close

తాజా వార్తలు

ఆధార్‌కార్డులే కాపాడాయి..!

● బాలుడి కిడ్నాప్‌ కథ సుఖాంతం
● దత్తత ఇచ్చేందుకు అపహరించిన నిందితులు
● రూ. 3.80 లక్షలకు బేరం

చిన్నారి తిరిగి రావడంతో బయటపడిన లోగుట్టు

నిందితుల వివరాలు వెల్లడిస్తున్న ఏలూరు డీఎస్పీ దిలీప్‌ కిరణ్‌

ఏలూరు టూటౌన్‌, న్యూస్‌టుడే: పశ్చిమ, కృష్ణా జిల్లాల సరిహద్దు అయిన హనుమాన్‌ జంక్షన్‌ కూడలి సమీపంలో ఈ సంవత్సరం అక్టోబరు 7న ఓ బాలుడు అదృశ్యమయ్యాడు. అతని ఆచూకీ తెలియకపోవడంతో తల్లిదండ్రులు తల్లడిల్లిపోయారు. బాధిత కుటుంబ సభ్యులు పోలీసులు, ఎస్పీకి ఫిర్యాదు చేశారు. తమ బిడ్డ ఆచూకీ కనిపెట్టండంటూ ప్రాథేయపడ్డారు. పోలీసులు బాలుడి సమాచారం తెలుసుకునేందుకు దర్యాప్తును వేగవంతం చేశారు. చివరకు బాలుడు నేరుగా ఇంటికి తిరిగిరావడంతో కథ సుఖాంతమైంది. బాలుడు అపహరణకు గురయ్యాడన్న సంగతి అప్పుడే వెలుగు చూసింది. నిందితులు బాలుడిని అపహరించి డబ్బు కోసం వేరే వాళ్లకు అమ్మేశారు. అయితే ఒప్పంద షరతులు సరిగా లేకపోవడంతో బాలుడిని తీసుకున్న వ్యక్తి తిరస్కరించడంతో తిరిగి ఆ బాలుడిని నిందితులు ఓ ఆటోలో ఇంటికి పంపించేశారు. అనంతరం కిడ్నాప్‌ వ్యవహారం తెలుసుకున్న పోలీసులు నిందితులను చాకచక్యంగా పట్టుకుని అరెస్టు చేశారు. వారు ఉపయోగించిన ద్విచక్ర వాహనాన్ని స్వాధీనం చేసుకున్నారు. ఏలూరు గ్రామీణ పోలీసుస్టేషన్‌ వద్ద శుక్రవారం సాయంత్రం నిర్వహించిన విలేకరుల సమావేశంలో ఏలూరు డీఎస్పీ డాక్టర్‌ ఒ.దిలీప్‌ కిరణ్‌ వివరాలను వెల్లడించారు.

*పెదపాడు మండలం ఏపూరు గ్రామానికి చెందిన దేవరబోయిన దుర్గారావు కుమారుడు కిషోర్‌ (7 ఏళ్లు) తన ఇంటి సమీపంలో అక్టోబరు 7న అదృశ్యమయ్యాడు. అతడిని కృష్ణా జిల్లా నూజివీడుకు చెందిన గోళ్ల నాగరాజు, అతని భార్య అనసూయ అపహరించారు. బాలుడికి మాయమాటలు చెప్పి తినుబండారాలు కొనిపెట్టి తమ ద్విచక్ర వాహనంపై ఎక్కించుకు పోయారు. బాలుడు కనిపించక పోవడంతో అతని తండ్రి దుర్గారావు దంపతులు పోలీసులను ఆశ్రయించారు. నిందితులైన నాగరాజు దంపతులు నూజివీడులో గురుదేవ భోజన హోటల్‌ నడుపుతున్నారు. వారికి టి.నరసాపురానికి చెందిన నాటు వైద్యుడు అంజిబాబు పరిచయమయ్యాడు. అంజిబాబు దంపతులకు ఐదుగురు ఆడ పిల్లలున్నారు. మగ పిల్లాడి కోసం వారు ఎదురుచూస్తున్నారు. ఎవరైనా దత్తత ఇస్తే పెంచుకుంటామని చెబుతున్నారు. అదే విషయాన్ని తెలుసుకున్న నిందితుడు నాగరాజు ఓ పిల్లాడిని అపహరించి అంజిబాబుకు విక్రయిస్తే డబ్బులు ఇస్తాడని ఆశపడ్డాడు. తన భార్యతో కూడా ఇదే విషయాన్ని చెప్పాడు. అప్పటినుంచి వాళ్లు ఆ ప్రయత్నాల్లో ఉన్నారు.

