమార్‌

కొరివి వినయ కుమార్‌

కొరివి వినయ కుమార్‌

6 గుంటూరు పశ్చిమ
పిడుగురాళ్ల మాధవి

పిడుగురాళ్ల మాధవి

విడదల రజిని

విడదల రజిని

రాచకొండ జాన్‌బాబు

రాచకొండ జాన్‌బాబు

7 గుంటూరు తూర్పు
మహ్మద్‌ నజీర్‌

మహ్మద్‌ నజీర్‌

షేక్‌ నూరీ ఫాతిమా

షేక్‌ నూరీ ఫాతిమా

షేక్‌ మస్తాన్‌ వలీ

షేక్‌ మస్తాన్‌ వలీ

వైయస్‌ఆర్‌

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 బద్వేలు (ఎస్సీ)
బొజ్జా రోషన్న (BJP)

బొజ్జా రోషన్న (BJP)

దాసరి సుధ

దాసరి సుధ

నీరుగట్టు దొర విజయ జ్యోతి

నీరుగట్టు దొర విజయ జ్యోతి

2 కడప
రెడ్డప్పగారి మాధవీరెడ్డి

రెడ్డప్పగారి మాధవీరెడ్డి

ఎస్‌కే అంజాద్‌ బాషా

ఎస్‌కే అంజాద్‌ బాషా

తుమన్‌ ఖల్యాల్‌ అజల్‌ అలీఖాన్‌

తుమన్‌ ఖల్యాల్‌ అజల్‌ అలీఖాన్‌

3 పులివెందుల
ఎం.రవీంద్రనాథ్‌ రెడ్డి (బీటెక్‌ రవి)

ఎం.రవీంద్రనాథ్‌ రెడ్డి (బీటెక్‌ రవి)

వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌ రెడ్డి

వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌ రెడ్డి

మూలంరెడ్డి ధ్రువకుమార్‌రెడ్డి

మూలంరెడ్డి ధ్రువకుమార్‌రెడ్డి

4 కమలాపురం
పుత్తా చైతన్య రెడ్డి

పుత్తా చైతన్య రెడ్డి

పి.రవీంద్రనాథ్‌ రెడ్డి

పి.రవీంద్రనాథ్‌ రెడ్డి

గాలి చంద్ర (CPI)

గాలి చంద్ర (CPI)

5 జమ్మలమడుగు
ఆదినారాయణ రెడ్డి (BJP)

ఆదినారాయణ రెడ్డి (BJP)

ఎం.సుధీర్‌ రెడ్డి

ఎం.సుధీర్‌ రెడ్డి

బ్రహ్మానందరెడ్డి పాముల

బ్రహ్మానందరెడ్డి పాముల

6 ప్రొద్దుటూరు
వరదరాజుల రెడ్డి

వరదరాజుల రెడ్డి

రాచమల్లు శివప్రసాద్‌ రెడ్డి

రాచమల్లు శివప్రసాద్‌ రెడ్డి

షేక్‌ పూల మహ్మద్‌ నజీర్‌

షేక్‌ పూల మహ్మద్‌ నజీర్‌

7 మైదుకూరు
పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌

పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌

ఎస్‌.రఘురామి రెడ్డి

ఎస్‌.రఘురామి రెడ్డి

గుండ్లకుంట శ్రీరాములు

గుండ్లకుంట శ్రీరాములు

అమరావతి

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 గన్నవరం
యార్లగడ్డ వెంకట్రావు

యార్లగడ్డ వెంకట్రావు

వల్లభనేని వంశీ మోహన్‌

వల్లభనేని వంశీ మోహన్‌

కళ్లం వెంకటేశ్వరరావు (CPM)

కళ్లం వెంకటేశ్వరరావు (CPM)

2 గుడివాడ
వెనిగండ్ల రాము

వెనిగండ్ల రాము

కొడాలి శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (నాని)

కొడాలి శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (నాని)

వడ్డాది గోవింద రావు

వడ్డాది గోవింద రావు

3 పెడన
కాగిత కృష్ణప్రసాద్‌

కాగిత కృష్ణప్రసాద్‌

ఉప్పాల రమేశ్‌ (రాము)

ఉప్పాల రమేశ్‌ (రాము)

శొంఠి నాగరాజు

శొంఠి నాగరాజు

4 మచిలీపట్నం
కొల్లు రవీంద్ర

కొల్లు రవీంద్ర

పేర్ని కృష్ణమూర్తి (కిట్టు)

పేర్ని కృష్ణమూర్తి (కిట్టు)

అబ్దుల్‌ మతీన్‌

అబ్దుల్‌ మతీన్‌

5 అవనిగడ్డ
మండలి బుద్ధప్రసాద్‌ (JSP)

మండలి బుద్ధప్రసాద్‌ (JSP)

సింహాద్రి రమేశ్‌బాబు

సింహాద్రి రమేశ్‌బాబు

అందె శ్రీరామ మూర్తి

అందె శ్రీరామ మూర్తి

6 పామర్రు (ఎస్సీ)
వర్ల కుమార రాజా

వర్ల కుమార రాజా

కైలే అనిల్‌ కుమార్‌

కైలే అనిల్‌ కుమార్‌

డీవై దాస్‌

డీవై దాస్‌

7 పెనమలూరు
బోడె ప్రసాద్‌

బోడె ప్రసాద్‌

జోగి రమేష్‌

జోగి రమేష్‌

ఎలిసాల సుబ్రహ్మణ్యం

ఎలిసాల సుబ్రహ్మణ్యం

కర్నూలు

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 కర్నూలు
టీజీ భరత్‌

టీజీ భరత్‌

ఏఎండీ ఇంతియాజ్‌

ఏఎండీ ఇంతియాజ్‌

షేక్‌ జిలానీ బాషా

షేక్‌ జిలానీ బాషా

2 పాణ్యం
గౌరు చరితా రెడ్డి

గౌరు చరితా రెడ్డి

కాటసాని రాంభూపాల్‌ రెడ్డి

కాటసాని రాంభూపాల్‌ రెడ్డి

గౌస్‌ దేశాయ్‌ (CPM)

