close

తాజా వార్తలు

‘నాన్నకు ఎవరూ ఇవ్వలేనంత పారితోషికమిచ్చా’

‘కొణిదెల సంస్థను స్థాపించింది ఆయన కోసమే’

నా స్వార్థం కోసం బహుమతులిచ్చా: రామ్‌చరణ్

‘నాన్నకు ఎవరూ ఇవ్వలేనంత పారితోషికమిచ్చా’

హైదరాబాద్‌: కొణిదెల నిర్మాణ సంస్థను స్థాపించింది నాన్న చిరంజీవి కోసమే అంటున్నారు కథానాయకుడు రామ్‌చరణ్‌. ఆయన నటించిన చిత్రం ‘వినయ విధేయ రామ’. బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వం వహించారు. కియారా అడ్వాణీ కథానాయిక. డీవీవీ దానయ్య నిర్మాత. దేవిశ్రీ ప్రసాద్‌ బాణీలు అందించారు. జనవరి 11న ఈ చిత్రం ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది. ఈ చిత్ర ప్రచారంలో భాగంగా చరణ్‌ మీడియాకు ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు. ఆ విశేషాలివి..

‘గ్యాంగ్‌ లీడర్‌’లా ఉండదు
‘‘నలుగురు అన్నదమ్ముల కథ ‘వినయ విధేయ రామ’. వారి కుటుంబంలోని ఎమోషన్స్‌ ఎలా ఉంటాయో బోయపాటి తెరపై చూపించారు. కుటుంబంతో కలిసి ఎంజాయ్‌ చేసేలా ఈ చిత్రం ఉంటుంది. మీరు అనుకున్నంత రక్తపాతం ఇందులో ఉండదు. ట్రైలర్‌ చూస్తే అలా అనిపిస్తుంది అంతే. సెన్సార్‌ వాళ్లు ఒక్క కట్‌ కూడా లేకుండా యు/ఎ సర్టిఫికెట్‌ ఇచ్చారు. బయటి వారు ఈ చిత్రాన్ని ‘గ్యాంగ్‌ లీడర్‌’తో పోల్చడంలో అర్థం లేదు. నాకు ‘గ్యాంగ్‌ లీడర్’‌ అంటే ఇష్టం.. అలాంటి కథలో చేయాలి అనుకున్నా. కానీ ఆ కథ వేరు, ఈ కథ వేరు’’

నాలుగేళ్ల క్రితం చెప్పారు
‘‘వినయ విధేయ రామ’ టైటిల్‌ సాఫ్ట్‌గా ఉంది. టైటిల్‌ చెప్పినప్పుడు దీని కన్నా మాస్‌ టైటిల్‌ నేను అడగలేదు. బోయపాటి సినిమాల్లో నాకు ‘జయ జానకి నాయక’ టైటిల్‌ అంటే ఇష్టం. ఇప్పుడు ‘వినయ విధేయ రామ’ టైటిల్‌ విన్న తర్వాత అదే అనుభూతి కలిగింది. ఈ కథను బోయపాటి నాలుగేళ్ల క్రితమే కథ చెప్పారు. 80లలో నాన్నగారు రకరకాల జోనర్‌లు చేశారు. ఒకే రకమైన పాత్రలకు పరిమితం కాలేదు. నాకు కూడా అలా విభిన్న కథల్లో నటించాలని ఉంది. అందుకే ‘రంగస్థలం’ లాంటి సినిమా తర్వాత దానికి పూర్తి విభిన్నంగా ఉన్న ఈ చిత్రంలో నటించా’’

‘నాన్నకు ఎవరూ ఇవ్వలేనంత పారితోషికమిచ్చా’

అప్పుడు కష్టం అనిపించింది
‘‘యూరప్‌లోని అజర్‌బైజాన్‌లో విపరీతమైన చలి వాతావరణంలో షూటింగ్‌ చేశాం. నిజానికి ఈ యాక్షన్‌ సీక్వెన్స్‌ను వేసవిలో దీన్ని తీద్దాం అనుకున్నాం. కానీ కుదరలేదు. అంత చలిలో టాటూ వేసుకోవడం, చొక్కా లేకుండా ఉండటం కష్టం అనిపించింది’’

నాన్నకు ఎవరూ ఇవ్వలేనంత ఇచ్చా
‘‘సైరా’ సినిమా రీ షూట్‌ జరుగుతోంది అన్న మాటలో నిజం లేదు. కానీ సమస్యలు వచ్చాయి. ఓ పెద్ద సినిమా చేస్తున్న సమయంలో రకరకాల ఇబ్బందులు వస్తుంటాయి. అది సాధారణం. నాన్న గారికి ఎవరూ ఇవ్వలేనంత పారితోషికం నేనిచ్చాను. కొణిదెల నిర్మాణ సంస్థను నాన్న గారి కోసమే స్థాపించా. ఆయనతో ఎక్కువ సినిమాలు తీయాలనే స్వార్థంతో దీన్ని పెట్టా. నా సినిమాల్ని బయట సంస్థతో కలిసి తీస్తాను. చాలా మంచి నిర్మాతలు ఉన్నారు’’

నా స్వార్థం కోసం బహుమతులు
‘‘సైరా’ షూట్‌ విదేశాల్లో ‌జరుగుతున్నప్పుడు యూనిట్‌ సభ్యులకు బహుమతులు ఇచ్చాను. జార్జియాలో షూట్ కోసం చాలా రోజులపాటు యూనిట్‌ సభ్యులు ఇళ్లకు దూరంగా గడిపారు. అప్పుడు ఎవరైనా సరే ఒంటరిగా ఫీల్‌ అవుతారు.. అందుకే బాగా పనిచేయాలని, నా స్వార్థం కోసం బహుమతులు ఇచ్చాను’’

‘నాన్నకు ఎవరూ ఇవ్వలేనంత పారితోషికమిచ్చా’

అంతకన్నా ఏం కావాలి
‘‘రికార్డుల గురించి నేను పట్టించుకోవడం లేదు. ‘రంగస్థలం’ సమయంలో ‘భరత్‌ అనే నేను’, ‘నా పేరు సూర్య నా ఇల్లు ఇండియా’ సినిమాలు విడుదలయ్యాయి. మూడు సినిమాలు బాగా ఆడాయి. సినిమాలను కొన్న వారికి బాగా లాభాలు వచ్చాయి. అంతకన్నా ఏం కావాలి. అందుకే పోస్టర్లపై అంకెలు వేయొద్దని దర్శక, నిర్మాతలకు చెబుతున్నా. దీని వల్ల మా హీరోల మధ్య కూడా మంచి వాతావరణం ఏర్పడుతుంది కదా’’

ఎన్టీఆర్‌తో సినిమా.. సంతోషం
‘‘ఆర్‌.ఆర్‌.ఆర్‌’కు సంబంధించి ఒక్క షెడ్యూల్‌ పూర్తయింది. రెండో షెడ్యూల్‌ పండుగ తర్వాత జరుగుతుంది. ఎన్టీఆర్‌ నాకు మంచి స్నేహితుడు. ఆయనతో కలిసి పనిచేయడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. నేను అందరితోనూ స్నేహంగా ఉంటాను. ఇప్పుడంటే సోషల్‌మీడియా ఉంది కాబట్టి అంతా బయటికి తెలుస్తోంది’’ అని చెప్పుకొచ్చారు.

 


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.