ఆంధ్రప్రదేశ్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలు - అభ్యర్థులు
అనంతపురం
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | రాయదుర్గం |
కాల్వ శ్రీనివాసులు |
మెట్టు గోవింద రెడ్డి |
ఎంబీ చిన్నప్పయ్య |
|
2 | ఉరవకొండ |
పయ్యావుల కేశవ్ |
వై.విశ్వేశ్వర రెడ్డి |
వై మధుసూదన్ రెడ్డి |
|
3 | గుంతకల్లు |
గుమ్మనూరు జయరామ్ |
వై.వెంకట్రామి రెడ్డి |
కావలి ప్రభాకర్ |
|
4 | తాడిపత్రి |
జేసీ అస్మిత్ రెడ్డి |
కేతిరెడ్డి పెద్దా రెడ్డి |
గుజ్జల నాగి రెడ్డి |
|
5 | శింగనమల (ఎస్సీ) |
బండారు శ్రావణి శ్రీ |
మన్నెపాకుల వీరాంజనేయులు |
సాకె శైలజానాథ్ |
|
6 | అనంతపురం పట్టణం |
దగ్గుపాటి వెంకటేశ్వర ప్రసాద్ |
అనంత వెంకట్రామి రెడ్డి |
సి.జాఫర్ (CPI) |
|
7 | కళ్యాణదుర్గం |
అమిలినేని సురేంద్రబాబు |
తలారి రంగయ్య |
పి.రాంభూల్రెడ్డి |
|
8 | రాప్తాడు |
పరిటాల సునీత |
తోపుదుర్తి ప్రకాశ్ రెడ్డి |
ఆది ఆంధ్ర శంకరయ్య |
చిత్తూరు
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | పుంగనూరు |
చల్లా రామచంద్రా రెడ్డి (బాబు) |
పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రా రెడ్డి |
జి.మురశీ మోహన్ యాదవ్ |
|
2 | నగరి |
గాలి భానుప్రకాశ్ |
ఆర్కే రోజా |
పోచరెడ్డి రాకేశ్ రెడ్డి |
|
3 | గంగాధర నెల్లూరు (ఎస్సీ) |
డాక్టర్ వీఎం. థామస్ |
కె.కృపాలక్ష్మి |
డి.రమేష్బాబు |
|
4 | చిత్తూరు |
గురజాల జగన్మోహన్ |
ఎం.చంద్ర విజయానంద రెడ్డి |
జి.టికారాం |
|
5 | పూతలపట్టు (ఎస్సీ) |
డా. కలికిరి మురళీ మోహన్ |
ఎం.సునీల్కుమార్ |
ఎం.ఎస్.బాబు |
|
6 | పలమనేరు |
ఎన్.అమర్నాథ్ రెడ్డి |
ఎన్.వెంకటే గౌడ |
బి. శివ శంకర్ |
|
7 | కుప్పం |
నారా చంద్రబాబు నాయుడు |
కేఆర్జే భరత్ |
ఆవుల గోవిందరాజులు |
తూర్పు గోదావరి
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | అనపర్తి |
నల్లమిల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి (BJP) |
ఎస్.సూర్యనారాయణరెడ్డి |
ఎల్లా శ్రీనివాస్ వడయార్ |
|
2 | రాజానగరం |
బత్తుల బలరామకృష్ణ (JSP) |
జక్కంపూడి రాజా |
ముండ్రు వెంకట శ్రీనివాస్ |
|
3 | రాజమహేంద్రవరం పట్టణం |
ఆదిరెడ్డి వాసు |
మార్గాని భరత్రామ్ |
బోడ లక్ష్మీ వెంకట ప్రసన్న |
|
4 | రాజమహేంద్రవరం గ్రామీణం |
గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి |
చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ |
బాలేపల్లి మురళీధర్ |
|
5 | నిడదవోలు |
కందుల దుర్గేష్ (JSP) |
గెడ్డం శ్రీనివాస్నాయుడు |
పెద్దిరెడ్డి సుబ్బారావు |
|
6 | గోపాలపురం (ఎస్సీ) |
మద్దిపాటి వెంకటరాజు |
తానేటి వనిత |
సోడదాసి మార్టిన్ లూథర్ |
|