గౌస్‌ దేశాయ్‌ (CPM)

3 పత్తికొండ
కేఈ శ్యాంబాబు

కేఈ శ్యాంబాబు

కంగాటి శ్రీదేవి

కంగాటి శ్రీదేవి

పి.రామచంద్రయ్య (CPI)

పి.రామచంద్రయ్య (CPI)

4 కోడుమూరు ( ఎస్సీ)
బొగ్గుల దస్తగిరి

బొగ్గుల దస్తగిరి

ఆదిమూలపు సతీష్‌

ఆదిమూలపు సతీష్‌

పరిగెళ్ల మురళీ కృష్ణ

పరిగెళ్ల మురళీ కృష్ణ

5 ఎమ్మిగనూరు
బీవీ జయనాగేశ్వర రెడ్డి

బీవీ జయనాగేశ్వర రెడ్డి

బుట్టా రేణుక

బుట్టా రేణుక

మరుముళ్ల ఖాసిం వలీ

మరుముళ్ల ఖాసిం వలీ

6 మంత్రాలయం
నల్లగోని రాఘవేంద్ర రెడ్డి

నల్లగోని రాఘవేంద్ర రెడ్డి

వై.బాలనాగి రెడ్డి

వై.బాలనాగి రెడ్డి

పి.ఎస్‌.మురళీ కృష్ణరాజు

పి.ఎస్‌.మురళీ కృష్ణరాజు

7 ఆదోని
పీవీ పార్థసారధి (BJP)

పీవీ పార్థసారధి (BJP)

వై.సాయి ప్రసాద్‌ రెడ్డి

వై.సాయి ప్రసాద్‌ రెడ్డి

గొల్ల రమేశ్‌

గొల్ల రమేశ్‌

8 ఆలూరు
వీరభద్ర గౌడ్‌

వీరభద్ర గౌడ్‌

బూసినే విరూపాక్షి

బూసినే విరూపాక్షి

నవీన్‌ కిషోర్‌ ఆరకట్ల

నవీన్‌ కిషోర్‌ ఆరకట్ల

ప్రకాశం

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 యర్రగొండపాలెం (ఎస్సీ)
గూడూరి ఎరిక్సన్‌ బాబు

గూడూరి ఎరిక్సన్‌ బాబు

తాటిపర్తి చంద్రశేఖర్‌

తాటిపర్తి చంద్రశేఖర్‌

బూదాల అజితారావు

బూదాల అజితారావు

2 దర్శి
గొట్టిపాటి లక్ష్మి

గొట్టిపాటి లక్ష్మి

బూచేపల్లి శివప్రసాద్‌ రెడ్డి

బూచేపల్లి శివప్రసాద్‌ రెడ్డి

పుట్లూరి కొండారెడ్డి

పుట్లూరి కొండారెడ్డి

3 సంతనూతలపాడు (ఎస్సీ)
బొమ్మాజి నిరంజన్‌ విజయ్‌కుమార్‌

బొమ్మాజి నిరంజన్‌ విజయ్‌కుమార్‌

మేరుగు నాగార్జున

మేరుగు నాగార్జున

విజేష్‌రాజ్‌ పాలపర్తి

విజేష్‌రాజ్‌ పాలపర్తి

4 ఒంగోలు
దామచర్ల జనార్దన్‌ రావు

దామచర్ల జనార్దన్‌ రావు

బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి

బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి

తుర్కపల్లి నాగలక్ష్మి

తుర్కపల్లి నాగలక్ష్మి

5 కొండపి (ఎస్సీ)
డోలా బాల వీరాంజనేయస్వామి

డోలా బాల వీరాంజనేయస్వామి

ఆదిమూలపు సురేష్‌

ఆదిమూలపు సురేష్‌

పసుమర్తి సుధాకర్‌

పసుమర్తి సుధాకర్‌

6 మార్కాపురం
కందుల నారాయణ రెడ్డి

కందుల నారాయణ రెడ్డి

అన్నా రాంబాబు

అన్నా రాంబాబు

సయ్యద్‌ జావేద్‌ అన్వర్‌

సయ్యద్‌ జావేద్‌ అన్వర్‌

7 గిద్దలూరు
ముత్తుముల అశోక్‌ రెడ్డి

ముత్తుముల అశోక్‌ రెడ్డి

కుందూరు నాగార్జున రెడ్డి

కుందూరు నాగార్జున రెడ్డి

పగడాల పెద్ద రంగస్వామి

పగడాల పెద్ద రంగస్వామి

8 కనిగిరి
ముక్కు ఉగ్రనరసింహా రెడ్డి

ముక్కు ఉగ్రనరసింహా రెడ్డి

దద్దాల నారాయణ యాదవ్‌

దద్దాల నారాయణ యాదవ్‌

దేవరపల్లి సుబ్బారెడ్డి

దేవరపల్లి సుబ్బారెడ్డి

శ్రీపొట్టి శ్రీరాములు నెల్లూరు

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 కందుకూరు
ఇంటూరి నాగేశ్వరరావు

ఇంటూరి నాగేశ్వరరావు

బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌

బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌

సయ్యద్‌ గౌస్‌ మొహిద్దిన్‌

సయ్యద్‌ గౌస్‌ మొహిద్దిన్‌

2 కావలి
కావ్య కృష్ణా రెడ్డి

కావ్య కృష్ణా రెడ్డి

రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌ కుమార్‌ రెడ్డి

రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌ కుమార్‌ రెడ్డి

పొదలకూరి కల్యాణ్‌

పొదలకూరి కల్యాణ్‌

3 ఆత్మకూరు
ఆనం రాంనారాయణ రెడ్డి

ఆనం రాంనారాయణ రెడ్డి

మేకపాటి విక్రమ్‌ రెడ్డి

మేకపాటి విక్రమ్‌ రెడ్డి

చెవురు శ్రీధర రెడ్డి

చెవురు శ్రీధర రెడ్డి

4 కోవూరు
వేమిరెడ్డి ప్రశాంతి రెడ్డి

వేమిరెడ్డి ప్రశాంతి రెడ్డి

నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్‌ రెడ్డి

నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్‌ రెడ్డి

నారపరెడ్డి కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి

నారపరెడ్డి కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి

5 నెల్లూరు పట్టణం
పి. నారాయణ

పి. నారాయణ

ఎండీ ఖలీల్‌ అహ్మద్‌

ఎండీ ఖలీల్‌ అహ్మద్‌

మూలం రమేశ్‌ (CPM)

