close

తాజా వార్తలు

వక్రమార్గంలో వెళుతూ మృత్యువాత

కారు ప్రమాదంతో వెలుగు చూసిన గంజాయి

మృతిచెందిన డ్రైవర్‌ వైరాలో జేఎల్‌ఎం

రూ.76లక్షల విలువైన గంజాయి స్వాధీనం


ప్రమాద స్థలంలో కారు, గంజాయి ప్యాకెట్లు, డ్రైవర్‌ సురేందర్‌ మృతదేహం

రఘునాథపాలెం, న్యూస్‌టుడే: ఉద్యోగం వచ్చినా వక్రమార్గంలో పయనించి మృత్యుపాలయ్యాడు. ఆ కుటుంబానికి తీరని శోకం మిగిల్చాడు. అతివేగం కారణంగా కారు అదుపు తప్పి పల్టీ కొట్టడంతో గంజాయి అక్రమ తరలింపు వెలుగు చూసింది. రఘునాథపాలెం మండలం మంచుకొండ సమీపంలోని మూలమలుపులో మంగళవారం తెల్లవారుజామున జరిగిన ప్రమాదంలో వాహన డ్రైవర్‌ అక్కడికక్కడే మృతి చెందాడు. ప్రమాద సమాచారంతో అక్కడికి చేరుకున్న పోలీసులు కారులో గంజాయిని చూసి కంగుతిన్నారు. రఘునాథపాలెం ఠాణాలో ఏర్పాటు చేసిన విలేకరుల సమావేశంలో ఖమ్మం గ్రామీణం ఏసీపీ రామోజీ రమేశ్‌ ఘటన వివరాలు తెలిపారు..

తెల్లవారుజామున కారు ప్రమాదం జరిగిందని డయల్‌ 100కు అందిన సమాచారం మేరకు రఘునాథపాలెం కానిస్టేబుల్‌ నాగేశ్వరరావు, 108 సిబ్బంది అక్కడికి చేరుకున్నారు. ప్రమాదానికి గురైన ఎర్టిగా కారు డ్రైవరు బాణోతు సురేందర్‌(27) తలకు తీవ్రగాయం కావడంతో అక్కడికక్కడే మృతి చెందాడు. ఈ ఘటనలో చెల్లా చెదురుగా పడిన ప్యాకెట్లను విప్పిన కానిస్టేబుల్‌ గంజాయిగా గుర్తించి సీఐ సత్యనారాయణరెడ్డి, ఎస్సై సంతోష్‌కు సమాచారం అందించారు. వారి ఆధ్వర్యంలో ఠాణాకు తరలించి లెక్కించగా ఒక్కొక్కటి 10 కిలోల బరువైన మొత్తం 50 ప్యాకెట్లలో 508కిలోల గంజాయి ఉంది. దీని విలువ సుమారు రూ.76.20లక్షల విలువ ఉంటుందని తెలిపారు. వాహనం విశాఖపట్నం పరిసరాల నుంచి వస్తోందన్నారు. గంజాయి హైదరాబాద్‌ రవాణా చేస్తున్నట్లు, కారులో ఒక్కడే ఉన్నట్లు భావిస్తున్నామన్నారు.

గంజాయి వివరాలు వెల్లడిస్తున్న ఏసీపీ రామోజీరమేశ్‌

అడ్డదారిలో వస్తూ దొరికిపోతున్నారు..

పోలీసుల నిఘా తప్పించుకునేందుకు ఇల్లెందు అటవీ ప్రాంతం మీదుగా వాహనాలు వస్తుండటంతో ఖమ్మం పరిసరాల్లో గంజాయి తరచూ పట్టుబడుతోంది. అందుకే తరచు వాహన తనిఖీలు చేపడుతున్నారు. గంజాయి రవాణా చేసే వారిపై పీడీ యాక్ట్‌ కేసులు నమోదు చేస్తున్నామని ఏసీపీ చెప్పారు. ఈ దురలవాటుకు బానిసలు కాకుండా కళాశాలల్లో విద్యార్థులకు కౌన్సెలింగ్‌ నిర్వహిస్తున్నామన్నారు. ఘటనపై కేసు నమోదు చేసి, రవాణా వెనుక ఎవరు ఉన్నా కఠినంగా చర్యలు తీసుకుంటామన్నారు. ప్రస్తుతం పట్టుబడిన గంజాయి పూర్తి సమాచారం సేకరించేందుకు సీపీ అనుమతితో ప్రత్యేక బృందాన్ని పంపుతున్నామని ఏసీపీ వివరించారు. తక్షణమే స్పందించిన కానిస్టేబుల్‌ నాగేశ్వరరావును, ఎస్సై సంతోష్‌, సీఐ సత్యనారాయణరెడ్డిలను ఏసీపీ అభినందించారు. సమావేశంలో శిక్షణ ఎస్సై ఉమ, ఏఎస్సై డానియేలు, సిబ్బంది పాల్గొన్నారు. సురేందర్‌ మృతదేహానికి ప్రభుత్వ ఆసుపత్రిలో పంచనామా అనంతరం బంధువులకు అప్పగించారు.

ఉద్యోగం వచ్చినా..

సంఘటన స్థలంలో మృతి చెందిన బాణోతు సురేందర్‌ సూర్యాపేట జిల్లా చెవ్వెంల మండలం మూన్యానాయక్‌ తండాకు చెందినవాడు. ప్రస్తుతం అతను వైరాలో జూనియర్‌ లైన్‌మెన్‌(జేఎల్‌ఎం)గా పని చేస్తున్నాడు. రెండు నెలల క్రితమే ఉద్యోగంలో చేరిన అతను కుటుంబంతో వైరాలో నివసిస్తున్నాడు. గతంలో డ్రైవరుగా పనిచేసిన ఇతను భారీగా నగదు ముట్టజెబుతారని ఈ పనికి ఒప్పుకొన్నాడని పోలీసులు భావిస్తున్నారు. సోమవారం మధ్యాహ్నం వరకు వైరాలో పవర్‌ వీక్‌ పనుల్లో పాల్గొన్నాడు. మృతునికి భార్య నీల, కుమార్తె ఉన్నారు. ప్రస్తుతం నీల గర్భిణి.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.