7 | కొవ్వూరు (ఎస్సీ) |
ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు |
తలారి వెంకట్రావు |
అరిగెల అరుణ కుమారి |
గుంటూరు
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | తాడికొండ (ఎస్సీ) |
తెనాలి శ్రావణ్ కుమార్ |
మేకతోటి సుచరిత |
మంచాల సుశీల్రాజా |
|
2 | మంగళగిరి |
నారా లోకేశ్ |
మురుగుడు లావణ్య |
జొన్నా శివ శంకర్ (CPM) |
|
3 | పొన్నూరు |
ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర కుమార్ |
అంబటి మురళీకృష్ణ |
జక్కా రవీంద్ర నాథ్ |
|
4 | తెనాలి |
నాదెండ్ల మనోహర్ (JSP) |
అన్నాబత్తుని శివకుమార్ |
చందు సాంబశివుడు |
|
5 | ప్రత్తిపాడు (ఎస్సీ) |
బూర్ల రామాంజనేయులు |
బాలసాని కిరణ్కుమార్ |
కొరివి వినయ కుమార్ |
|
6 | గుంటూరు పశ్చిమ |
పిడుగురాళ్ల మాధవి |
విడదల రజిని |
రాచకొండ జాన్బాబు |
|
7 | గుంటూరు తూర్పు |
మహ్మద్ నజీర్ |
షేక్ నూరీ ఫాతిమా |
షేక్ మస్తాన్ వలీ |
వైయస్ఆర్
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | బద్వేలు (ఎస్సీ) |
బొజ్జా రోషన్న (BJP) |
దాసరి సుధ |
నీరుగట్టు దొర విజయ జ్యోతి |
|
2 | కడప |
రెడ్డప్పగారి మాధవీరెడ్డి |
ఎస్కే అంజాద్ బాషా |
తుమన్ ఖల్యాల్ అజల్ అలీఖాన్ |
|
3 | పులివెందుల |
ఎం.రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి (బీటెక్ రవి) |
వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి |
మూలంరెడ్డి ధ్రువకుమార్రెడ్డి |
|
4 | కమలాపురం |
పుత్తా చైతన్య రెడ్డి |
పి.రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి |
గాలి చంద్ర (CPI) |
|
5 | జమ్మలమడుగు |
ఆదినారాయణ రెడ్డి (BJP) |
ఎం.సుధీర్ రెడ్డి |
బ్రహ్మానందరెడ్డి పాముల |
|
6 | ప్రొద్దుటూరు |
వరదరాజుల రెడ్డి |
రాచమల్లు శివప్రసాద్ రెడ్డి |
షేక్ పూల మహ్మద్ నజీర్ |
|
7 | మైదుకూరు |
పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్ |
ఎస్.రఘురామి రెడ్డి |
గుండ్లకుంట శ్రీరాములు |
అమరావతి
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | గన్నవరం |
యార్లగడ్డ వెంకట్రావు |
వల్లభనేని వంశీ మోహన్ |
కళ్లం వెంకటేశ్వరరావు (CPM) |
|
2 | గుడివాడ |
వెనిగండ్ల రాము |
కొడాలి శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (నాని) |
వడ్డాది గోవింద రావు |
|
3 | పెడన |
కాగిత కృష్ణప్రసాద్ |
ఉప్పాల రమేశ్ (రాము) |
శొంఠి నాగరాజు |
|
4 | మచిలీపట్నం |
కొల్లు రవీంద్ర |
పేర్ని కృష్ణమూర్తి (కిట్టు) |
అబ్దుల్ మతీన్ |
|
5 | అవనిగడ్డ |
మండలి బుద్ధప్రసాద్ (JSP) |
సింహాద్రి రమేశ్బాబు |
అందె శ్రీరామ మూర్తి |
|
6 | పామర్రు (ఎస్సీ) |
వర్ల కుమార రాజా |
కైలే అనిల్ కుమార్ |
డీవై దాస్ |
|
7 | పెనమలూరు |