మూలం రమేశ్‌ (CPM)

6 నెల్లూరు గ్రామీణం
కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌ రెడ్డి

కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌ రెడ్డి

ఆదాల ప్రభాకర్‌ రెడ్డి

ఆదాల ప్రభాకర్‌ రెడ్డి

షేక్‌ ఫయాజ్‌

షేక్‌ ఫయాజ్‌

7 సర్వేపల్లి
సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి

సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి

కాకాణి గోవర్ధన్‌ రెడ్డి

కాకాణి గోవర్ధన్‌ రెడ్డి

పూల చంద్ర శేఖర్

పూల చంద్ర శేఖర్

8 ఉదయగిరి
కాకర్ల సురేశ్‌

కాకర్ల సురేశ్‌

మేకపాటి రాజగోపాల్‌ రెడ్డి

మేకపాటి రాజగోపాల్‌ రెడ్డి

సోము అనిల్‌ కుమార్‌ రెడ్డి

సోము అనిల్‌ కుమార్‌ రెడ్డి

శ్రీకాకుళం

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 ఇచ్ఛాపురం
బెందాళం అశోక్‌

బెందాళం అశోక్‌

పిరియా విజయ

పిరియా విజయ

మాసుపత్రి చక్రవర్తి రెడ్డి

మాసుపత్రి చక్రవర్తి రెడ్డి

2 పలాస
గౌతు శిరీష

గౌతు శిరీష

సీదిరి అప్పలరాజు

సీదిరి అప్పలరాజు

మజ్జి త్రినాథ్‌ బాబు

మజ్జి త్రినాథ్‌ బాబు

3 టెక్కలి
కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు

కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు

దువ్వాడ శ్రీనివాస్‌

దువ్వాడ శ్రీనివాస్‌

కిల్లి కృపారాణి

కిల్లి కృపారాణి

4 పాతపట్నం
మామిడి గోవిందరావు

మామిడి గోవిందరావు

రెడ్డి శాంతి

రెడ్డి శాంతి

కొప్పురోతు వెంకట్రావు

కొప్పురోతు వెంకట్రావు

5 శ్రీకాకుళం
గొండు శంకర్‌

గొండు శంకర్‌

ధర్మాన ప్రసాద రావు

ధర్మాన ప్రసాద రావు

పైడి నాగభూషణ్‌ రావు

పైడి నాగభూషణ్‌ రావు

6 ఆమదాలవలస
కూన రవికుమార్‌

కూన రవికుమార్‌

తమ్మినేని సీతారాం

తమ్మినేని సీతారాం

సనపల అన్నాజీరావు

సనపల అన్నాజీరావు

7 ఎచ్చెర్ల
ఎన్‌. ఈశ్వరరావు (BJP)

ఎన్‌. ఈశ్వరరావు (BJP)

గొర్లె కిరణ్‌ కుమార్‌

గొర్లె కిరణ్‌ కుమార్‌

కరిమజ్జి మల్లేశ్వరరావు

కరిమజ్జి మల్లేశ్వరరావు

8 నరసన్నపేట
బగ్గు రమణ మూర్తి

బగ్గు రమణ మూర్తి

ధర్మాన కృష్ణదాస్‌

ధర్మాన కృష్ణదాస్‌

మంత్రి నరసింహ మూర్తి

మంత్రి నరసింహ మూర్తి

విశాఖపట్నం

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 భీమిలి
గంటా శ్రీనివాసరావు

గంటా శ్రీనివాసరావు

ముత్తంశెట్టి శ్రీనివాసరావు

ముత్తంశెట్టి శ్రీనివాసరావు

అడ్డాల వెంకట వర్మరాజు

అడ్డాల వెంకట వర్మరాజు

2 విశాఖపట్నం తూర్పు
వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు

వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు

ఎంవీవీ సత్యనారాయణ

ఎంవీవీ సత్యనారాయణ

గుత్తుల శ్రీనివాస్‌ రావు

గుత్తుల శ్రీనివాస్‌ రావు

3 విశాఖపట్నం దక్షిణం
వంశీకృష్ణ శ్రీనివాస యాదవ్‌ (JSP)

వంశీకృష్ణ శ్రీనివాస యాదవ్‌ (JSP)

వాసుపల్లి గణేష్‌

వాసుపల్లి గణేష్‌

వాసుపల్లి సంతోష్‌

వాసుపల్లి సంతోష్‌

4 విశాఖపట్నం ఉత్తరం
పి. విష్ణు కుమార్‌ రాజు (BJP)

పి. విష్ణు కుమార్‌ రాజు (BJP)

కె.కె.రాజు

కె.కె.రాజు

లక్కరాజు రామారావు

లక్కరాజు రామారావు

లక్ష్మీనారాయణ (JBNP)

లక్ష్మీనారాయణ (JBNP)

5 విశాఖపట్నం పశ్చిమం
పీజీవీఆర్‌ నాయుడు (గణబాబు)

పీజీవీఆర్‌ నాయుడు (గణబాబు)

ఆడారి ఆనంద్‌

ఆడారి ఆనంద్‌

అత్తిలి విమల (CPI)

అత్తిలి విమల (CPI)

6 గాజువాక
పల్లా శ్రీనివాసరావు

పల్లా శ్రీనివాసరావు

గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌

గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌

ఎం.జగ్గునాయుడు (CPM)

ఎం.జగ్గునాయుడు (CPM)