రూ. 3.80 లక్షలకు బేరం

మగ పిల్లాడి కోసం అన్వేషిస్తున్న నిందితుడు నాగరాజు దంపతులకు హనుమాన్‌ జంక్షన్‌ కూడలి వద్ద బాలుడు కిషోర్‌ కనిపించాడు. దీంతో అతన్ని మచ్చిక చేసుకుని ద్విచక్ర వాహనంపై ఎక్కించుకున్నారు. ఆ తర్వాత టి.నరసాపురానికి చెందిన అంజిబాబుతో మాట్లాడారు. తమ తమ్ముడికి ఏడేళ్ల వయసున్న కొడుకు ఉన్నాడని.. అతనికి డబ్బులు అవసరమని.. డబ్బు ఇస్తే దత్తత ఇచ్చేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నాడని చెప్పాడు. అతనితో రూ. 3.80 లక్షలకు బేరం కుదుర్చుకొని బాలుడు కిషోర్‌ను తమ ద్విచక్ర వాహనంపై ఎక్కించుకొని అదేరోజు టి.నరసాపురం తీసుకెళ్లారు. అంజిబాబు బాలుడిని చూశాడు. పెంచుకోవడానికి అంగీకరించాడు. బాలుడు, అతడి తల్లిదండ్రుల ఆధార్‌ కార్డులు తీసుకొస్తే అధికారికంగా వారి సమ్మతితో దత్తత తీసుకుంటానని చెప్పాడు. అవన్నీ తీసుకొస్తానని ముందుగా రూ. 30 వేలు అడ్వాన్స్‌ తీసుకుని నాగరాజు దంపతులు అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోయారు. ఆ తర్వాత సుమారు నెల రోజులపాటు బాలుడు టి.నరసాపురంలోనే అంజిబాబు ఇంటి వద్ద ఉన్నాడు. బాలుడు అప్పుడప్పుడూ ఏడవడం.. తినుబండారాలు కొనిపెడితే మచ్చిక కావడం.. ఇలా రోజులు గడుస్తున్నాయి. ఆధార్‌ కార్డులు తీసుకురావాలని.. లేదంటే బాలుడిని తీసుకెళ్లిపోండని అంజిబాబు చెప్పడంతో నాగరాజు దంపతులు చేసేదిలేక శుక్రవారం బాలుడిని తీసుకొచ్చి ఓ ఆటో ఎక్కించారు. బాలుడి ఇంటి వద్ద దింపాలని ఆటో డ్రైవర్‌కు కిరాయి డబ్బులిచ్చారు. దీంతో ఆటోడ్రైవర్‌ బాలుడిని అతని ఇంటి వద్ద దింపగా.. తండ్రి దుర్గారావు ఈ విషయాన్ని పోలీసులకు తెలిపారు. అనంతరం పోలీసులు బాలుడు చెప్పిన వివరాలను బట్టి నిందితులైన నాగరాజు, అతని భార్య అనసూయను అరెస్టు చేశారు. ఏలూరు గ్రామీణ సీఐ అనసూరి శ్రీనివాసరావు, పెదపాడు ఎస్సై జ్యోతిబసు, సిబ్బంది పాల్గొన్నారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.