బోడె ప్రసాద్ |
జోగి రమేష్ |
ఎలిసాల సుబ్రహ్మణ్యం |
కర్నూలు
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | కర్నూలు |
టీజీ భరత్ |
ఏఎండీ ఇంతియాజ్ |
షేక్ జిలానీ బాషా |
|
2 | పాణ్యం |
గౌరు చరితా రెడ్డి |
కాటసాని రాంభూపాల్ రెడ్డి |
గౌస్ దేశాయ్ (CPM) |
|
3 | పత్తికొండ |
కేఈ శ్యాంబాబు |
కంగాటి శ్రీదేవి |
పి.రామచంద్రయ్య (CPI) |
|
4 | కోడుమూరు ( ఎస్సీ) |
బొగ్గుల దస్తగిరి |
ఆదిమూలపు సతీష్ |
పరిగెళ్ల మురళీ కృష్ణ |
|
5 | ఎమ్మిగనూరు |
బీవీ జయనాగేశ్వర రెడ్డి |
బుట్టా రేణుక |
మరుముళ్ల ఖాసిం వలీ |
|
6 | మంత్రాలయం |
నల్లగోని రాఘవేంద్ర రెడ్డి |
వై.బాలనాగి రెడ్డి |
పి.ఎస్.మురళీ కృష్ణరాజు |
|
7 | ఆదోని |
పీవీ పార్థసారధి (BJP) |
వై.సాయి ప్రసాద్ రెడ్డి |
గొల్ల రమేశ్ |
|
8 | ఆలూరు |
వీరభద్ర గౌడ్ |
బూసినే విరూపాక్షి |
నవీన్ కిషోర్ ఆరకట్ల |
ప్రకాశం
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | యర్రగొండపాలెం (ఎస్సీ) |
గూడూరి ఎరిక్సన్ బాబు |
తాటిపర్తి చంద్రశేఖర్ |
బూదాల అజితారావు |
|
2 | దర్శి |
గొట్టిపాటి లక్ష్మి |
బూచేపల్లి శివప్రసాద్ రెడ్డి |
పుట్లూరి కొండారెడ్డి |
|
3 | సంతనూతలపాడు (ఎస్సీ) |
బొమ్మాజి నిరంజన్ విజయ్కుమార్ |
మేరుగు నాగార్జున |
విజేష్రాజ్ పాలపర్తి |
|
4 | ఒంగోలు |
దామచర్ల జనార్దన్ రావు |
బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి |
తుర్కపల్లి నాగలక్ష్మి |
|
5 | కొండపి (ఎస్సీ) |
డోలా బాల వీరాంజనేయస్వామి |
ఆదిమూలపు సురేష్ |
పసుమర్తి సుధాకర్ |
|
6 | మార్కాపురం |
కందుల నారాయణ రెడ్డి |
అన్నా రాంబాబు |
సయ్యద్ జావేద్ అన్వర్ |
|
7 | గిద్దలూరు |
ముత్తుముల అశోక్ రెడ్డి |
కుందూరు నాగార్జున రెడ్డి |
పగడాల పెద్ద రంగస్వామి |
|
8 | కనిగిరి |
ముక్కు ఉగ్రనరసింహా రెడ్డి |
దద్దాల నారాయణ యాదవ్ |
దేవరపల్లి సుబ్బారెడ్డి |
శ్రీపొట్టి శ్రీరాములు నెల్లూరు
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | కందుకూరు |
ఇంటూరి నాగేశ్వరరావు |
బుర్రా మధుసూదన్ యాదవ్ |
సయ్యద్ గౌస్ మొహిద్దిన్ |
|
2 | కావలి |
కావ్య కృష్ణా రెడ్డి |
రామిరెడ్డి ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి |
పొదలకూరి కల్యాణ్ |
|
3 | ఆత్మకూరు |
ఆనం రాంనారాయణ రెడ్డి |
మేకపాటి విక్రమ్ రెడ్డి |
చెవురు శ్రీధర రెడ్డి |
|
4 | కోవూరు |
వేమిరెడ్డి ప్రశాంతి రెడ్డి |
నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్ రెడ్డి |
నారపరెడ్డి కిరణ్కుమార్రెడ్డి |
|
5 | నెల్లూరు పట్టణం |
పి. నారాయణ |
ఎండీ ఖలీల్ అహ్మద్ |
మూలం రమేశ్ (CPM) |
|
6 | నెల్లూరు గ్రామీణం |
కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి |
ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి |
షేక్ ఫయాజ్ |
|
7 | సర్వేపల్లి |
సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్రెడ్డి |
కాకాణి గోవర్ధన్ రెడ్డి |
పూల చంద్ర శేఖర్ |
|
8 | ఉదయగిరి |
కాకర్ల సురేశ్ |
మేకపాటి రాజగోపాల్ రెడ్డి |
సోము అనిల్ కుమార్ రెడ్డి |
శ్రీకాకుళం
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | ఇచ్ఛాపురం |
బెందాళం అశోక్ |
పిరియా విజయ |
మాసుపత్రి చక్రవర్తి రెడ్డి |
|
2 | పలాస |
గౌతు శిరీష |
సీదిరి అప్పలరాజు |
మజ్జి త్రినాథ్ బాబు |
|
3 | టెక్కలి |
కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు |
దువ్వాడ శ్రీనివాస్ |
కిల్లి కృపారాణి |
|
4 | పాతపట్నం |
మామిడి గోవిందరావు |
రెడ్డి శాంతి |
కొప్పురోతు వెంకట్రావు |
|
5 | శ్రీకాకుళం |
గొండు శంకర్ |
ధర్మాన ప్రసాద రావు |
పైడి నాగభూషణ్ రావు |
|
6 | ఆమదాలవలస |
కూన రవికుమార్ |
తమ్మినేని సీతారాం |
సనపల అన్నాజీరావు |
|
7 | ఎచ్చెర్ల |
ఎన్. ఈశ్వరరావు (BJP) |
గొర్లె కిరణ్ కుమార్ |
కరిమజ్జి మల్లేశ్వరరావు |
|
8 | నరసన్నపేట |
బగ్గు రమణ మూర్తి |
ధర్మాన కృష్ణదాస్ |
మంత్రి నరసింహ మూర్తి |
విశాఖపట్నం
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | భీమిలి |
గంటా శ్రీనివాసరావు |
ముత్తంశెట్టి శ్రీనివాసరావు |
అడ్డాల వెంకట వర్మరాజు |
|
2 | విశాఖపట్నం తూర్పు |
వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు |
ఎంవీవీ సత్యనారాయణ |
గుత్తుల శ్రీనివాస్ రావు |
|
3 | విశాఖపట్నం దక్షిణం |
వంశీకృష్ణ శ్రీనివాస యాదవ్ (JSP) |
వాసుపల్లి గణేష్ |
వాసుపల్లి సంతోష్ |
|
4 | విశాఖపట్నం ఉత్తరం |
పి. విష్ణు కుమార్ రాజు (BJP) |
కె.కె.రాజు |
లక్కరాజు రామారావు |
లక్ష్మీనారాయణ (JBNP) |
5 | విశాఖపట్నం పశ్చిమం |
పీజీవీఆర్ నాయుడు (గణబాబు) |
ఆడారి ఆనంద్ |
అత్తిలి విమల (CPI) |
|
6 | గాజువాక |
పల్లా శ్రీనివాసరావు |
గుడివాడ అమర్నాథ్ |
ఎం.జగ్గునాయుడు (CPM) |
విజయనగరం
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | రాజాం (ఎస్సీ) |
కోండ్రు మురళీమోహన్ |
డా|| తలే రాజేష్ |
కంబాల రాజవర్ధన్ |
|
2 | చీపురుపల్లి |
కళా వెంకట్రావు |
బొత్స సత్యనారాయణ |
జమ్ము ఆదినారాయణ |
|
3 | గజపతినగరం |
కొండపల్లి శ్రీనివాస్ |
బొత్స అప్పలనర్సయ్య |
దోలా శ్రీనివాస్ |
|
4 | నెల్లిమర్ల |
లోకం మాధవి (JSP) |
బడ్డుకొండ అప్పలనాయుడు |
సరగడ.రమేశ్కుమార్ |
|
5 | విజయనగరం |
పూసపాటి అదితి విజయలక్ష్మీ గజపతిరాజు |
కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి |
సుంకరి సతీష్ కుమార్ |
|
6 | శృంగవరపుకోట |
కోళ్ల లలితకుమారి |