విజయనగరం

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 రాజాం (ఎస్సీ)
కోండ్రు మురళీమోహన్‌

కోండ్రు మురళీమోహన్‌

డా|| తలే రాజేష్‌

డా|| తలే రాజేష్‌

కంబాల రాజవర్ధన్‌

కంబాల రాజవర్ధన్‌

2 చీపురుపల్లి
కళా వెంకట్రావు

కళా వెంకట్రావు

బొత్స సత్యనారాయణ

బొత్స సత్యనారాయణ

జమ్ము ఆదినారాయణ

జమ్ము ఆదినారాయణ

3 గజపతినగరం
కొండపల్లి శ్రీనివాస్‌

కొండపల్లి శ్రీనివాస్‌

బొత్స అప్పలనర్సయ్య

బొత్స అప్పలనర్సయ్య

దోలా శ్రీనివాస్‌

దోలా శ్రీనివాస్‌

4 నెల్లిమర్ల
లోకం మాధవి (JSP)

లోకం మాధవి (JSP)

బడ్డుకొండ అప్పలనాయుడు

బడ్డుకొండ అప్పలనాయుడు

సరగడ.రమేశ్‌కుమార్‌

సరగడ.రమేశ్‌కుమార్‌

5 విజయనగరం
పూసపాటి అదితి విజయలక్ష్మీ గజపతిరాజు

పూసపాటి అదితి విజయలక్ష్మీ గజపతిరాజు

కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి

కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి

సుంకరి సతీష్‌ కుమార్‌

సుంకరి సతీష్‌ కుమార్‌

6 శృంగవరపుకోట
కోళ్ల లలితకుమారి

కోళ్ల లలితకుమారి

కడుబండి శ్రీనివాసరావు

కడుబండి శ్రీనివాసరావు

గేదెల తిరుపతి

గేదెల తిరుపతి

7 బొబ్బిలి
RSVKK రంగారావు (బేబి నాయన)

RSVKK రంగారావు (బేబి నాయన)

ఎస్‌.వెంకట చిన అప్పలనాయుడు

ఎస్‌.వెంకట చిన అప్పలనాయుడు

మరిపి విద్యాసాగర్‌

మరిపి విద్యాసాగర్‌

పశ్చిమ గోదావరి

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 ఆచంట
పితాని సత్యనారాయణ

పితాని సత్యనారాయణ

చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు

చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు

నెక్కంటి వెంకట సత్యనారాయణ

నెక్కంటి వెంకట సత్యనారాయణ

2 పాలకొల్లు
నిమ్మల రామానాయుడు

నిమ్మల రామానాయుడు

గుడాల శ్రీహరి గోపాలరావు

గుడాల శ్రీహరి గోపాలరావు

కొలుకులూరి అర్జున్‌ రావు

కొలుకులూరి అర్జున్‌ రావు

3 నరసాపురం
బొమ్మిడి నాయకర్‌ (JSP)

బొమ్మిడి నాయకర్‌ (JSP)

ముదునూరి నాగరాజ వరప్రసాదరాజు

ముదునూరి నాగరాజ వరప్రసాదరాజు

కానూరి ఉదయ భాస్కర కృష్ణ ప్రసాద్‌

కానూరి ఉదయ భాస్కర కృష్ణ ప్రసాద్‌

4 భీమవరం
పులవర్తి ఆంజనేయులు (JSP)

పులవర్తి ఆంజనేయులు (JSP)

గ్రంధి శ్రీనివాస్‌

గ్రంధి శ్రీనివాస్‌

అంకెం సీతారాము

అంకెం సీతారాము

5 ఉండి
రఘురామకృష్ణరాజు

రఘురామకృష్ణరాజు

పీవీఎల్‌ నరసింహరాజు

పీవీఎల్‌ నరసింహరాజు

వేగేశ వెంకట గోపాల కృష్ణం

వేగేశ వెంకట గోపాల కృష్ణం

6 తణుకు
అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ

అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ

కారుమూరి వెంకట నాగేశ్వరరావు

కారుమూరి వెంకట నాగేశ్వరరావు

కడలి రామారావు

కడలి రామారావు

7 తాడేపల్లిగూడెం
బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌ (JSP)

బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌ (JSP)

కొట్టు సత్యనారాయణ

కొట్టు సత్యనారాయణ

మార్నీడి శేఖర్‌

మార్నీడి శేఖర్‌

పార్వతీపురం మన్యం

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 పాలకొండ (ఎస్టీ)
నిమ్మక జయకృష్ణ (JSP)

నిమ్మక జయకృష్ణ (JSP)

విశ్వాసరాయి కళావతి

విశ్వాసరాయి కళావతి

సరవ చంటి బాబు

సరవ చంటి బాబు

2 కురుపాం (ఎస్టీ)
తోయక జగదీశ్వరి

తోయక జగదీశ్వరి

పాముల పుష్పశ్రీవాణి

పాముల పుష్పశ్రీవాణి

మండంగి రమణ (CPM)

మండంగి రమణ (CPM)

3 పార్వతీపురం (ఎస్సీ)
 బోనెల విజయ్‌ చంద్ర

బోనెల విజయ్‌ చంద్ర

అలజంగి జోగారావు

అలజంగి జోగారావు

బత్తిన మోహన్‌రావు

బత్తిన మోహన్‌రావు

4 సాలూరు (ఎస్టీ)
గుమ్మిడి సంధ్యా రాణి

గుమ్మిడి సంధ్యా రాణి

పీడిక రాజన్నదొర

పీడిక రాజన్నదొర

మువ్వల పుష్పారావు

మువ్వల పుష్పారావు

అల్లూరి సీతారామరాజు

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 అరకు (ఎస్టీ)
పాంగి రాజారావు (BJP)

పాంగి రాజారావు (BJP)

