icon icon icon
icon icon icon

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ లోక్‌సభ నియోజకవర్గాలు - అభ్యర్థులు

No నియోజకవర్గాలు TDP+BJP+JSP YSRCP CONG OTHERS
1 అనంతపురం
అంబికా లక్ష్మీనారాయణ

అంబికా లక్ష్మీనారాయణ

మాలగుండ్ల శంకరనారాయణ

మాలగుండ్ల శంకరనారాయణ

మల్లికార్జున్‌ వజ్జల

మల్లికార్జున్‌ వజ్జల

2 చిత్తూరు
దగ్గుమళ్ల ప్రసాదరావు

దగ్గుమళ్ల ప్రసాదరావు

ఎన్‌ రెడ్డప్ప

ఎన్‌ రెడ్డప్ప

ఎం.జగపతి

ఎం.జగపతి

3 గుంటూరు
పెమ్మసాని చంద్రశేఖర్

పెమ్మసాని చంద్రశేఖర్

కిలారి వెంకట రోశయ్య

కిలారి వెంకట రోశయ్య

జంగాల అజయ్‌కుమార్‌ (CPI)

జంగాల అజయ్‌కుమార్‌ (CPI)

4 కడప
చదిపిరాళ్ల భూపేష్‌ రెడ్డి

చదిపిరాళ్ల భూపేష్‌ రెడ్డి

వైఎస్‌ అవినాష్‌ రెడ్డి

వైఎస్‌ అవినాష్‌ రెడ్డి

వైఎస్‌ షర్మిలా రెడ్డి

వైఎస్‌ షర్మిలా రెడ్డి

5 కర్నూలు
బస్తిపాటి నాగరాజు

బస్తిపాటి నాగరాజు

బీవై రామయ్య

బీవై రామయ్య

పీజీ రామ్‌పుల్లయ్య యాదవ్‌

పీజీ రామ్‌పుల్లయ్య యాదవ్‌

6 నెల్లూరు
వేమిరెడ్డి ప్రభాకర్ రెడ్డి

వేమిరెడ్డి ప్రభాకర్ రెడ్డి

వి.విజయసాయి రెడ్డి

వి.విజయసాయి రెడ్డి

కొప్పుల రాజు

కొప్పుల రాజు

7 శ్రీకాకుళం
కింజరాపు రామ్మోహన్‌నాయుడు

కింజరాపు రామ్మోహన్‌నాయుడు

పేరాడ తిలక్‌

పేరాడ తిలక్‌

పేడాడ పరమేశ్వరరావు

పేడాడ పరమేశ్వరరావు

8 విశాఖపట్నం
మతుకుమిల్లి భరత్

మతుకుమిల్లి భరత్

బొత్స ఝాన్సీలక్ష్మి

బొత్స ఝాన్సీలక్ష్మి

పులుసు సత్యనారాయణరెడ్డి

పులుసు సత్యనారాయణరెడ్డి

9 విజయనగరం
కలిశెట్టి అప్పలనాయుడు

కలిశెట్టి అప్పలనాయుడు

బెల్లాన చంద్రశేఖర్‌

బెల్లాన చంద్రశేఖర్‌

బొబ్బిలి శ్రీను

బొబ్బిలి శ్రీను

10 అరకు (ఎస్టీ)
కొత్తపల్లి గీత (BJP)

కొత్తపల్లి గీత (BJP)

చెట్టి తనూజా రాణి

చెట్టి తనూజా రాణి

పి.అప్పలనర్స (CPM)

పి.అప్పలనర్స (CPM)

11 అనకాపల్లి
సీఎం రమేశ్‌ (BJP)

సీఎం రమేశ్‌ (BJP)

బూడి ముత్యాలనాయుడు

బూడి ముత్యాలనాయుడు

వేగి వెంకటేష్‌

వేగి వెంకటేష్‌

12 కాకినాడ
ఉదయ్‌ శ్రీనివాస్‌ (JSP)

ఉదయ్‌ శ్రీనివాస్‌ (JSP)