కడుబండి శ్రీనివాసరావు |
గేదెల తిరుపతి |
|
7 | బొబ్బిలి |
RSVKK రంగారావు (బేబి నాయన) |
ఎస్.వెంకట చిన అప్పలనాయుడు |
మరిపి విద్యాసాగర్ |
పశ్చిమ గోదావరి
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | ఆచంట |
పితాని సత్యనారాయణ |
చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు |
నెక్కంటి వెంకట సత్యనారాయణ |
|
2 | పాలకొల్లు |
నిమ్మల రామానాయుడు |
గుడాల శ్రీహరి గోపాలరావు |
కొలుకులూరి అర్జున్ రావు |
|
3 | నరసాపురం |
బొమ్మిడి నాయకర్ (JSP) |
ముదునూరి నాగరాజ వరప్రసాదరాజు |
కానూరి ఉదయ భాస్కర కృష్ణ ప్రసాద్ |
|
4 | భీమవరం |
పులవర్తి ఆంజనేయులు (JSP) |
గ్రంధి శ్రీనివాస్ |
అంకెం సీతారాము |
|
5 | ఉండి |
రఘురామకృష్ణరాజు |
పీవీఎల్ నరసింహరాజు |
వేగేశ వెంకట గోపాల కృష్ణం |
|
6 | తణుకు |
అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ |
కారుమూరి వెంకట నాగేశ్వరరావు |
కడలి రామారావు |
|
7 | తాడేపల్లిగూడెం |
బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్ (JSP) |
కొట్టు సత్యనారాయణ |
మార్నీడి శేఖర్ |
పార్వతీపురం మన్యం
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | పాలకొండ (ఎస్టీ) |
నిమ్మక జయకృష్ణ (JSP) |
విశ్వాసరాయి కళావతి |
సరవ చంటి బాబు |
|
2 | కురుపాం (ఎస్టీ) |
తోయక జగదీశ్వరి |
పాముల పుష్పశ్రీవాణి |
మండంగి రమణ (CPM) |
|
3 | పార్వతీపురం (ఎస్సీ) |
బోనెల విజయ్ చంద్ర |
అలజంగి జోగారావు |
బత్తిన మోహన్రావు |
|
4 | సాలూరు (ఎస్టీ) |
గుమ్మిడి సంధ్యా రాణి |
పీడిక రాజన్నదొర |
మువ్వల పుష్పారావు |
అల్లూరి సీతారామరాజు
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | అరకు (ఎస్టీ) |
పాంగి రాజారావు (BJP) |
రేగం మత్స్యలింగం |
శెట్టి గంగాధర్స్వామి |
|
2 | పాడేరు (ఎస్టీ) |
గిడ్డి ఈశ్వరి |
మత్స్యరాస విశ్వేశ్వరరాజు |
సతక బుల్లిబాబు |
|
3 | రంపచోడవరం (ఎస్టీ) |
మిరియాల శిరీష |
నాగులాపల్లి ధనలక్ష్మి |
లోతా రామారావు (CPM) |
అనకాపల్లి
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | చోడవరం |
కేఎస్ఎన్ఎస్ రాజు |
కరణం ధర్మశ్రీ |
జగత శ్రీనివాసరావు |
|
2 | మాడుగుల |
బండారు సత్యనారాయణ మూర్తి |
ఈర్లె అనూరాధ |
బీబీఎస్ శ్రీనివాస్ రావు |
|
3 | అనకాపల్లి |
కొణతాల రామకృష్ణ (JSP) |
మలసాల భరత్కుమార్ |
ఇల్లా రామ గంగాధర రావు |
|
4 | పెందుర్తి |
పంచకర్ల రమేష్బాబు (JSP) |
అన్నంరెడ్డి అదీప్రాజ్ |
పిరిడి భగత్ |
|
5 | యలమంచిలి |
సుందరపు విజయ్ కుమార్ (JSP) |
యూవీ రమణమూర్తి రాజు |
తనకాల నర్సింగరావు |
|
6 | పాయకరావుపేట (ఎస్సీ) |
వంగలపూడి అనిత |
కంబాల జోగులు |
బోని తాతారావు |
|
7 | నర్సీపట్నం |