రేగం మత్స్యలింగం

రేగం మత్స్యలింగం

శెట్టి గంగాధర్‌స్వామి

శెట్టి గంగాధర్‌స్వామి

2 పాడేరు (ఎస్టీ)
గిడ్డి ఈశ్వరి

గిడ్డి ఈశ్వరి

మత్స్యరాస విశ్వేశ్వరరాజు

మత్స్యరాస విశ్వేశ్వరరాజు

సతక బుల్లిబాబు

సతక బుల్లిబాబు

3 రంపచోడవరం (ఎస్టీ)
మిరియాల శిరీష

మిరియాల శిరీష

నాగులాపల్లి ధనలక్ష్మి

నాగులాపల్లి ధనలక్ష్మి

లోతా రామారావు (CPM)

లోతా రామారావు (CPM)

అనకాపల్లి

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 చోడవరం
కేఎస్‌ఎన్‌ఎస్‌ రాజు

కేఎస్‌ఎన్‌ఎస్‌ రాజు

కరణం ధర్మశ్రీ

కరణం ధర్మశ్రీ

జగత శ్రీనివాసరావు

జగత శ్రీనివాసరావు

2 మాడుగుల
 బండారు సత్యనారాయణ  మూర్తి

బండారు సత్యనారాయణ మూర్తి

ఈర్లె అనూరాధ

ఈర్లె అనూరాధ

బీబీఎస్‌ శ్రీనివాస్‌ రావు

బీబీఎస్‌ శ్రీనివాస్‌ రావు

3 అనకాపల్లి
కొణతాల రామకృష్ణ (JSP)

కొణతాల రామకృష్ణ (JSP)

మలసాల భరత్‌కుమార్‌

మలసాల భరత్‌కుమార్‌

ఇల్లా రామ గంగాధర రావు

ఇల్లా రామ గంగాధర రావు

4 పెందుర్తి
పంచకర్ల రమేష్‌బాబు (JSP)

పంచకర్ల రమేష్‌బాబు (JSP)

అన్నంరెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌

అన్నంరెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌

పిరిడి భగత్‌

పిరిడి భగత్‌

5 యలమంచిలి
సుందరపు విజయ్‌ కుమార్‌ (JSP)

సుందరపు విజయ్‌ కుమార్‌ (JSP)

యూవీ రమణమూర్తి రాజు

యూవీ రమణమూర్తి రాజు

తనకాల  నర్సింగరావు

తనకాల నర్సింగరావు

6 పాయకరావుపేట (ఎస్సీ)
వంగలపూడి అనిత

వంగలపూడి అనిత

కంబాల జోగులు

కంబాల జోగులు

బోని తాతారావు

బోని తాతారావు

7 నర్సీపట్నం
చింతకాయల అయ్యన్నపాత్రుడు

చింతకాయల అయ్యన్నపాత్రుడు

పెట్ల ఉమాశంకర గణేశ్‌

పెట్ల ఉమాశంకర గణేశ్‌

రుత్తల శ్రీరామ్మూర్తి

రుత్తల శ్రీరామ్మూర్తి

కాకినాడ

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 తుని
యనమల దివ్య

యనమల దివ్య

దాడిశెట్టి రాజా

దాడిశెట్టి రాజా

గెలం శ్రీనివాస రావు

గెలం శ్రీనివాస రావు

2 ప్రత్తిపాడు
వరుపుల సత్యప్రభ

వరుపుల సత్యప్రభ

వరుపుల సుబ్బారావు

వరుపుల సుబ్బారావు

ఎన్‌వీవీ సత్య నారాయణ

ఎన్‌వీవీ సత్య నారాయణ

3 పిఠాపురం
పవన్‌ కల్యాణ్ (JSP)

పవన్‌ కల్యాణ్ (JSP)

వంగా గీత

వంగా గీత

మాడేపల్లి సత్యానందరావు

మాడేపల్లి సత్యానందరావు

4 కాకినాడ రూరల్‌
పంతం నానాజీ (JSP)

పంతం నానాజీ (JSP)

కురసాల కన్నబాబు

కురసాల కన్నబాబు

పిల్లి సత్య లక్ష్మి

పిల్లి సత్య లక్ష్మి

5 పెద్దాపురం
నిమ్మకాయల చినరాజప్ప

నిమ్మకాయల చినరాజప్ప

దవులూరి దొరబాబు

దవులూరి దొరబాబు

దొరబాబు తుమ్మల

దొరబాబు తుమ్మల

6 కాకినాడ పట్టణం
వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు (కొండబాబు)

వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు (కొండబాబు)

ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి

ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి

చెక్కా నూకరాజు

చెక్కా నూకరాజు

7 జగ్గంపేట
జ్యోతుల వెంకట అప్పారావు (నెహ్రూ)

జ్యోతుల వెంకట అప్పారావు (నెహ్రూ)

తోట నర్సింహం

తోట నర్సింహం

మారోతి వీవీ గణేశ్వర రావు

మారోతి వీవీ గణేశ్వర రావు

కోనసీమ

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 రామచంద్రాపురం
వాసంశెట్టి సుభాష్‌

వాసంశెట్టి సుభాష్‌

పిల్లి సూర్యప్రకాశ్‌

పిల్లి సూర్యప్రకాశ్‌

కోట శ్రీనివాస రావు

కోట శ్రీనివాస రావు

2 ముమ్మిడివరం
దాట్ల సుబ్బరాజు

దాట్ల సుబ్బరాజు

పొన్నాడ వెంకట సతీష్‌కుమార్‌

పొన్నాడ వెంకట సతీష్‌కుమార్‌

పాలేపు ధర్మారావు

పాలేపు ధర్మారావు

3 అమలాపురం (ఎస్సీ)
అయితాబత్తుల ఆనందరావు

అయితాబత్తుల ఆనందరావు

పినిపే విశ్వరూప్‌

పినిపే విశ్వరూప్‌

అయితాబత్తుల సుభాషిణి

అయితాబత్తుల సుభాషిణి

4 రాజోలు (ఎస్సీ)
దేవ వరప్రసాద్‌ (JSP)

దేవ వరప్రసాద్‌ (JSP)

