close

తాజా వార్తలు

ప్రియులను పురమాయించి..భర్తను చంపించింది..!

అయిదు నెలలుగా ఏమీ ఎరుగనట్లు నటించింది

అనుమానాస్పద మృతి హత్యగా తేలింది


హత్యకేసులో అరెస్టయిన నిందితుల వివరాలు వెల్లడిస్తున్న డీఎస్పీ ఉపేంద్రరెడ్డి

మామడ, న్యూస్‌టుడే: మూడుముళ్లు వేసిన భర్తనే మట్టుపెట్టేందుకు ప్రణాళిక రచించిందో భార్య.. ఇద్దరు ప్రియులతో కట్టుకున్న వాడిని కడతేర్చేలా పురమాయించింది. నివసించే పరిసరాల్లో ఉసురు తీస్తే బయటపడుతుందని జిల్లా దాటించి ప్రాణం తీయించిన ఆ ఇల్లాలి నేరచరిత్ర అయిదు నెలల తర్వాత బయటకొచ్చింది..

నిర్మల్‌ డీఎస్పీ ఉపేంద్రరెడ్డి వెల్లడించిన వివరాల ప్రకారం.. ఈ సంవత్సరం జూన్‌ 9న మామడ మండలం పొన్కల్‌ గోదావరిలో గుర్తుతెలియని వ్యక్తి శవం కుళ్లిపోయిన స్థితిలో ఉన్నట్లు సర్పంచి భూమేశ్వర్‌ ఫిర్యాదు చేశారు. అనుమానాస్పద మృతిగా కేసు నమోదు చేసి అక్కడే అంత్యక్రియలు నిర్వహించారు. మృతుడి దగ్గర లభించిన కొన్ని ఆధారాలు, శవం ఫొటోలను సరిహద్దున ఉన్న అన్ని జిల్లాల పోలీసు స్టేషన్లకు పంపించారు.

అనుమానం కలిగించిన అంకాపూర్‌ వాసి అదృశ్యం కేసు...

నిజామాబాద్‌ జిల్లా అంకాపూర్‌ వాసి గుజ్జేటి ఉదయ్‌కుమార్‌(40) అనే వ్యక్తి అదృశ్యమై అయిదు నెలలు గడుస్తోంది. కుటుంబ సభ్యులు ఉదయ్‌కుమార్‌ భార్య పావని అలియాస్‌ లావణ్యను పలుమార్లు భర్త గురించి అడిగితే తనకు తెలియదని దాటవేసింది. ఒక రోజు మృతుడి కుటుంబ సభ్యులు పావని అద్దెకుంటున్న నివాసానికి వెళ్లగా దవాతే దౌలాజీ అలియాస్‌ రమేశ్‌(25)తో కలిసి ఉంది. భర్త ఎటెళ్లాడో తననెందుకు అడుగుతున్నారంటూ ఇద్దరూ గట్టిగా బెదిరించారు. ఉదయ్‌ సోదరి పట్ల రమేశ్‌ అసభ్యకరంగా ప్రవర్తించి మమ్మల్ని ప్రశ్నిస్తే చంపేస్తామంటూ హెచ్చరించారు. కుటుంబ సభ్యులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. కేసు నమోదుకాగా కోర్టు నుంచి బెయిల్‌ తెచ్చుకొన్నారు. పోలీసులు వారిపై నిఘా ఉంచారు.


హత్యకు గురైన ఉదయ్‌కుమార్‌ (దాచిన చిత్రం)

ఇద్దరిని విచారిస్తే మూడో వ్యక్తి బయటకొచ్చాడు..

అనుమానాస్పద కేసు ఛేదించాలని జిల్లా పోలీసు అధికారి శశిధర్‌రాజు డీఎస్పీ ఉపేంద్రారెడ్డిని ఆదేశించారు. సోన్‌ సీఐ జీవన్‌రెడ్డి, మామడ ఎస్‌ఐ ఆసిఫ్‌ కేసు విషయమై పలు కోణాల్లో దర్యాప్తు చేశారు. అంకాపూర్‌లో అయిదు నెలల క్రితం అదృశ్యమైన ఉదయ్‌కుమార్‌ ఆచూకీ ఇప్పటికీ లభించలేదని ఆయన భార్య మరొకరితో సన్నిహితంగా ఉంటోందన్న సంగతి తెలియడంతో పొలీసులు వారి కదలికలపై నిఘా ఉంచారు. తాజాగా మామడ సమీపంలో వాహన తనిఖీల్లో దౌలాజీతో ద్విచక్రవానంపై పావని వెళ్తుండగా పట్టుకొన్నారు. వారిని విచారించగా హత్య విషయం బయటకొచ్చింది.. అనూహ్యంగా ఆ హత్యలో నిజామాబాద్‌ జిల్లా భీంగల్‌ మండలం చేంగల్‌కు చెందిన ముదురుకోల గంగాధర్‌ ప్రమేయమూ ఉన్నట్లు నిందితులిద్దరూ చెప్పారు.

దూరంగా తీసికెళ్లి చంపేయండంటూ ప్రణాళిక రూపొందించి..

పావని కామారెడ్డి జిల్లా మద్నూరు మండలం తాడ్‌గూర్‌కు చెందిన దౌలాజీ, చేంగల్‌కు చెందిన గంగాధర్‌తో వివాహేతర సంబంధం పెట్టుకొని తమ వ్యవహారాలకు భర్త అడ్డువస్తున్నాడన్న కారణంగా హత్య చేయాలని ప్రణాళిక చేసింది. దూరంగా తీసికెళ్లి చంపేయమని ఇద్దరు ప్రియులకు చెప్పింది. మూడేళ్ల కూతురికి పుట్టు వెంట్రుకలు తీసేందుకు డబ్బులు అవసరమని దౌలాజీ, గంగాధర్‌ ఇస్తారని వారితో ఆర్మూర్‌ నుంచి భర్తను పంపించింది. ఉదయ్‌కుమార్‌ను తీసుకొని ఆ ఇద్దరు మామడ మండలం పొన్కల్‌కు వచ్చి ముగ్గురూ కలిసి మద్యం తాగారు. చివరి నిమిషంలో ఆ ఇద్దరూ ప్రియురాలికి ఫోన్‌ చేసి బాగా తాగించాం.. చంపమంటావా అని అడిగి ఆమె సరేననడంతో మత్తులోకి చేరుకున్న ఉదయ్‌కుమార్‌ను గోదావరికి తీసికెళ్లి నీటిలో ముంచి ఇద్దరూ గట్టిగా పట్టుకున్నారు. 5 నిమిషాల తర్వాత చనిపోవడంతో ఏమీ తెలియనట్లుగా వెళ్లి పోయారు. హత్యలో పాలుపంచుకున్న గంగాధర్‌ కొద్ది రోజుల క్రితం దుబాయ్‌ వెళ్లగా ఇక్కడే ఉన్న దౌలాజీతో పావని సహజీవనం చేస్తోంది. నిందితులు పావని, దౌలాజీని అరెస్టు చేసి, దుబాయ్‌ వెళ్లిన గంగాధర్‌ను తిరిగి రప్పించేందుకు చర్యలు తీసుకుంటున్నట్లు డీఎస్పీ చెప్పారు. మిస్టరీ కేసును ఛేదించడంలో చాకచక్యంగా వ్యవహరించిన సీఐ జీవన్‌రెడ్డి, ఎస్‌ఐ ఆసిఫ్‌, సిబ్బందిని ఎస్పీ శశిధర్‌రాజు, డీఎస్పీ ఉపేంద్రరెడ్డి అభినందించారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.