చింతకాయల అయ్యన్నపాత్రుడు |
పెట్ల ఉమాశంకర గణేశ్ |
రుత్తల శ్రీరామ్మూర్తి |
కాకినాడ
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | తుని |
యనమల దివ్య |
దాడిశెట్టి రాజా |
గెలం శ్రీనివాస రావు |
|
2 | ప్రత్తిపాడు |
వరుపుల సత్యప్రభ |
వరుపుల సుబ్బారావు |
ఎన్వీవీ సత్య నారాయణ |
|
3 | పిఠాపురం |
పవన్ కల్యాణ్ (JSP) |
వంగా గీత |
మాడేపల్లి సత్యానందరావు |
|
4 | కాకినాడ రూరల్ |
పంతం నానాజీ (JSP) |
కురసాల కన్నబాబు |
పిల్లి సత్య లక్ష్మి |
|
5 | పెద్దాపురం |
నిమ్మకాయల చినరాజప్ప |
దవులూరి దొరబాబు |
దొరబాబు తుమ్మల |
|
6 | కాకినాడ పట్టణం |
వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు (కొండబాబు) |
ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్రెడ్డి |
చెక్కా నూకరాజు |
|
7 | జగ్గంపేట |
జ్యోతుల వెంకట అప్పారావు (నెహ్రూ) |
తోట నర్సింహం |
మారోతి వీవీ గణేశ్వర రావు |
కోనసీమ
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | రామచంద్రాపురం |
వాసంశెట్టి సుభాష్ |
పిల్లి సూర్యప్రకాశ్ |
కోట శ్రీనివాస రావు |
|
2 | ముమ్మిడివరం |
దాట్ల సుబ్బరాజు |
పొన్నాడ వెంకట సతీష్కుమార్ |
పాలేపు ధర్మారావు |
|
3 | అమలాపురం (ఎస్సీ) |
అయితాబత్తుల ఆనందరావు |
పినిపే విశ్వరూప్ |
అయితాబత్తుల సుభాషిణి |
|
4 | రాజోలు (ఎస్సీ) |
దేవ వరప్రసాద్ (JSP) |
గొల్లపల్లి సూర్యారావు |
సరెళ్ల ప్రసన్న కుమార్ |
|
5 | పి.గన్నవరం (ఎస్సీ) |
గిడ్డి సత్యనారాయణ (JSP) |
విప్పర్తి వేణుగోపాల్ |
కొండేటి చిట్టిబాబు |
|
6 | కొత్తపేట |
బండారు సత్యానందరావు |
చిర్ల జగ్గిరెడ్డి |
రౌతు ఈశ్వరరావు |
|
7 | మండపేట |
వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు |
తోట త్రిమూర్తులు |
కామన ప్రభాకర రావు |
ఏలూరు
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | ఉంగుటూరు |
పత్సమట్ల ధర్మరాజు (JSP) |
పుప్పాల శ్రీనివాసరావు (వాసుబాబు) |
పాతపాటి హరి కుమార రాజు |
|
2 | దెందులూరు |
చింతమనేని ప్రభాకర్ |
కొఠారు అబ్బయ్యచౌదరి |
ఆలపాటి నరసింహ మూర్తి |
|
3 | ఏలూరు |
బడేటి రాధాకృష్ణ |
ఆళ్ల కాళీకృష్ణ శ్రీనివాస్ (ఆళ్ల నాని) |
బండి వెంకటేశ్వరరావు (CPI) |
|
4 | పోలవరం (ఎస్టీ) |
చిర్రి బాలరాజు (JSP) |
తెల్లం రాజ్యలక్ష్మి |
సృజన దువ్వెళ్ల |
|
5 | చింతలపూడి (ఎస్సీ) |
సొంగా రోషన్ |
కంభం విజయరాజు |
ఉన్నమాట్ల రాకాడ ఎలీజా |
|
6 | నూజివీడు |
కొలుసు పార్థసారథి |
మేకా వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు |
కృష్ణ మరీదు |
|
7 | కైకలూరు |
కామినేని శ్రీనివాసరావు (BJP) |
దూలం నాగేశ్వరరావు |
బొడ్డు నోబెల్ |
ఎన్టీఆర్