గొల్లపల్లి సూర్యారావు

గొల్లపల్లి సూర్యారావు

సరెళ్ల ప్రసన్న కుమార్‌

సరెళ్ల ప్రసన్న కుమార్‌

5 పి.గన్నవరం (ఎస్సీ)
గిడ్డి సత్యనారాయణ (JSP)

గిడ్డి సత్యనారాయణ (JSP)

విప్పర్తి వేణుగోపాల్‌

విప్పర్తి వేణుగోపాల్‌

కొండేటి చిట్టిబాబు

కొండేటి చిట్టిబాబు

6 కొత్తపేట
బండారు సత్యానందరావు

బండారు సత్యానందరావు

చిర్ల జగ్గిరెడ్డి

చిర్ల జగ్గిరెడ్డి

రౌతు ఈశ్వరరావు

రౌతు ఈశ్వరరావు

7 మండపేట
వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు

వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు

తోట త్రిమూర్తులు

తోట త్రిమూర్తులు

కామన ప్రభాకర రావు

కామన ప్రభాకర రావు

ఏలూరు

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 ఉంగుటూరు
పత్సమట్ల ధర్మరాజు (JSP)

పత్సమట్ల ధర్మరాజు (JSP)

పుప్పాల శ్రీనివాసరావు (వాసుబాబు)

పుప్పాల శ్రీనివాసరావు (వాసుబాబు)

పాతపాటి హరి కుమార రాజు

పాతపాటి హరి కుమార రాజు

2 దెందులూరు
చింతమనేని ప్రభాకర్‌

చింతమనేని ప్రభాకర్‌

కొఠారు అబ్బయ్యచౌదరి

కొఠారు అబ్బయ్యచౌదరి

ఆలపాటి నరసింహ మూర్తి

ఆలపాటి నరసింహ మూర్తి

3 ఏలూరు
బడేటి రాధాకృష్ణ

బడేటి రాధాకృష్ణ

ఆళ్ల కాళీకృష్ణ శ్రీనివాస్‌ (ఆళ్ల నాని)

ఆళ్ల కాళీకృష్ణ శ్రీనివాస్‌ (ఆళ్ల నాని)

బండి వెంకటేశ్వరరావు (CPI)

బండి వెంకటేశ్వరరావు (CPI)

4 పోలవరం (ఎస్టీ)
చిర్రి బాలరాజు (JSP)

చిర్రి బాలరాజు (JSP)

తెల్లం రాజ్యలక్ష్మి

తెల్లం రాజ్యలక్ష్మి

సృజన దువ్వెళ్ల

సృజన దువ్వెళ్ల

5 చింతలపూడి (ఎస్సీ)
సొంగా రోషన్‌

సొంగా రోషన్‌

కంభం విజయరాజు

కంభం విజయరాజు

ఉన్నమాట్ల రాకాడ ఎలీజా

ఉన్నమాట్ల రాకాడ ఎలీజా

6 నూజివీడు
కొలుసు పార్థసారథి

కొలుసు పార్థసారథి

మేకా వెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావు

మేకా వెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావు

కృష్ణ  మరీదు

కృష్ణ మరీదు

7 కైకలూరు
కామినేని శ్రీనివాసరావు (BJP)

కామినేని శ్రీనివాసరావు (BJP)

దూలం నాగేశ్వరరావు

దూలం నాగేశ్వరరావు

బొడ్డు నోబెల్‌

బొడ్డు నోబెల్‌

ఎన్టీఆర్‌

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 తిరువూరు (ఎస్సీ)
కొలికపూడి శ్రీనివాస్‌

కొలికపూడి శ్రీనివాస్‌

నల్లగట్ల స్వామిదాస్‌

నల్లగట్ల స్వామిదాస్‌

లామ్‌ తాంతియా కుమారి

లామ్‌ తాంతియా కుమారి

2 విజయవాడ పశ్చిమ
సుజనా చౌదరి (BJP)

సుజనా చౌదరి (BJP)

షేక్‌ ఆసిఫ్‌

షేక్‌ ఆసిఫ్‌

జి.కోటేశ్వరరావు (CPI)

జి.కోటేశ్వరరావు (CPI)

3 విజయవాడ సెంట్రల్‌
బోండా ఉమామహేశ్వరరావు

బోండా ఉమామహేశ్వరరావు

వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు

వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు

చిగురుపాటి బాబూరావు (CPM)

చిగురుపాటి బాబూరావు (CPM)

4 విజయవాడ తూర్పు
గద్దె రామ్మోహన రావు

గద్దె రామ్మోహన రావు

దేవినేని అవినాశ్‌

దేవినేని అవినాశ్‌

పొనుగుపాటి నాంచారయ్య

పొనుగుపాటి నాంచారయ్య

5 మైలవరం
వసంత వెంకట కృష్ణప్రసాద్‌

వసంత వెంకట కృష్ణప్రసాద్‌

ఎస్‌ తిరుపతిరావు

ఎస్‌ తిరుపతిరావు

బొర్ర కిరణ్‌

బొర్ర కిరణ్‌

6 నందిగామ (ఎస్సీ)
తంగిరాల సౌమ్య

తంగిరాల సౌమ్య

మొండితోక జగన్‌మోహన్‌ రావు

మొండితోక జగన్‌మోహన్‌ రావు

మండ వజ్రయ్య

మండ వజ్రయ్య

7 జగ్గయ్యపేట
శ్రీరామ్‌ రాజగోపాల్‌ తాతయ్య

శ్రీరామ్‌ రాజగోపాల్‌ తాతయ్య

సామినేని ఉదయభాను

సామినేని ఉదయభాను

కర్నాటి అప్పారావు

కర్నాటి అప్పారావు

బాపట్ల

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 వేమూరు (ఎస్సీ)
నక్కా ఆనంద్‌బాబు

