close

తాజా వార్తలు

నిరాశ మాత్రమే బాధేం లేదు: కేఎల్‌ రాహుల్‌

మాంచెస్టర్‌: శుభారంభాలను భారీ స్కోర్లుగా మార్చలేక పోతున్నందుకు కాస్త నిరాశ పడుతున్నానని టీమిండియా ఓపెనర్‌ కేఎల్‌ రాహుల్‌ అంటున్నాడు. అయితే చాలా పనుల్ని సరిగ్గా చేస్తున్నందు వల్ల బాధపడడం లేదని వెల్లడించాడు. ప్రపంచకప్‌లో రాహుల్‌ 26, 11*, 57, 30, 48 పరుగులు చేశాడు. ఆసీస్‌ మ్యాచ్‌లో మాత్రం చివర్లో వచ్చి వెంటనే ఔటయ్యాడు.కాసింత  నిరాశ

‘అవును, కాస్త నిరాశపడుతున్నా (భారీ స్కోర్లు చేయనందుకు). తొలి 10-15 ఓవర్లు ఆడేందుకు నేను చాలా కష్టపడుతున్నా. ఓపెనింగ్‌ బ్యాట్స్‌మన్‌గా మొదటి 25, 30 పరుగులు చేయడం అత్యంత కష్టం. క్రీజులో కుదురుకొని వేగం పెంచాల్సిన సమయంలో ఔటవ్వడం కాస్త నిరాశ కలిగిస్తోంది’ అని రాహుల్‌ అన్నాడు.మళ్లీ సిద్ధం

తన బ్యాటింగ్‌ను మెరుగు పరుచుకొనేందుకు ఎప్పుడూ సిద్ధంగానే ఉంటానని కేఎల్‌ చెప్పాడు. ‘నేను మళ్లీ రిజర్వు బెంచీపై కూర్చొనేందుకు సిద్ధం. అదేమీ నన్ను బాధించదు. ఎందుకంటే నేను చాలా పనుల్ని బాగా చేస్తున్నా. నేను చేస్తున్న పొరపాట్ల నుంచి నేర్చుకొని మెరుగవ్వగలను’ అని రాహుల్‌ వెల్లడించాడు. అఫ్గాన్‌ పోరులో నమీ బౌలింగ్‌లో రివర్స్‌ స్వీప్‌ చేస్తూ, విండీస్‌పై జేసన్‌ హోల్డర్‌ బౌలింగ్‌లో పిచై పైకి లేచిన బంతికి అతడు ఔటయ్యాడు.మంచి బంతులు వేస్తారు కదా

‘అఫ్గాన్‌పై ఆడిన రివర్స్‌ స్వీప్‌ చెత్త షాట్‌ అనలేను. చాలాసార్లు ఆ షాట్‌ ఆడుతుంటా. బౌండరీ తరలించగలను. దురదృష్టవశాత్తు ఆ రోజు కుదర్లేదు. ఐతే ఆ షాట్‌ ప్లానింగ్‌, టైమింగ్‌ ప్రశ్నార్థకం కావొచ్చు. ఎందుకంటే నేను విరాట్‌తో భాగస్వామ్యం కోరుకున్నాను. విండీస్‌పైనా నిరాశపడ్డాను. బౌలర్లు మంచి బంతుల్ని వేస్తారు. మనం పొరపాట్లూ చేస్తుంటాం. బర్మింగ్‌హామ్‌లో తాజాగా ఆలోచిస్తూ భారీ ఇన్నింగ్స్‌కు ప్రయత్నిస్తా’ అని రాహుల్‌ అన్నాడు.4 కష్టం

శిఖర్‌ ధావన్‌ వస్తే మళ్లీ బ్యాటింగ్‌ ఆర్డర్‌ మార్చుకోవడానికి సిద్ధమేనని రాహుల్‌ స్పష్టం చేశాడు. ‘శిఖర్‌ గాయపడడం దురదృష్టకరం. నేను టాప్‌ ఆర్డర్‌లోకి వెళ్లాలని తెలుసు. అయితే నేను ఓపెనింగ్‌కు ముందుగా సన్నద్ధం అవ్వలేదు. రెండేళ్లుగా నేను ఏ స్థానానికైనా మానసికంగా సిద్ధపడ్డాను. నాలుగో స్థానంలో ఆట సులభం కాదు. ఎందుకంటే నేనెప్పుడూ అక్కడ ఆడలేదు. ఓపెనింగ్‌ చేయడం తేలిగ్గా ఉంటుంది. నా జీవితంలో ఎక్కువగా ఓపెనింగే చేశాను. విరాట్‌ కోహ్లీ పిచ్‌, బౌలర్‌, మ్యాచ్‌తో సంబంధం లేకుండా పరుగులు చేయగలడు. క్రికెట్‌ ఆడుతున్నప్పటి నుంచీ అతడు నిలకడగా అదే పని చేస్తున్నాడు’ అని రాహుల్‌ అన్నాడు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.