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | తిరువూరు (ఎస్సీ) |
కొలికపూడి శ్రీనివాస్ |
నల్లగట్ల స్వామిదాస్ |
లామ్ తాంతియా కుమారి |
|
2 | విజయవాడ పశ్చిమ |
సుజనా చౌదరి (BJP) |
షేక్ ఆసిఫ్ |
జి.కోటేశ్వరరావు (CPI) |
|
3 | విజయవాడ సెంట్రల్ |
బోండా ఉమామహేశ్వరరావు |
వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు |
చిగురుపాటి బాబూరావు (CPM) |
|
4 | విజయవాడ తూర్పు |
గద్దె రామ్మోహన రావు |
దేవినేని అవినాశ్ |
పొనుగుపాటి నాంచారయ్య |
|
5 | మైలవరం |
వసంత వెంకట కృష్ణప్రసాద్ |
ఎస్ తిరుపతిరావు |
బొర్ర కిరణ్ |
|
6 | నందిగామ (ఎస్సీ) |
తంగిరాల సౌమ్య |
మొండితోక జగన్మోహన్ రావు |
మండ వజ్రయ్య |
|
7 | జగ్గయ్యపేట |
శ్రీరామ్ రాజగోపాల్ తాతయ్య |
సామినేని ఉదయభాను |
కర్నాటి అప్పారావు |
బాపట్ల
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | వేమూరు (ఎస్సీ) |
నక్కా ఆనంద్బాబు |
వరికూటి అశోక్బాబు |
బురగ సుబ్బారావు |
|
2 | రేపల్లె |
అనగాని సత్యప్రసాద్ |
ఈవూరు గణేష్ |
మోపిదేవి శ్రీనివాసరావు |
|
3 | బాపట్ల |
వేగేశ్న నరేంద్రకుమార్ |
కోన రఘుపతి |
గంటా అంజిబాబు |
|
4 | పర్చూరు |
ఏలూరి సాంబశివరావు |
ఎడం బాలాజీ |
ఎన్.ఎస్.శ్రీలక్ష్మి జ్యోతి |
|
5 | అద్దంకి |
గొట్టిపాటి రవికుమార్ |
పి.చిన్న హనిమి రెడ్డి |
అడుసుమల్లి కిషోర్ బాబు |
|
6 | చీరాల |
మద్దులూరి మాలకొండయ్య యాదవ్ |
కరణం వెంకటేశ్ |
ఆమంచి కృష్ణమోహన్ |
పల్నాడు
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | పెదకూరపాడు |
భాష్యం ప్రవీణ్ |
నంబూరు శంకరరావు |
పమిడి నాగేశ్వర్ రావు |
|
2 | చిలకలూరిపేట |
ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు |
కె.మనోహర్ నాయుడు |
మద్దుల రాధా కృష్ణ |
|
3 | నరసరావుపేట |
చదలవాడ అరవిందబాబు |
గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి |
షేక్ మహబూబ్ బాషా |
|
4 | సత్తెనపల్లి |
కన్నా లక్ష్మీనారాయణ |
అంబటి రాంబాబు |
చంద్రపాల్ చుక్కా |
|
5 | వినుకొండ |
జీవీ ఆంజనేయులు |
బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు |
చెన్న శ్రీనివాస్ రావు |
|
6 | గురజాల |
యరపతినేని శ్రీనివాసరావు |
కాసు మహేశ్ రెడ్డి |
తియ్యగూర యలమంద రెడ్డి |
|
7 | మాచర్ల |
జూలకంటి బ్రహ్మానందరెడ్డి |
పిన్నెల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి |
రామచంద్రారెడ్డి యరమల |
నంద్యాల
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | ఆళ్లగడ్డ |
భూమా అఖిలప్రియ రెడ్డి |
గంగుల బ్రిజేంద్ర రెడ్డి (నాని) |
బి.హుస్సేన్ బాష |
|
2 | శ్రీశైలం |
బుడ్డా రాజశేఖర్రెడ్డి |
శిల్పాచక్రపాణి రెడ్డి |
అజర్ సయ్యద్ ఇస్మాయిల్ |
|