నక్కా ఆనంద్‌బాబు

వరికూటి అశోక్‌బాబు

వరికూటి అశోక్‌బాబు

బురగ సుబ్బారావు

బురగ సుబ్బారావు

2 రేపల్లె
అనగాని సత్యప్రసాద్‌

అనగాని సత్యప్రసాద్‌

ఈవూరు గణేష్‌

ఈవూరు గణేష్‌

మోపిదేవి శ్రీనివాసరావు

మోపిదేవి శ్రీనివాసరావు

3 బాపట్ల
వేగేశ్న నరేంద్రకుమార్‌

వేగేశ్న నరేంద్రకుమార్‌

కోన రఘుపతి

కోన రఘుపతి

గంటా అంజిబాబు

గంటా అంజిబాబు

4 పర్చూరు
ఏలూరి సాంబశివరావు

ఏలూరి సాంబశివరావు

ఎడం బాలాజీ

ఎడం బాలాజీ

ఎన్‌.ఎస్‌.శ్రీలక్ష్మి జ్యోతి

ఎన్‌.ఎస్‌.శ్రీలక్ష్మి జ్యోతి

5 అద్దంకి
గొట్టిపాటి రవికుమార్‌

గొట్టిపాటి రవికుమార్‌

పి.చిన్న హనిమి రెడ్డి

పి.చిన్న హనిమి రెడ్డి

అడుసుమల్లి కిషోర్‌ బాబు

అడుసుమల్లి కిషోర్‌ బాబు

6 చీరాల
మద్దులూరి మాలకొండయ్య యాదవ్‌

మద్దులూరి మాలకొండయ్య యాదవ్‌

కరణం వెంకటేశ్‌

కరణం వెంకటేశ్‌

ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌

ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌

పల్నాడు

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 పెదకూరపాడు
భాష్యం ప్రవీణ్‌

భాష్యం ప్రవీణ్‌

నంబూరు శంకరరావు

నంబూరు శంకరరావు

పమిడి నాగేశ్వర్‌ రావు

పమిడి నాగేశ్వర్‌ రావు

2 చిలకలూరిపేట
ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు

ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు

కె.మనోహర్‌ నాయుడు

కె.మనోహర్‌ నాయుడు

మద్దుల రాధా కృష్ణ

మద్దుల రాధా కృష్ణ

3 నరసరావుపేట
చదలవాడ అరవిందబాబు

చదలవాడ అరవిందబాబు

గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి

గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి

షేక్‌ మహబూబ్‌ బాషా

షేక్‌ మహబూబ్‌ బాషా

4 సత్తెనపల్లి
కన్నా లక్ష్మీనారాయణ

కన్నా లక్ష్మీనారాయణ

అంబటి రాంబాబు

అంబటి రాంబాబు

చంద్రపాల్‌ చుక్కా

చంద్రపాల్‌ చుక్కా

5 వినుకొండ
జీవీ ఆంజనేయులు

జీవీ ఆంజనేయులు

బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు

బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు

చెన్న శ్రీనివాస్‌ రావు

చెన్న శ్రీనివాస్‌ రావు

6 గురజాల
యరపతినేని శ్రీనివాసరావు

యరపతినేని శ్రీనివాసరావు

కాసు మహేశ్‌ రెడ్డి

కాసు మహేశ్‌ రెడ్డి

తియ్యగూర యలమంద రెడ్డి

తియ్యగూర యలమంద రెడ్డి

7 మాచర్ల
జూలకంటి బ్రహ్మానందరెడ్డి

జూలకంటి బ్రహ్మానందరెడ్డి

పిన్నెల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి

పిన్నెల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి

రామచంద్రారెడ్డి యరమల

రామచంద్రారెడ్డి యరమల

నంద్యాల

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 ఆళ్లగడ్డ
భూమా అఖిలప్రియ రెడ్డి

భూమా అఖిలప్రియ రెడ్డి

గంగుల బ్రిజేంద్ర రెడ్డి (నాని)

గంగుల బ్రిజేంద్ర రెడ్డి (నాని)

బి.హుస్సేన్‌ బాష

బి.హుస్సేన్‌ బాష

2 శ్రీశైలం
బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి

బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి

శిల్పాచక్రపాణి రెడ్డి

శిల్పాచక్రపాణి రెడ్డి

అజర్‌ సయ్యద్‌ ఇస్మాయిల్‌

అజర్‌ సయ్యద్‌ ఇస్మాయిల్‌

3 నందికొట్కూరు (ఎస్సీ)
గిత్తా జయసూర్య

గిత్తా జయసూర్య

దార సుధీర్‌

దార సుధీర్‌

తొగురు ఆర్థర్‌

తొగురు ఆర్థర్‌

4 నంద్యాల
ఎన్‌ఎండీ ఫరూక్‌

ఎన్‌ఎండీ ఫరూక్‌

శిల్పా రవికిశోర్‌ రెడ్డి

శిల్పా రవికిశోర్‌ రెడ్డి

గోకుల కృష్ణా రెడ్డి

గోకుల కృష్ణా రెడ్డి

5 బనగానపల్లె
బీసీ జనార్దన్‌ రెడ్డి

బీసీ జనార్దన్‌ రెడ్డి

కాటసాని రామి రెడ్డి

కాటసాని రామి రెడ్డి

గూటం పుల్లయ్య

గూటం పుల్లయ్య

6 డోన్‌
కోట్ల సూర్యప్రకాశ్‌ రెడ్డి

కోట్ల సూర్యప్రకాశ్‌ రెడ్డి

బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌ రెడ్డి

బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌ రెడ్డి

గార్లపాటి మద్దులేటి స్వామి

గార్లపాటి మద్దులేటి స్వామి

శ్రీ సత్యసాయి

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 మడకశిర (ఎస్సీ)
ఎం.ఎస్‌.రాజు