చలమలసెట్టి సునీల్‌

చలమలసెట్టి సునీల్‌

ఎం.ఎం.పల్లంరాజు

ఎం.ఎం.పల్లంరాజు

13 అమలాపురం (ఎస్సీ)
గంటి హరీష్

గంటి హరీష్

రాపాక వర ప్రసాద రావు

రాపాక వర ప్రసాద రావు

జంగా గౌతమ్‌

జంగా గౌతమ్‌

14 రాజమండ్రి
దగ్గుబాటి పురందేశ్వరి (BJP)

దగ్గుబాటి పురందేశ్వరి (BJP)

గూడూరి శ్రీనివాసులు

గూడూరి శ్రీనివాసులు

గిడుగు రుద్రరాజు

గిడుగు రుద్రరాజు

15 నరసాపురం
భూపతిరాజు శ్రీనివాసవర్మ (BJP)

భూపతిరాజు శ్రీనివాసవర్మ (BJP)

గూడూరి ఉమాబాల

గూడూరి ఉమాబాల

కొర్లపాటి బ్రహ్మానందనాయుడు

కొర్లపాటి బ్రహ్మానందనాయుడు

16 ఏలూరు
 పుట్టా మహేశ్‌ యాదవ్

పుట్టా మహేశ్‌ యాదవ్

కారుమూరి సునీల్‌ కుమార్‌ యాదవ్‌

కారుమూరి సునీల్‌ కుమార్‌ యాదవ్‌

లావణ్య కావూరి

లావణ్య కావూరి

17 మచిలీపట్నం
వల్లభనేని బాలశౌరి

వల్లభనేని బాలశౌరి

సింహాద్రి చంద్రశేఖరరావు

సింహాద్రి చంద్రశేఖరరావు

గొల్లు కృష్ణ

గొల్లు కృష్ణ

18 విజయవాడ
కేశినేని శివనాథ్‌ (చిన్ని)

కేశినేని శివనాథ్‌ (చిన్ని)

కేశినేని శ్రీనివాస్‌ (నాని)

కేశినేని శ్రీనివాస్‌ (నాని)

వల్లూరు భార్గవ్‌

వల్లూరు భార్గవ్‌

19 బాపట్ల (ఎస్సీ)
టి.కృష్ణ ప్రసాద్

టి.కృష్ణ ప్రసాద్

నందిగం సురేష్‌

నందిగం సురేష్‌

జేడీ శీలం

జేడీ శీలం

20 నరసరావుపేట
లావు శ్రీకృష్ణ దేవరాయలు

లావు శ్రీకృష్ణ దేవరాయలు

అనిల్‌ కుమార్‌ యాదవ్‌

అనిల్‌ కుమార్‌ యాదవ్‌

అలెగ్జాండర్‌ సుధాకర్‌

అలెగ్జాండర్‌ సుధాకర్‌

21 ఒంగోలు
మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి

మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి

చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌ రెడ్డి

చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌ రెడ్డి

ఈద సుధాకర్‌ రెడ్డి

ఈద సుధాకర్‌ రెడ్డి

22 రాజంపేట
నల్లారి కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి (BJP)

నల్లారి కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి (BJP)

పెద్దిరెడ్డి వెంకట మిథున్‌ రెడ్డి

పెద్దిరెడ్డి వెంకట మిథున్‌ రెడ్డి

ఎస్‌.కె.బాషీద్‌

ఎస్‌.కె.బాషీద్‌

23 నంద్యాల
బైరెడ్డి శబరి

బైరెడ్డి శబరి

పోచా బ్రహ్మానంద రెడ్డి

పోచా బ్రహ్మానంద రెడ్డి

జంగిటి లక్ష్మీ నరసింహ యాదవ్‌

జంగిటి లక్ష్మీ నరసింహ యాదవ్‌

24 హిందూపురం
బీకే పార్థసారథి

బీకే పార్థసారథి

జొలదరాశి శాంత

జొలదరాశి శాంత

బీఏ సమద్‌ షహీన్‌

బీఏ సమద్‌ షహీన్‌

25 తిరుపతి (ఎస్సీ)
వర ప్రసాదరావు (BJP)

వర ప్రసాదరావు (BJP)

మద్దిల గురుమూర్తి

మద్దిల గురుమూర్తి

చింతా మోహన్‌

చింతా మోహన్‌

img
img
img
img