3 | నందికొట్కూరు (ఎస్సీ) |
గిత్తా జయసూర్య |
దార సుధీర్ |
తొగురు ఆర్థర్ |
|
4 | నంద్యాల |
ఎన్ఎండీ ఫరూక్ |
శిల్పా రవికిశోర్ రెడ్డి |
గోకుల కృష్ణా రెడ్డి |
|
5 | బనగానపల్లె |
బీసీ జనార్దన్ రెడ్డి |
కాటసాని రామి రెడ్డి |
గూటం పుల్లయ్య |
|
6 | డోన్ |
కోట్ల సూర్యప్రకాశ్ రెడ్డి |
బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి |
గార్లపాటి మధులేటి స్వామి |
శ్రీ సత్యసాయి
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | మడకశిర (ఎస్సీ) |
ఎం.ఎస్.రాజు |
ఈర లక్కప్ప |
కరికెర సుధాకర్ |
|
2 | హిందూపురం |
నందమూరి బాలకృష్ణ |
తిప్పెగౌడ నారాయణ్ దీపిక |
మహ్మద్ హుస్సేన్ ఇనయతుల్లా |
|
3 | పెనుకొండ |
సవిత |
ఉష శ్రీచరణ్ |
పి.నరసింహప్ప |
|
4 | పుట్టపర్తి |
పల్లె సింధూరా రెడ్డి |
దుద్దుకుంట శ్రీధర్ రెడ్డి |
మధుసూదన్ రెడ్డి |
|
5 | ధర్మవరం |
వై.సత్య కుమార్ (BJP) |
కేతిరెడ్డి వెంకట్రామి రెడ్డి |
రంగన అశ్వర్థ నారాయణ |
|
6 | కదిరి |
కందికుంట వెంకట ప్రసాద్ |
మక్బూల్ అహ్మద్ |
కేఎస్ షానవాజ్ |
అన్నమయ్య
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | రాజంపేట |
సుగవాసి సుబ్రహ్మణ్యం |
ఆకేపాటి అమర్నాథ రెడ్డి |
బుక్కే విశ్వనాథ నాయక్ (CPI) |
|
2 | కోడూరు(ఎస్సీ) |
అరవ శ్రీధర్ |
కోరుముట్ల శ్రీనివాసులు |
గోశాల దేవి |
|
3 | రాయచోటి |
మండిపల్లి రాంప్రసాద్ రెడ్డి |
గడికోట శ్రీకాంత్ రెడ్డి |
షేక్ అల్లా బకష్ |
|
4 | తంబళ్లపల్లె |
జయచంద్రా రెడ్డి |
పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథ్ రెడ్డి |
ఎంఎన్ చంద్రశేఖర్ రెడ్డి |
|
5 | పీలేరు |
నల్లారి కిశోర్కుమార్ రెడ్డి |
చింతల రామచంద్రా రెడ్డి |
బాలిరెడ్డి.సోమశేఖర్ రెడ్డి |
|
6 | మదనపల్లె |
షాజహాన్ బాషా |
ఎన్.అహ్మద్ |
మల్లెల పవన్ కుమార్రెడ్డి |
తిరుపతి
No | నియోజకవర్గాలు | తెదేపా + | వైకాపా | కాంగ్రెస్ | ఇతరులు |
---|---|---|---|---|---|
1 | గూడూరు (ఎస్సీ) |
పాశం సునీల్ కుమార్ |
మేరిగ మురళీధర్ |
డాక్టర్. యు రామకృష్ణారావు |
|
2 | సూళ్లూరుపేట (ఎస్సీ) |
నెలవల విజయశ్రీ |
కిలివేటి సంజీవయ్య |
చందనమూడి శివ |
|
3 | వెంకటగిరి |
కురుగొండ్ల రామకృష్ణ |
నేదురుమల్లి రామ్కుమార్ రెడ్డి |
పంటా శ్రీనివాసులు |
|
4 | చంద్రగిరి |
పులివర్తి వెంకట మణి ప్రసాద్ (నాని) |
చెవిరెడ్డి మోహిత్ రెడ్డి |
కనుపర్తి శ్రీనివాసులు |
|
5 | తిరుపతి |
ఆరణి శ్రీనివాసులు (JSP) |
భూమన అభినయ్ రెడ్డి |
పి.మురళీ (CPI) |
|
6 | శ్రీకాళహస్తి |
బొజ్జల వెంకట సుధీర్ రెడ్డి |
బియ్యపు మధుసూదన్ రెడ్డి |
రాజేశ్ నాయుడు పోతుగుంట |
|
7 | సత్యవేడు (ఎస్సీ) |
కోనేటి ఆదిమూలం |
నూకతోటి రాజేశ్ |
బాలగురువం బాబు |