ఎం.ఎస్‌.రాజు

ఈర లక్కప్ప

ఈర లక్కప్ప

కరికెర సుధాకర్‌

కరికెర సుధాకర్‌

2 హిందూపురం
నందమూరి బాలకృష్ణ

నందమూరి బాలకృష్ణ

తిప్పెగౌడ నారాయణ్‌ దీపిక

తిప్పెగౌడ నారాయణ్‌ దీపిక

మహ్మద్‌ హుస్సేన్‌ ఇనయతుల్లా

మహ్మద్‌ హుస్సేన్‌ ఇనయతుల్లా

3 పెనుకొండ
సవిత

సవిత

ఉష శ్రీచరణ్‌

ఉష శ్రీచరణ్‌

పి.నరసింహప్ప

పి.నరసింహప్ప

4 పుట్టపర్తి
పల్లె సింధూరా రెడ్డి

పల్లె సింధూరా రెడ్డి

దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌ రెడ్డి

దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌ రెడ్డి

మధుసూదన్‌ రెడ్డి

మధుసూదన్‌ రెడ్డి

5 ధర్మవరం
వై.సత్య కుమార్‌ (BJP)

వై.సత్య కుమార్‌ (BJP)

కేతిరెడ్డి వెంకట్రామి రెడ్డి

కేతిరెడ్డి వెంకట్రామి రెడ్డి

రంగన అశ్వర్థ నారాయణ

రంగన అశ్వర్థ నారాయణ

6 కదిరి
కందికుంట వెంకట ప్రసాద్‌

కందికుంట వెంకట ప్రసాద్‌

మక్బూల్‌ అహ్మద్‌

మక్బూల్‌ అహ్మద్‌

కేఎస్‌ షానవాజ్‌

కేఎస్‌ షానవాజ్‌

అన్నమయ్య

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 రాజంపేట
సుగవాసి సుబ్రహ్మణ్యం

సుగవాసి సుబ్రహ్మణ్యం

ఆకేపాటి అమర్‌నాథ రెడ్డి

ఆకేపాటి అమర్‌నాథ రెడ్డి

బుక్కే విశ్వనాథ నాయక్ (CPI)

బుక్కే విశ్వనాథ నాయక్ (CPI)

2 కోడూరు(ఎస్సీ)
అరవ శ్రీధర్‌

అరవ శ్రీధర్‌

కోరుముట్ల శ్రీనివాసులు

కోరుముట్ల శ్రీనివాసులు

గోశాల దేవి

గోశాల దేవి

3 రాయచోటి
మండిపల్లి రాంప్రసాద్‌ రెడ్డి

మండిపల్లి రాంప్రసాద్‌ రెడ్డి

గడికోట శ్రీకాంత్‌ రెడ్డి

గడికోట శ్రీకాంత్‌ రెడ్డి

షేక్‌ అల్లా బకష్‌

షేక్‌ అల్లా బకష్‌

4 తంబళ్లపల్లె
జయచంద్రా రెడ్డి

జయచంద్రా రెడ్డి

పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథ్‌ రెడ్డి

పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథ్‌ రెడ్డి

ఎంఎన్‌ చంద్రశేఖర్‌ రెడ్డి

ఎంఎన్‌ చంద్రశేఖర్‌ రెడ్డి

5 పీలేరు
నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌ రెడ్డి

నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌ రెడ్డి

చింతల రామచంద్రా రెడ్డి

చింతల రామచంద్రా రెడ్డి

బాలిరెడ్డి.సోమశేఖర్‌ రెడ్డి

బాలిరెడ్డి.సోమశేఖర్‌ రెడ్డి

6 మదనపల్లె
షాజహాన్ బాషా

షాజహాన్ బాషా

ఎన్‌.అహ్మద్‌

ఎన్‌.అహ్మద్‌

మల్లెల పవన్‌ కుమార్‌రెడ్డి

మల్లెల పవన్‌ కుమార్‌రెడ్డి

తిరుపతి

No నియోజకవర్గాలు తెదేపా + వైకాపా కాంగ్రెస్ ఇతరులు
1 గూడూరు (ఎస్సీ)
పాశం సునీల్‌ కుమార్‌

పాశం సునీల్‌ కుమార్‌

మేరిగ మురళీధర్‌

మేరిగ మురళీధర్‌

డాక్టర్‌. యు రామకృష్ణారావు

డాక్టర్‌. యు రామకృష్ణారావు

2 సూళ్లూరుపేట (ఎస్సీ)
నెలవల విజయశ్రీ

నెలవల విజయశ్రీ

కిలివేటి సంజీవయ్య

కిలివేటి సంజీవయ్య

చందనమూడి శివ

చందనమూడి శివ

3 వెంకటగిరి
కురుగొండ్ల రామకృష్ణ

కురుగొండ్ల రామకృష్ణ

నేదురుమల్లి రామ్‌కుమార్‌ రెడ్డి

నేదురుమల్లి రామ్‌కుమార్‌ రెడ్డి

పంటా శ్రీనివాసులు

పంటా శ్రీనివాసులు

4 చంద్రగిరి
పులివర్తి వెంకట మణి ప్రసాద్ (నాని)

పులివర్తి వెంకట మణి ప్రసాద్ (నాని)

చెవిరెడ్డి మోహిత్‌ రెడ్డి

చెవిరెడ్డి మోహిత్‌ రెడ్డి

కనుపర్తి శ్రీనివాసులు

కనుపర్తి శ్రీనివాసులు

5 తిరుపతి
ఆరణి శ్రీనివాసులు (JSP)

ఆరణి శ్రీనివాసులు (JSP)

భూమన అభినయ్‌ రెడ్డి

భూమన అభినయ్‌ రెడ్డి

పి.మురళీ (CPI)

పి.మురళీ (CPI)

6 శ్రీకాళహస్తి
బొజ్జల వెంకట సుధీర్ రెడ్డి

బొజ్జల వెంకట సుధీర్ రెడ్డి

బియ్యపు మధుసూదన్‌ రెడ్డి

బియ్యపు మధుసూదన్‌ రెడ్డి

రాజేశ్‌ నాయుడు పోతుగుంట

రాజేశ్‌ నాయుడు పోతుగుంట

7 సత్యవేడు (ఎస్సీ)
కోనేటి ఆదిమూలం

కోనేటి ఆదిమూలం

నూకతోటి రాజేశ్‌

నూకతోటి రాజేశ్‌

బాలగురువం బాబు

బాలగురువం బాబు